Kèo bóng đá hôm nay
474 cặp đấu có kèo · chấp, tài xỉu, 1X2 cả trận và hiệp 1, cập nhật liên tục
| Giờ | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Tài/Xỉu | 1X2 | Chấp | Tài/Xỉu | 1X2 | ||
| Australia - Australian Championship | |||||||
| 11:00 | 11:00Hòa | 0.52.01 1.82 | 3.251.91 1.89 | 2.00 3.01 4.06 | 0.252.05 1.76 | 1.251.78 2.03 | 2.47 3.43 2.54 |
| 11:00 | 11:00Hòa | 1.251.80 1.82 | 3.251.77 1.92 | 1.41 6.16 4.80 | 0.51.80 2.00 | 1.52.00 1.73 | 1.80 5.50 2.62 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 11:00 | 11:00Hòa | 0.251.87 1.90 | 2.51.90 1.87 | 2.14 3.10 3.25 | 01.65 02.03 | 11.80 1.87 | 2.87 3.75 2.02 |
| Australia - VĐQG Australia | |||||||
| 11:00 | 11:00Hòa | 0.251.94 1.92 | 2.751.92 1.94 | 2.25 3.13 3.67 | 01.64 02.10 | 1.251.98 1.72 | 2.68 3.54 2.23 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 11:00 | 11:00Hòa | 0.251.95 1.85 | 2.51.85 1.95 | 2.10 2.88 3.50 | 01.66 02.01 | 11.67 2.03 | 2.80 3.58 2.11 |
| Russia - Second League - Group 3 | |||||||
| 11:00 | 11:00Hòa | 1.83 11.83 | 2.751.86 1.78 | 5.56 1.48 3.94 | 2.06 0.251.63 | 11.67 2.04 | 5.56 2.03 2.28 |
| Japan - Hạng 2 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 1.98 0.51.82 | 2.51.90 1.90 | 4.10 1.83 3.50 | 1.90 0.251.92 | 11.85 1.97 | 4.83 2.42 2.29 |
| Japan - VĐQG Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.252.03 1.76 | 2.751.92 1.86 | 2.40 2.81 3.63 | 01.74 01.95 | 11.67 2.09 | 2.86 3.30 2.21 |
| South-Korea - Korea League 4 | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.751.80 2.00 | 2.51.60 2.30 | 1.62 4.10 4.00 | 0.251.80 2.00 | — | 2.10 4.33 2.40 |
| Japan - Hạng 2 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 1.88 0.251.92 | 2.52.00 1.80 | 3.25 2.20 3.30 | 02.07 01.64 | 11.84 1.83 | 3.82 2.85 2.03 |
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.751.87 1.98 | 31.87 1.96 | 1.68 4.47 4.24 | 0.251.76 1.91 | 1.251.85 1.82 | 2.14 4.61 2.38 |
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.751.78 2.02 | 2.51.95 1.85 | 1.62 5.50 3.60 | 0.251.72 1.95 | 11.82 1.85 | 2.15 5.64 2.16 |
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.251.75 1.90 | 2.251.76 1.91 | 2.04 3.32 3.18 | 0.252.16 1.71 | 11.98 1.85 | 2.74 4.24 2.19 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 01.93 01.85 | 2.51.85 1.93 | 2.63 2.52 3.17 | 01.85 01.79 | 11.77 1.90 | 3.26 3.04 2.05 |
| South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.751.98 1.82 | 2.51.75 2.05 | 1.75 3.90 3.60 | 0.251.92 1.90 | 11.70 2.15 | 2.39 4.61 2.38 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.251.88 1.91 | 2.51.82 1.98 | 2.12 2.97 3.53 | 01.62 02.08 | 11.75 1.93 | 2.73 3.70 2.11 |
| Japan - Hạng 2 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.51.88 1.97 | 2.252.05 1.80 | 1.87 4.46 3.40 | 0.251.98 1.84 | 0.751.71 2.16 | 2.55 5.21 2.11 |
| South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 0.51.94 1.91 | 2.251.85 1.99 | 1.93 4.02 3.53 | 0.252.02 1.81 | 12.00 1.81 | 2.58 4.74 2.19 |
| 12:00 | 12:00Hòa | 1.86 0.751.76 | 2.51.78 1.89 | 4.70 1.59 3.78 | 1.92 0.251.75 | 11.73 1.95 | 5.15 2.18 2.21 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 12:00 | 12:00Hòa | 1.87 0.251.92 | 2.751.81 1.99 | 2.94 2.17 3.43 | 02.03 01.65 | 1.252.01 1.65 | 3.57 2.71 2.17 |
| Japan - Hạng 2 Nhật Bản | |||||||
| 13:00 | 13:00Hòa | 01.85 01.95 | 2.51.90 1.90 | 2.50 2.62 3.40 | 01.80 01.86 | 11.80 1.87 | 3.05 3.22 2.09 |
| Japan - VĐQG Nhật Bản | |||||||
| 13:00 | 13:00Hòa | 0.751.79 2.04 | 2.751.99 1.84 | 1.64 5.18 4.08 | 0.251.72 1.98 | 11.68 2.08 | 2.13 5.05 2.28 |
| 13:00 | 13:00Hòa | 0.751.98 1.93 | 2.751.93 1.95 | 1.75 4.61 4.02 | 0.251.81 1.87 | 11.69 2.06 | 2.24 4.65 2.25 |
| Japan - Hạng 3 Nhật Bản | |||||||
| 14:00 | 14:00Hòa | 11.91 1.88 | 3.251.94 1.85 | 1.56 4.71 4.18 | 0.251.66 2.01 | 1.251.80 1.87 | 2.04 5.01 2.38 |
| Japan - VĐQG Nhật Bản | |||||||
| 14:00 | 14:00Hòa | 1.51.98 1.93 | 2.751.95 1.93 | 1.30 10.55 5.66 | 0.752.11 1.79 | 1.252.15 1.73 | 1.77 9.28 2.70 |
| 14:00 | 14:00Hòa | 0.251.82 2.00 | 2.751.99 1.84 | 2.12 3.32 3.64 | 0.252.16 1.75 | 11.72 2.17 | 2.70 4.02 2.38 |
| South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc | |||||||
| 14:30 | 14:30Hòa | 0.752.00 1.80 | 2.51.80 2.00 | 1.75 3.90 3.40 | 0.251.89 1.93 | 11.74 2.10 | 2.36 4.78 2.37 |
| 14:30 | 14:30Hòa | 1.79 0.751.83 | 2.51.80 1.87 | 4.39 1.65 3.68 | 1.86 0.251.80 | 11.75 1.93 | 5.00 2.23 2.19 |
| 14:30 | 14:30Hòa | 0.251.98 1.82 | 2.51.90 1.90 | 2.20 2.88 3.10 | 01.71 01.97 | 11.84 1.83 | 2.92 3.60 2.06 |
| Hong-Kong - Cúp Bạc Chuyên nghiệp Hồng Kông | |||||||
| 15:00 | 15:00Hòa | 1.97 1.251.79 | 3.51.87 1.88 | 5.55 1.39 4.85 | 1.63 0.752.09 | 1.51.86 1.81 | 5.67 1.77 2.71 |
| Indonesia - VĐQG Indonesia | |||||||
| 15:30 | 15:30Hòa | 1.97 0.251.88 | 2.51.87 1.97 | 3.16 2.14 3.75 | 02.11 01.60 | 11.71 1.98 | 3.70 2.62 2.18 |
| 15:30 | 15:30Hòa | 1.88 0.51.98 | 2.751.87 1.97 | 3.61 1.97 3.74 | 1.81 0.252.02 | 1.252.09 1.76 | 4.10 2.51 2.42 |
| Cambodia - C-League | |||||||
| 15:45 | 15:45Hòa | 0.251.94 1.78 | 31.94 1.78 | 2.17 2.58 3.61 | 01.76 01.88 | 1.251.87 1.78 | 2.81 3.10 2.25 |
| Romania - Hạng 2 Romania | |||||||
| 16:00 | 16:00Hòa | 11.90 1.90 | 2.51.75 2.05 | 1.53 4.75 4.10 | 0.251.64 2.04 | 11.67 2.04 | 1.96 6.32 2.26 |
| Japan - Hạng 2 Nhật Bản | |||||||
| 16:00 | 16:00Hòa | 0.251.92 1.92 | 2.751.91 1.91 | 2.18 3.09 3.65 | 01.63 02.09 | 1.252.03 1.64 | 2.68 3.62 2.20 |
| Romania - Hạng 2 Romania | |||||||
| 16:00 | 16:00Hòa | 0.251.90 1.90 | 2.51.65 2.20 | 2.40 2.45 3.50 | 01.88 01.76 | 1.251.95 1.71 | 3.12 2.85 2.21 |
| 16:00 | 16:00Hòa | 01.92 01.88 | 2.51.95 1.85 | 2.70 2.20 3.50 | 1.62 0.252.08 | 11.72 1.96 | 3.84 2.60 2.15 |
| Russia - Second League - Group 4 | |||||||
| 16:00 | 16:00Hòa | 02.34 01.53 | 3.52.00 1.72 | 3.03 2.02 3.80 | — | 0.51.20 4.00 | — |
| China - Hạng 2 Trung Quốc | |||||||
| 16:00 | 16:00Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.52.20 1.65 | 2.10 3.25 3.00 | 01.68 01.99 | 0.751.66 2.02 | 3.01 3.80 1.94 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 16:15 | 16:15Hòa | 1.90 0.251.90 | 2.51.80 2.00 | 3.00 2.00 3.60 | 02.11 01.60 | 11.75 1.93 | 3.75 2.70 2.11 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 16:15 | 16:15Hòa | 1.251.82 1.84 | 3.251.86 1.78 | 1.37 6.19 4.60 | 0.752.15 1.56 | 1.251.77 1.90 | 1.84 5.74 2.55 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 16:15 | 16:15Hòa | 11.95 1.81 | 3.251.88 1.88 | 1.57 4.39 4.14 | 0.251.70 1.96 | 1.251.71 1.95 | 2.07 4.50 2.47 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 16:15 | 16:15Hòa | 1.79 0.251.98 | 2.751.85 1.90 | 2.79 2.25 3.31 | 01.95 01.71 | 1.251.94 1.70 | 3.36 2.79 2.20 |
| 16:15 | 16:15Hòa | 0.251.79 1.85 | 31.92 1.71 | 2.05 2.98 3.50 | 01.61 02.09 | 1.251.92 1.72 | 2.57 3.59 2.26 |
| Czech-Republic - Hạng 2 Séc | |||||||
| 16:15 | 16:15Hòa | 0.52.00 1.79 | 3.252.00 1.77 | 1.99 3.24 3.54 | 0.252.00 1.80 | 1.52.10 1.67 | 2.40 3.75 2.50 |
| Slovakia - Hạng 2 Slovakia | |||||||
| 16:30 | 16:30Hòa | 01.83 01.83 | 2.751.84 1.80 | 2.43 2.43 3.34 | 01.82 01.82 | 1.251.99 1.67 | 3.02 3.02 2.18 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 16:30 | 16:30Hòa | 0.51.83 1.93 | 2.751.81 1.95 | 1.83 3.51 3.66 | 0.251.86 1.78 | 1.251.96 1.69 | 2.29 4.32 2.26 |
| Slovakia - Hạng 2 Slovakia | |||||||
| 16:30 | 16:30Hòa | 0.251.80 1.99 | 2.751.84 1.95 | 2.04 3.12 3.57 | 0.252.04 1.64 | 1.251.95 1.71 | 2.53 3.78 2.22 |
| Ukraine - Hạng 2 Ukraina | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 01.85 01.85 | 2.251.78 1.89 | 2.65 2.42 3.10 | 01.91 01.79 | 11.92 1.78 | 3.30 3.10 2.06 |
| Andorra - VĐQG Andorra | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 1.86 0.251.79 | 2.51.78 1.88 | 2.90 2.03 3.20 | 1.64 0.252.04 | 11.73 1.95 | 3.98 2.56 2.14 |
| Russia - Hạng nhất Nga | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 1.97 0.51.88 | 2.51.97 1.87 | 4.08 1.88 3.70 | 1.85 0.251.96 | 11.89 1.93 | 4.72 2.48 2.26 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 3 | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 1.88 0.251.90 | 2.251.88 1.90 | 3.20 2.20 3.08 | 02.17 01.58 | 11.98 1.71 | 4.10 2.81 1.98 |
| Slovakia - 3. liga - East | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 1.51.82 1.83 | 3.251.84 1.82 | 1.27 8.80 4.80 | 0.752.04 1.64 | 1.251.78 1.87 | 1.74 7.65 2.47 |
| Belarus - VĐQG Belarus | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 1.80 0.252.00 | 2.52.02 1.78 | 2.92 2.30 3.19 | 01.95 01.74 | 11.88 1.84 | 3.62 3.07 2.03 |
| Slovakia - Hạng 2 Slovakia | |||||||
| 17:00 | 17:00Hòa | 01.89 01.89 | 31.84 1.94 | 2.47 2.47 3.56 | 01.82 01.82 | 1.251.88 1.79 | 2.95 2.89 2.28 |
| Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 1.71 0.251.97 | 2.251.76 1.92 | 2.95 2.30 3.02 | 02.03 01.80 | 11.98 1.85 | 3.56 3.17 2.18 |
| Estonia - Hạng 2 Estonia | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 01.83 01.87 | 3.51.83 1.83 | 2.38 2.38 3.80 | 01.84 01.86 | 1.51.91 1.80 | 2.80 2.75 2.50 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 5 | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 0.51.88 1.92 | 2.52.10 1.70 | 1.80 3.90 3.30 | 0.251.93 1.74 | 11.90 1.77 | 2.43 4.74 2.07 |
| Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 1.97 0.51.88 | 2.752.01 1.83 | 4.09 1.87 3.65 | 1.88 0.251.93 | 11.73 2.13 | 4.55 2.42 2.36 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 3 | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 11.90 1.90 | 2.51.85 1.95 | 1.75 3.90 3.40 | 0.251.86 1.80 | 11.77 1.90 | 2.33 5.00 2.10 |
| Russia - Hạng nhất Nga | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 0.251.88 1.94 | 2.251.87 1.90 | 2.22 3.40 3.30 | 0.252.18 1.68 | 12.03 1.79 | 2.78 4.21 2.15 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 4 | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 0.251.87 1.92 | 2.751.98 1.81 | 2.14 3.13 3.28 | 0.252.12 1.61 | 11.68 2.02 | 2.64 3.83 2.15 |
| Russia - Second League - Group 4 | |||||||
| 17:30 | 17:30Hòa | 01.52 02.36 | 2.51.80 1.90 | 2.07 3.25 3.30 | — | 0.51.34 3.00 | — |
| Russia - VĐQG Nga | |||||||
| 17:45 | 17:45Hòa | 0.251.98 1.96 | 2.251.93 2.01 | 2.34 3.40 3.40 | 01.62 02.16 | 12.01 1.80 | 2.89 3.98 2.04 |
| Poland - Hạng nhất Ba Lan | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.52.05 1.80 | 2.251.87 1.95 | 2.04 3.73 3.34 | 0.252.00 1.67 | 11.86 1.81 | 2.54 4.47 2.05 |
| Spain - Spain Primera Division RFEF | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.82 1.97 | 2.251.84 1.94 | 1.81 4.14 3.33 | 0.251.93 1.74 | 11.94 1.74 | 2.42 4.90 2.05 |
| Ukraine - VĐQG Ukraine | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.751.83 1.92 | 3.251.94 1.80 | 1.71 4.40 4.23 | 0.251.74 1.96 | 1.251.79 1.96 | 2.13 4.58 2.58 |
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.96 11.78 | 2.751.96 1.84 | 6.30 1.51 4.41 | 1.86 0.51.93 | 11.71 2.11 | 6.29 1.92 2.44 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 3 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.251.81 1.85 | 21.70 1.94 | 2.12 3.40 2.94 | 01.56 02.21 | 0.751.72 1.94 | 2.90 4.43 1.87 |
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.93 1.85 | 2.751.89 1.89 | 1.93 3.54 3.44 | 0.252.02 1.67 | 11.67 2.03 | 2.53 4.08 2.15 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 4 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.86 1.93 | 2.51.83 1.95 | 1.85 3.82 3.43 | 0.251.94 1.73 | 11.67 2.04 | 2.41 4.36 2.17 |
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.51.85 1.95 | 1.85 3.60 3.40 | 0.251.91 1.76 | 11.80 1.87 | 2.40 4.84 2.08 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 5 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.76 0.251.91 | 2.251.98 1.71 | 3.04 2.23 3.04 | 02.07 01.64 | 0.751.63 2.07 | 3.97 2.99 1.93 |
| Ukraine - Hạng 2 Ukraina | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.751.94 1.77 | 2.251.90 1.81 | 1.72 4.65 3.27 | 01.36 02.88 | 12.01 1.71 | 2.33 5.26 2.07 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 4 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 02.01 01.79 | 21.85 1.94 | 2.87 2.57 2.82 | 01.92 01.75 | 0.751.73 1.93 | 3.64 3.25 1.87 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 3 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.87 1.92 | 2.251.87 1.92 | 1.86 4.13 3.19 | 0.251.97 1.71 | 12.03 1.67 | 2.51 5.02 1.97 |
| Spain - Spain Primera Division RFEF | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.51.78 2.03 | 32.03 1.78 | 1.77 3.79 3.80 | 0.251.87 1.79 | 1.251.86 1.77 | 2.32 4.14 2.31 |
| Azerbaijan - VĐQG Azerbaijan | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 01.95 01.83 | 2.251.88 1.90 | 2.63 2.48 3.25 | 01.88 01.76 | 11.98 1.71 | 3.42 3.12 1.95 |
| Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.98 0.251.74 | 2.251.78 1.96 | 3.48 2.05 3.28 | 1.72 0.252.14 | 11.96 1.84 | 4.29 2.73 2.20 |
| Russia - Second League - Group 3 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 12.10 1.65 | 2.51.68 2.05 | 1.67 4.72 3.60 | — | 0.51.30 3.20 | — |
| Poland - Hạng 2 Ba Lan | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 01.93 01.86 | 31.85 1.93 | 2.52 2.44 3.49 | 01.85 01.79 | 1.251.86 1.81 | 3.04 2.89 2.23 |
| Cambodia - C-League | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.96 0.251.76 | 3.251.78 1.94 | 2.96 1.97 3.59 | 1.68 0.251.99 | 1.51.95 1.73 | 3.46 2.43 2.44 |
| Hong-Kong - Cúp Bạc Chuyên nghiệp Hồng Kông | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.251.76 1.90 | 3.751.81 1.83 | 1.36 5.80 4.95 | 0.752.08 1.62 | 1.51.76 1.92 | 1.78 5.24 2.79 |
| China - Hạng nhất Trung Quốc | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.87 0.751.95 | 2.751.93 1.87 | 4.37 1.74 3.64 | 1.82 0.251.82 | 11.67 2.04 | 5.03 2.23 2.16 |
| Russia - Second League - Group 2 | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 02.00 01.73 | 2.51.75 1.95 | 2.75 2.37 3.20 | — | 0.51.32 3.10 | — |
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.51.87 1.83 | 31.92 1.78 | 1.29 7.14 5.70 | — | 0.51.26 3.50 | — |
| Russia - Second League A - Division A Silver | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.251.86 1.80 | 2.251.74 1.91 | 2.16 3.03 3.16 | 01.62 02.08 | 11.87 1.80 | 2.80 3.84 2.03 |
| Cambodia - C-League | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.251.92 1.80 | 2.751.86 1.85 | 2.19 2.90 3.08 | 01.66 02.01 | 1.252.02 1.66 | 2.72 3.50 2.19 |
| Kenya - VĐQG Kenya | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 01.98 01.71 | 1.751.73 1.97 | 2.92 2.46 2.84 | 01.93 01.72 | 0.751.84 1.84 | 3.95 3.26 1.82 |
| Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 0.251.95 1.81 | 2.251.78 1.99 | 2.23 2.88 3.23 | 01.70 01.98 | 11.92 1.76 | 2.94 3.54 2.02 |
| Latvia - VĐQG Latvia | |||||||
| 18:00 | 18:00Hòa | 1.85 1.251.97 | 3.251.97 1.83 | 5.34 1.47 4.74 | 1.89 0.51.89 | 1.251.83 1.96 | 5.44 1.88 2.65 |
| Netherlands - VĐQG Hà Lan | |||||||
| 18:15 | 18:15Hòa | 0.252.03 1.76 | 31.97 1.83 | 2.42 2.85 3.61 | 01.74 01.95 | 1.251.88 1.80 | 2.82 3.30 2.24 |
| Poland - VĐQG Ba Lan | |||||||
| 18:15 | 18:15Hòa | 1.84 0.251.87 | 31.77 1.86 | 2.90 2.17 3.65 | 02.07 01.67 | 1.251.88 1.84 | 3.46 2.64 2.31 |
| Ukraine - Hạng 3 Ukraine | |||||||
| 18:15 | 18:15Hòa | 01.59 02.15 | 3.51.83 1.83 | 1.99 2.73 4.12 | 01.64 02.08 | 1.51.73 1.95 | 2.40 3.10 2.69 |
| China - Hạng 2 Trung Quốc | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.251.83 1.83 | 2.251.99 1.70 | 2.13 3.21 3.05 | 01.58 02.15 | 0.751.66 2.00 | 2.86 4.18 1.92 |
| India - VĐQG Ấn Độ | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 1.99 0.251.86 | 2.51.98 1.86 | 3.43 2.16 3.39 | 1.63 0.252.09 | 11.80 1.87 | 4.09 2.62 2.09 |
| Italy - Serie A Women | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.251.85 1.95 | 2.52.08 1.73 | 2.05 3.10 3.20 | 0.252.20 1.65 | 0.51.40 2.75 | 2.75 3.75 2.10 |
| Italy - Serie A | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 1.51.92 1.92 | 3.52.00 1.80 | 1.33 8.00 5.50 | 0.752.05 1.75 | 1.52.00 1.73 | 1.73 6.50 2.88 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.252.00 1.80 | 2.52.05 1.75 | 2.25 2.90 3.20 | 01.79 02.02 | 11.90 1.88 | 3.01 3.37 2.16 |
| Armenia - VĐQG Armenia | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.251.90 1.90 | 2.51.80 2.00 | 2.10 2.88 3.40 | 01.65 02.03 | 11.73 1.95 | 2.77 3.64 2.11 |
| China - Hạng nhất Trung Quốc | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.751.88 1.93 | 2.751.86 1.94 | 1.70 4.42 3.79 | 0.251.77 1.87 | 1.251.96 1.69 | 2.21 4.92 2.20 |
| China - Hạng 2 Trung Quốc | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.52.03 1.75 | 21.88 1.88 | 2.02 4.21 2.68 | 0.252.03 1.64 | 0.751.72 1.92 | 2.64 4.89 1.90 |
| 18:30 | 18:30Hòa | 01.94 01.73 | 21.76 1.86 | 2.72 2.42 2.93 | 01.91 01.74 | 0.751.69 1.98 | 3.72 3.17 1.90 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.751.81 1.81 | 2.51.83 1.84 | 1.63 4.57 3.62 | 0.251.78 1.86 | 11.78 1.89 | 2.20 5.24 2.15 |
| China - Hạng nhất Trung Quốc | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.251.81 1.83 | 2.751.92 1.74 | 2.10 3.16 3.15 | 0.252.13 1.70 | 11.70 2.13 | 2.62 3.67 2.29 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 0.251.90 1.90 | 2.51.95 1.85 | 2.15 3.00 3.25 | 0.252.15 1.69 | 11.81 1.98 | 2.66 3.76 2.22 |
| Russia - Second League - Group 3 | |||||||
| 18:30 | 18:30Hòa | 01.44 02.60 | 2.51.85 1.85 | 2.00 3.56 3.20 | — | 0.51.35 2.90 | — |
| Spain - Primera División Femenina | |||||||
| 18:45 | 18:45Hòa | 0.51.98 1.82 | 2.52.00 1.80 | 1.90 3.60 3.40 | 0.252.06 1.63 | 11.89 1.78 | 2.58 4.28 2.05 |
| Indonesia - Hạng 2 Indonesia | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.95 1.85 | 2.51.80 2.00 | 2.15 2.90 3.40 | 01.64 02.04 | 11.69 2.01 | 2.71 3.60 2.16 |
| Indonesia - VĐQG Indonesia | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.84 0.752.00 | 2.751.91 1.92 | 4.43 1.76 3.75 | 1.82 0.251.82 | 1.252.01 1.65 | 4.86 2.27 2.16 |
| Sweden - Hạng 2 Thụy Điển | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.51.88 1.90 | 2.751.86 1.93 | 1.88 3.27 3.95 | 0.251.89 1.77 | 1.252.00 1.65 | 2.34 4.30 2.25 |
| Czech-Republic - VĐQG Séc | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.82 1.89 | 2.51.87 1.86 | 2.17 3.51 2.99 | 0.252.20 1.69 | 11.89 1.91 | 2.79 4.05 2.23 |
| Scotland - VĐQG Scotland | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.86 11.87 | 31.76 1.88 | 5.16 1.55 4.33 | 1.79 0.52.10 | 1.251.91 1.93 | 5.26 2.10 2.68 |
| Latvia - VĐQG Latvia | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.95 0.251.85 | 2.51.85 1.95 | 3.50 1.80 3.70 | 1.91 0.251.74 | 11.66 2.05 | 4.97 2.18 2.22 |
| Sweden - Hạng nhất Thụy Điển | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.92 0.51.92 | 31.97 1.85 | 3.43 1.91 4.14 | 1.78 0.251.93 | 1.251.88 1.80 | 4.12 2.35 2.32 |
| Sweden - Vô địch quốc gia Thụy Điển nữ | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.74 0.251.93 | 2.751.87 1.77 | 2.76 2.23 3.35 | 01.96 01.70 | 11.67 2.03 | 3.44 2.78 2.17 |
| Germany - VĐQG Đức nữ | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.751.86 1.76 | 3.251.81 1.83 | 1.22 9.30 5.50 | 11.92 1.88 | 1.51.83 1.83 | 1.53 8.00 3.00 |
| Sweden - Vô địch quốc gia Thụy Điển nữ | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.80 2.00 | 2.51.85 1.95 | 2.00 3.20 3.40 | 0.252.04 1.64 | 11.74 1.94 | 2.56 4.01 2.13 |
| Finland - VĐQG Phần Lan | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.751.92 1.88 | 2.52.15 1.67 | 1.67 4.50 3.40 | 0.251.88 1.89 | 11.99 1.76 | 2.38 5.12 2.18 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 3 | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.90 1.90 | 2.51.85 1.95 | 2.10 3.00 3.30 | 01.62 02.10 | 11.73 1.95 | 2.73 3.75 2.12 |
| Kenya - VĐQG Kenya | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.71 1.96 | 21.80 1.82 | 2.00 3.66 2.97 | 0.252.11 1.60 | 0.751.72 1.92 | 2.73 4.73 1.88 |
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.86 0.251.76 | 21.90 1.73 | 3.46 2.10 2.97 | 1.57 0.252.16 | 0.751.75 1.94 | 4.51 2.80 1.88 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.88 1.51.83 | 3.751.82 1.91 | 6.85 1.33 5.50 | 1.91 0.751.88 | 1.51.79 2.00 | 6.67 1.65 3.22 |
| Lithuania - Hạng 2 Lítva | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.51.90 1.81 | 31.65 2.10 | 1.35 7.07 4.80 | 12.70 1.39 | 1.52.10 1.67 | 1.80 6.40 2.65 |
| England - Siêu cúp FA nữ Anh | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 1.93 2.751.85 | 3.751.83 1.95 | 20.79 1.06 13.33 | 1.81 1.251.95 | 1.51.81 1.95 | 13.31 1.32 3.72 |
| Belarus - VĐQG Belarus | |||||||
| 19:00 | 19:00Hòa | 0.251.86 1.87 | 2.251.82 1.86 | 2.21 3.31 3.18 | 01.59 02.18 | 11.99 1.74 | 2.86 4.17 1.98 |
| Hungary - VĐQG Hungary | |||||||
| 19:15 | 19:15Hòa | 0.252.00 1.80 | 3.51.83 1.83 | 2.30 2.70 3.75 | 01.78 02.02 | 1.51.91 1.80 | 2.75 3.00 2.62 |
| Lithuania - VĐQG Lítva | |||||||
| 19:15 | 19:15Hòa | 11.80 2.04 | 2.751.96 1.85 | 1.49 6.05 4.17 | 0.51.94 1.85 | 11.70 2.14 | 1.93 6.11 2.44 |
| Estonia - VĐQG Estonia | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 01.76 01.90 | 31.78 1.84 | 2.32 2.52 3.44 | 01.78 01.88 | 1.251.80 1.83 | 2.83 3.10 2.27 |
| Germany - Hạng 2 Đức | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 0.251.93 1.80 | 31.85 1.79 | 2.25 2.82 3.70 | 01.70 02.01 | 1.251.92 1.80 | 2.73 3.38 2.31 |
| Slovakia - 3. liga - Center | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 11.74 1.93 | 3.251.94 1.73 | 1.44 5.49 4.30 | 0.251.59 2.13 | 1.251.77 1.88 | 1.93 5.32 2.47 |
| Germany - Hạng 2 Đức | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 0.251.91 1.78 | 31.86 1.78 | 2.27 2.86 3.58 | 01.69 02.02 | 1.251.88 1.80 | 2.75 3.46 2.26 |
| Iran - VĐQG Iran | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 0.251.92 1.74 | 1.751.84 1.82 | 2.30 3.21 2.78 | 01.63 02.09 | 0.751.87 1.80 | 3.12 4.44 1.79 |
| Germany - Hạng 3 Đức | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 1.73 11.94 | 3.51.92 1.76 | 4.28 1.58 4.20 | 2.05 0.251.75 | 1.52.00 1.73 | 4.50 2.10 2.62 |
| Belgium - VĐQG Bỉ | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 0.751.98 1.93 | 31.94 1.94 | 1.77 4.79 3.83 | 0.251.82 1.86 | 1.251.91 1.81 | 2.25 4.55 2.27 |
| Germany - Hạng 2 Đức | |||||||
| 19:30 | 19:30Hòa | 1.94 0.251.94 | 3.252.03 1.85 | 3.09 2.21 3.80 | 02.03 01.68 | 1.251.82 1.90 | 3.40 2.72 2.31 |
| Greece - Hạng 2 Hy Lạp | |||||||
| 19:45 | 19:45Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.52.40 1.53 | 1.91 4.20 3.20 | 0.252.08 1.60 | 0.751.79 1.88 | 2.71 5.00 1.85 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.752.01 1.79 | 2.751.80 2.00 | 1.78 3.88 3.67 | 01.40 02.63 | 1.51.93 1.74 | 2.10 4.04 2.58 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.88 11.91 | 3.51.93 1.86 | 4.36 1.57 4.43 | 02.81 01.36 | 1.51.66 2.04 | 4.11 1.94 2.86 |
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.99 0.251.80 | 31.88 1.90 | 3.05 2.02 3.71 | 02.11 01.62 | 1.51.93 1.74 | 3.26 2.45 2.53 |
| Sweden - VĐQG Thụy Điển | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 01.78 02.02 | 2.51.80 2.00 | 2.38 2.80 3.50 | 01.75 01.94 | 11.80 1.92 | 3.07 3.54 2.05 |
| Lithuania - Hạng 2 Lítva | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 11.74 1.97 | 31.76 1.95 | 1.48 5.21 4.50 | 13.20 1.29 | 1.52.10 1.67 | 1.96 5.09 2.60 |
| Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.92 0.51.88 | 2.51.80 2.00 | 3.60 1.83 3.40 | 1.61 0.252.10 | 11.67 2.03 | 3.60 2.60 2.20 |
| Russia - Second League - Group 2 | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.51.96 1.75 | 2.51.80 1.90 | 1.30 7.75 5.20 | — | 0.51.34 3.00 | — |
| Denmark - VĐQG Đan Mạch | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.87 0.751.76 | 3.251.81 1.87 | 4.26 1.67 4.25 | 1.93 0.251.76 | 1.52.01 1.73 | 4.40 2.14 2.49 |
| Macedonia - VĐQG Bắc Macedonia | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 2.751.87 1.79 | 3.51.79 1.88 | 1.04 18.00 9.40 | 11.74 1.91 | 1.51.87 1.80 | 1.37 13.30 3.28 |
| Russia - VĐQG Nga | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.92 0.252.02 | 2.751.95 1.99 | 3.12 2.36 3.69 | 02.06 01.68 | 1.252.02 1.73 | 3.55 2.80 2.23 |
| Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.94 1.94 | 21.94 1.93 | 1.93 4.69 3.22 | 0.252.04 1.83 | 0.751.83 2.00 | 2.66 5.57 2.03 |
| Denmark - Hạng 2 Đan Mạch | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.751.90 1.87 | 3.251.86 1.91 | 1.25 8.17 5.67 | 0.751.94 1.72 | 1.251.73 1.95 | 1.66 8.00 2.65 |
| Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.85 1.95 | 2.51.90 1.90 | 1.80 3.90 3.30 | 0.251.96 1.84 | 11.86 1.94 | 2.48 4.61 2.26 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 01.73 01.94 | 31.91 1.76 | 2.22 2.48 3.72 | 01.75 01.92 | 1.51.99 1.69 | 2.66 2.91 2.47 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.252.00 1.79 | 3.251.92 1.87 | 2.25 2.70 3.61 | 01.69 02.00 | 1.51.81 1.85 | 2.51 3.04 2.62 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 03.13 01.29 | 31.99 1.70 | 4.04 1.64 3.95 | 02.75 01.37 | 1.52.03 1.67 | 4.30 2.08 2.52 |
| Poland - Trẻ Ba Lan | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.90 0.251.76 | 3.251.86 1.78 | 2.98 1.98 3.72 | 1.64 0.252.04 | 1.251.76 1.92 | 3.50 2.48 2.38 |
| Malta - Hạng nhất Malta | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.91 0.251.76 | 2.751.77 1.90 | 3.08 2.00 3.52 | 1.64 0.252.04 | 1.251.91 1.73 | 3.68 2.53 2.26 |
| Finland - VĐQG Phần Lan | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.84 2.08 | 2.751.93 1.95 | 1.83 4.27 3.90 | 0.251.95 1.92 | 1.252.14 1.74 | 2.43 4.54 2.45 |
| World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 12.38 1.49 | 2.51.91 1.75 | 1.67 4.24 3.61 | 01.36 02.80 | 11.70 1.99 | 2.24 4.80 2.19 |
| Uruguay - VĐQG Uruguay | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.251.88 1.96 | 2.52.01 1.82 | 2.17 3.38 3.35 | 0.252.20 1.68 | 11.89 1.89 | 2.79 4.01 2.21 |
| Russia - Hạng nhất Nga | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.251.79 2.06 | 2.251.92 1.90 | 2.09 3.72 3.29 | 0.252.14 1.71 | 12.09 1.74 | 2.74 4.40 2.13 |
| Denmark - VĐQG Đan Mạch | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.251.92 1.97 | 3.251.95 1.92 | 1.42 6.76 5.21 | 0.51.93 1.93 | 1.251.81 2.01 | 1.93 6.06 2.76 |
| Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 01.58 02.18 | 2.51.70 1.98 | 2.07 2.90 3.55 | 01.63 02.08 | 1.52.20 1.57 | 2.57 3.36 2.36 |
| Turkey - VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.93 1.96 | 2.251.83 2.05 | 1.92 4.40 3.42 | 0.251.97 1.88 | 11.97 1.85 | 2.51 4.96 2.24 |
| Greece - Hạng 2 Hy Lạp | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.751.95 1.85 | 2.52.20 1.65 | 1.73 5.00 3.40 | 0.251.87 1.77 | 11.92 1.76 | 2.36 5.09 2.04 |
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.91 1.85 | 21.75 2.02 | 1.90 3.88 3.11 | 0.252.00 1.66 | 12.06 1.65 | 2.57 4.82 1.95 |
| Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.98 0.51.82 | 3.51.91 1.80 | 3.75 1.85 3.90 | 1.83 0.251.85 | 1.51.94 1.78 | 3.93 2.27 2.50 |
| Spain - La Liga | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 12.04 1.76 | 2.252.06 1.88 | 1.62 6.42 4.11 | 0.251.70 2.03 | 12.09 1.75 | 2.14 6.55 2.14 |
| Paraguay - VĐQG Paraguay | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.82 0.751.98 | 2.51.90 1.90 | 4.10 1.70 3.50 | 1.83 0.251.83 | 11.77 1.90 | 4.75 2.26 2.16 |
| Germany - VĐQG Đức nữ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 0.51.85 1.93 | 32.01 1.79 | 1.85 3.63 3.63 | 0.251.86 1.78 | 1.251.92 1.72 | 2.29 4.26 2.28 |
| World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ | |||||||
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.82 1.51.84 | 2.51.74 1.92 | 11.50 1.21 5.15 | 1.38 12.73 | 11.56 2.21 | 9.35 1.65 2.53 |
| Spain - Spain Primera Division RFEF | |||||||
| 20:15 | 20:15Hòa | 0.51.90 1.88 | 2.51.83 1.96 | 1.89 3.61 3.49 | 0.251.98 1.70 | 11.72 1.96 | 2.46 4.26 2.16 |
| Iran - VĐQG Iran | |||||||
| 20:15 | 20:15Hòa | 1.251.94 1.70 | 2.251.86 1.80 | 1.36 8.65 3.92 | 0.251.55 2.20 | 12.05 1.66 | 1.96 8.55 2.09 |
| 20:15 | 20:15Hòa | 01.79 01.87 | 1.751.81 1.85 | 2.59 2.72 2.74 | 01.80 01.86 | 0.751.92 1.76 | 3.48 3.74 1.78 |
| 20:15 | 20:15Hòa | 1.51.83 1.83 | 2.51.83 1.83 | 1.23 12.00 4.75 | 0.752.08 1.62 | 11.81 1.86 | 1.74 10.60 2.29 |
| Kenya - VĐQG Kenya | |||||||
| 20:15 | 20:15Hòa | 0.251.68 2.03 | 21.90 1.73 | 1.96 3.93 2.97 | 0.252.08 1.62 | 0.751.80 1.88 | 2.69 5.06 1.85 |
| Poland - Hạng nhất Ba Lan | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 11.96 1.71 | 2.751.76 1.91 | 1.57 4.70 3.90 | 0.251.70 1.98 | 1.251.88 1.75 | 2.10 4.98 2.34 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 02.49 01.43 | 2.51.74 1.97 | 3.54 1.95 3.40 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.751.76 1.86 | 2.51.79 1.88 | 1.60 4.72 3.68 | 0.251.74 1.91 | 11.75 1.93 | 2.18 5.13 2.19 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.86 01.84 | 2.52.04 1.69 | 2.65 2.60 3.00 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.252.02 1.78 | 2.51.95 1.85 | 2.25 2.80 3.20 | 01.70 01.96 | 11.81 1.86 | 2.90 3.55 2.07 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.32 02.92 | 2.51.80 1.90 | 1.79 4.14 3.45 | — | — | — |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.87 1.251.88 | 31.90 1.85 | 5.66 1.40 4.59 | 2.21 0.251.53 | 1.251.88 1.79 | 6.02 1.87 2.44 |
| Norway - VĐQG Na Uy | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.252.05 1.84 | 3.251.97 1.90 | 1.49 5.96 4.92 | 0.51.93 1.93 | 1.251.81 2.02 | 1.93 5.93 2.79 |
| Netherlands - VĐQG Hà Lan | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.95 1.85 | 3.52.00 1.73 | 2.25 2.88 3.80 | 01.78 02.02 | 1.52.00 1.73 | 2.75 3.20 2.50 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.90 1.90 | 2.52.05 1.75 | 2.10 3.10 3.20 | 01.58 02.15 | 11.84 1.83 | 2.73 3.90 2.05 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.78 11.88 | 2.51.75 1.93 | 5.61 1.48 3.92 | 2.03 0.251.65 | 11.68 2.02 | 5.73 2.05 2.23 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.74 1.93 | 2.251.77 1.90 | 2.00 3.35 3.22 | 0.252.08 1.62 | 11.88 1.79 | 2.63 4.23 2.03 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.67 02.05 | 2.52.09 1.63 | 2.41 3.00 2.90 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.36 02.74 | 2.51.96 1.75 | 1.85 3.94 3.40 | — | — | — |
| 20:30 | 20:30Hòa | 12.00 1.80 | 2.51.85 1.95 | 1.57 5.00 3.60 | 0.251.69 1.97 | 11.74 1.94 | 2.12 5.62 2.17 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.87 01.79 | 2.251.74 1.91 | 2.54 2.43 3.15 | 01.85 01.79 | 11.93 1.75 | 3.28 3.12 2.01 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.94 0.751.70 | 2.251.85 1.81 | 6.01 1.53 3.46 | 1.93 0.251.72 | 12.02 1.68 | 6.85 2.17 1.99 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.751.73 1.90 | 2.751.87 1.77 | 1.59 4.61 3.80 | 0.251.72 1.93 | 1.252.01 1.66 | 2.14 4.97 2.26 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.38 1.52.66 | 2.51.96 1.75 | 4.74 1.64 3.70 | — | — | — |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.88 1.92 | 2.52.10 1.70 | 2.10 3.00 3.20 | 01.65 02.03 | 11.92 1.76 | 2.87 3.79 2.01 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.71 01.96 | 2.51.93 1.75 | 2.32 2.69 3.12 | 01.73 01.92 | 11.88 1.79 | 2.97 3.56 2.03 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.98 1.82 | 2.52.15 1.67 | 2.20 3.00 3.10 | 01.70 01.96 | 12.04 1.67 | 2.98 3.70 1.98 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.87 0.251.79 | 2.251.78 1.86 | 3.26 2.05 3.18 | 1.58 0.252.15 | 11.92 1.76 | 4.09 2.74 2.00 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 02.24 01.55 | 2.51.90 1.80 | 3.20 2.16 3.15 | — | — | — |
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.76 01.95 | 2.52.15 1.60 | 2.49 2.75 3.00 | — | — | — |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.51.80 2.00 | 2.51.90 1.90 | 1.75 4.00 3.40 | 0.251.87 1.77 | 11.83 1.84 | 2.35 5.03 2.06 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.38 02.66 | 2.52.09 1.63 | 1.89 3.80 3.35 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.90 01.80 | 2.52.09 1.63 | 2.70 2.55 2.95 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.251.86 1.80 | 2.751.92 1.73 | 1.34 7.60 4.33 | 0.752.26 1.51 | 11.70 1.99 | 1.86 7.13 2.31 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.92 1.75 | 2.251.92 1.75 | 2.23 2.97 3.10 | 01.65 02.03 | 12.04 1.67 | 2.96 3.86 1.95 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.82 0.251.84 | 2.751.91 1.76 | 2.95 2.12 3.35 | 02.06 01.63 | 11.69 2.01 | 3.64 2.69 2.16 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.55 02.24 | 2.52.04 1.68 | 2.11 3.14 3.35 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.45 02.43 | 2.52.04 1.69 | 2.06 3.56 3.05 | — | — | — |
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.80 01.86 | 2.251.76 1.91 | 2.45 2.54 3.12 | 01.80 01.84 | 11.88 1.79 | 3.10 3.28 2.02 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 02.49 01.43 | 2.52.04 1.68 | 3.70 2.02 3.10 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.71 01.96 | 2.251.74 1.91 | 2.32 2.69 3.12 | 01.73 01.92 | 11.92 1.76 | 2.97 3.56 2.03 |
| Bosnia - Hạng nhất Bosnia | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 11.95 1.85 | 2.51.85 1.95 | 1.53 5.00 3.80 | 0.251.72 2.08 | 0.51.33 3.00 | 2.05 5.50 2.25 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.92 1.90 | 2.251.89 1.91 | 2.21 3.22 3.17 | 0.252.16 1.57 | 11.89 1.78 | 2.74 4.03 2.01 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.70 0.251.98 | 2.251.74 1.91 | 2.79 2.32 3.12 | 01.95 01.71 | 11.92 1.76 | 3.59 2.95 2.03 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.82 0.251.98 | 2.51.73 2.08 | 2.88 2.20 3.30 | 02.06 01.75 | 11.74 2.07 | 3.35 2.86 2.26 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.52.05 1.79 | 2.251.87 1.93 | 2.04 3.63 3.21 | 0.252.11 1.72 | 12.03 1.77 | 2.64 4.14 2.12 |
| Netherlands - VĐQG Hà Lan | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.85 2.04 | 3.751.96 1.91 | 2.08 3.11 4.18 | 0.252.05 1.75 | 1.51.83 1.83 | 2.40 3.40 2.75 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.94 1.74 | 3.251.98 1.76 | 2.29 2.76 3.56 | 01.79 02.04 | 1.251.87 1.93 | 2.87 3.25 2.52 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.751.79 1.83 | 3.251.83 1.83 | 1.63 4.07 4.00 | 0.251.75 1.90 | 1.251.72 1.92 | 2.13 4.31 2.45 |
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.51.95 1.85 | 2.51.44 2.62 | 1.36 6.00 4.75 | 0.51.82 1.98 | — | 1.80 6.00 2.62 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.52.00 1.80 | 2.52.00 1.80 | 1.91 3.50 3.25 | 0.252.01 1.66 | 11.83 1.84 | 2.54 4.34 2.06 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 11.88 1.92 | 2.51.95 1.85 | 1.50 5.50 3.70 | 0.251.62 2.08 | 11.84 1.83 | 2.04 6.95 2.10 |
| Czech-Republic - 4. liga - Divizie C | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 2.251.90 1.90 | 2.51.22 4.00 | 1.18 8.50 6.50 | 11.98 1.82 | — | 1.50 7.50 3.25 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 02.87 01.33 | 2.51.96 1.75 | 4.14 1.82 3.35 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.251.92 1.90 | 2.51.94 1.86 | 2.20 3.18 3.23 | 01.62 02.08 | 11.80 1.87 | 2.74 3.78 2.08 |
| Belarus - VĐQG Belarus | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.252.06 1.75 | 2.251.87 1.92 | 2.39 2.96 2.99 | 01.72 01.98 | 12.06 1.69 | 3.12 3.83 1.95 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 2.251.94 1.88 | 41.80 2.01 | 1.17 11.57 8.55 | 11.88 1.90 | 1.751.90 1.87 | 1.45 8.95 3.69 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.72 01.95 | 2.51.88 1.79 | 2.31 2.64 3.22 | 01.74 01.91 | 11.83 1.84 | 2.96 3.34 2.06 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.41 02.55 | 2.52.04 1.69 | 1.96 3.65 3.25 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 02.35 01.48 | 2.51.90 1.80 | 3.34 2.05 3.30 | — | — | — |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.82 01.88 | 2.52.09 1.63 | 2.55 2.65 3.00 | — | — | — |
| Austria - VĐQG Áo | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 0.751.88 2.01 | 31.83 2.06 | 1.69 4.55 4.31 | 0.251.75 1.94 | 1.251.78 1.90 | 2.15 4.66 2.41 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 1.52.43 1.45 | 2.51.96 1.75 | 1.55 5.82 3.65 | — | — | — |
| Iran - VĐQG Iran | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.68 02.00 | 1.751.84 1.82 | 2.47 2.99 2.73 | 01.71 01.97 | 0.751.95 1.73 | 3.40 4.18 1.75 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 20:30 | 20:30Hòa | 01.96 01.75 | 2.51.90 1.80 | 2.75 2.44 3.05 | — | — | — |
| Poland - VĐQG Ba Lan | |||||||
| 20:45 | 20:45Hòa | 0.52.05 1.83 | 2.751.87 1.99 | 2.04 3.56 3.65 | 0.252.02 1.71 | 1.251.92 1.74 | 2.49 4.00 2.23 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.751.74 1.89 | 3.251.94 1.74 | 1.14 12.00 6.15 | 0.751.80 1.82 | 1.251.80 1.87 | 1.56 9.45 2.75 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.751.84 1.78 | 2.751.73 1.94 | 1.67 4.14 3.74 | 0.251.80 1.84 | 1.251.93 1.71 | 2.23 4.52 2.27 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.78 0.52.02 | 2.52.00 1.80 | 3.40 1.95 3.30 | 1.62 0.252.08 | 11.83 1.84 | 4.18 2.61 2.05 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.70 02.03 | 2.51.85 1.85 | 2.36 2.85 3.15 | — | — | — |
| Sweden - Hạng nhất Thụy Điển | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.79 1.93 | 2.751.77 1.97 | 2.06 3.14 3.62 | 0.252.10 1.74 | 1.252.00 1.80 | 2.60 3.79 2.44 |
| Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.251.96 1.80 | 2.751.81 1.89 | 1.43 7.09 4.48 | 0.251.55 2.20 | 1.252.01 1.65 | 1.90 6.40 2.30 |
| Czech-Republic - VĐQG Séc | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.51.78 1.94 | 3.251.91 1.82 | 1.26 9.30 5.60 | 0.751.93 1.88 | 1.251.84 1.94 | 1.65 8.53 2.93 |
| Hungary - Hạng 2 Hungary | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.98 0.751.82 | 2.51.85 1.95 | 4.20 1.62 3.75 | 1.82 0.251.82 | 11.71 1.98 | 4.80 2.26 2.18 |
| Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.92 01.88 | 2.52.35 1.57 | 2.60 2.55 3.00 | 01.92 01.88 | 0.51.53 2.38 | 3.50 3.40 2.00 |
| Belgium - Giải hạng Ba Bỉ | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.78 12.03 | 31.85 1.94 | 4.49 1.61 4.00 | 1.95 0.251.71 | 1.251.81 1.86 | 4.69 2.10 2.38 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.75 0.751.88 | 31.81 1.81 | 4.00 1.71 3.64 | 1.82 0.251.82 | 1.251.89 1.78 | 4.42 2.27 2.26 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.83 0.251.83 | 3.251.90 1.77 | 2.92 2.07 3.52 | 02.06 01.63 | 1.251.80 1.87 | 3.47 2.61 2.28 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.82 01.98 | 2.51.80 2.00 | 2.30 2.45 3.60 | 01.78 01.86 | 11.67 2.04 | 2.94 3.16 2.14 |
| Italy - Hạng 2 Italia | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.251.85 1.78 | 3.251.98 1.77 | 1.43 6.16 4.80 | 0.51.93 1.93 | 1.251.93 1.89 | 1.93 6.27 2.70 |
| Azerbaijan - VĐQG Azerbaijan | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.71 01.96 | 31.85 1.77 | 2.24 2.59 3.45 | 01.73 01.92 | 1.251.85 1.78 | 2.77 3.28 2.25 |
| England - Siêu cúp FA nữ Anh | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.751.71 1.92 | 2.751.83 1.83 | 1.56 4.84 3.88 | 0.251.72 1.95 | 1.252.05 1.64 | 2.12 5.20 2.27 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.88 0.751.93 | 2.751.95 1.85 | 4.28 1.71 3.81 | 1.82 0.251.84 | 11.73 1.95 | 4.84 2.28 2.18 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.251.81 2.02 | 2.751.91 1.89 | 1.35 8.12 4.67 | 0.51.79 2.01 | 1.252.12 1.71 | 1.78 7.44 2.54 |
| India - VĐQG Ấn Độ | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 02.05 01.75 | 2.52.00 1.80 | 2.55 2.40 3.25 | 02.03 01.78 | 11.94 1.86 | 3.54 3.12 2.18 |
| England - Ngoại Hạng Anh | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.88 2.06 | 31.85 2.00 | 2.15 3.29 4.04 | 0.252.06 1.66 | 1.251.91 1.91 | 2.55 3.56 2.41 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.97 0.751.97 | 2.751.91 2.04 | 4.82 1.77 4.11 | 1.89 0.251.81 | 1.252.07 1.73 | 4.75 2.26 2.30 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.98 1.96 | 32.04 1.83 | 2.30 3.20 3.74 | 01.66 02.09 | 1.251.98 1.80 | 2.74 3.60 2.25 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.89 0.252.05 | 31.93 1.93 | 3.04 2.38 3.74 | 02.06 01.82 | 1.251.95 1.88 | 3.33 2.95 2.51 |
| Italy - Serie A | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.85 2.00 | 2.52.00 1.80 | 2.10 3.50 3.40 | 0.252.18 1.74 | 11.89 1.94 | 2.76 4.22 2.27 |
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.752.04 1.90 | 3.251.83 2.01 | 1.86 4.22 4.17 | 0.251.90 1.90 | 1.52.00 1.73 | 2.25 4.00 2.62 |
| Romania - VĐQG Romania | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.51.95 1.85 | 2.51.85 1.95 | 1.90 3.60 3.25 | 0.252.00 1.72 | 11.86 1.86 | 2.51 4.56 2.07 |
| France - Ligue 1 | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.51.99 1.92 | 2.752.02 1.85 | 1.98 4.15 3.45 | 0.252.07 1.82 | 11.84 2.00 | 2.63 4.72 2.23 |
| Scotland - VĐQG Scotland | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 1.87 0.251.86 | 2.751.78 1.97 | 3.04 2.18 3.54 | 1.75 0.252.14 | 1.252.03 1.81 | 3.82 2.66 2.46 |
| Belgium - Giải hạng Ba Bỉ | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.78 02.02 | 2.51.85 1.95 | 2.30 2.60 3.40 | 01.72 01.93 | 11.75 1.93 | 2.93 3.47 2.08 |
| Greece - VĐQG Hy Lạp | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 2.251.84 1.79 | 31.80 1.84 | 1.10 23.00 8.00 | 12.01 1.82 | 1.251.86 1.93 | 1.47 14.54 3.22 |
| Belgium - Giải hạng Ba Bỉ | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 02.03 01.78 | 31.91 1.88 | 2.57 2.26 3.84 | 01.93 01.72 | 1.251.84 1.83 | 3.23 2.71 2.32 |
| England - Siêu cúp FA nữ Anh | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.93 1.88 | 2.251.82 1.99 | 2.19 2.94 3.55 | 01.64 02.07 | 11.92 1.76 | 2.83 3.82 2.04 |
| Belgium - Giải hạng Ba Bỉ | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.90 01.90 | 2.51.80 2.00 | 2.40 2.40 3.50 | 01.96 01.70 | 11.71 1.98 | 3.46 2.86 2.12 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 01.73 01.94 | 2.751.87 1.77 | 2.30 2.58 3.34 | 01.75 01.90 | 11.67 2.03 | 2.84 3.22 2.17 |
| Slovakia - VĐQG Slovakia | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 0.51.84 2.00 | 31.85 1.98 | 1.83 3.81 4.01 | 0.251.88 1.92 | 1.251.89 1.91 | 2.31 4.23 2.55 |
| Hungary - VĐQG Hungary | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 0.51.95 1.85 | 2.51.65 2.20 | 1.91 3.60 3.60 | 0.251.98 1.70 | 1.251.99 1.67 | 2.46 4.14 2.19 |
| Cameroon - Elite One | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 01.88 01.78 | 2.251.91 1.76 | 2.60 2.45 3.04 | 01.86 01.78 | 12.04 1.67 | 3.40 3.18 1.94 |
| Malta - VĐQG Malta | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 0.251.98 1.82 | 2.52.00 1.80 | 2.20 2.90 3.20 | 01.75 01.90 | 11.98 1.71 | 3.10 3.62 1.96 |
| Germany - Bundesliga | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 1.85 0.252.00 | 3.51.91 1.91 | 2.90 2.25 3.75 | 02.02 01.78 | 1.51.91 1.80 | 3.10 2.75 2.60 |
| Cameroon - Elite One | |||||||
| 21:30 | 21:30Hòa | 0.251.89 1.76 | 2.251.74 1.91 | 2.20 2.95 3.18 | 01.65 02.03 | 11.87 1.80 | 2.86 3.77 2.02 |
| World - Cúp C1 Châu Phi | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 11.90 1.76 | 2.251.88 1.78 | 1.48 6.38 3.62 | 0.251.66 2.01 | 12.01 1.69 | 2.08 7.07 2.05 |
| Cyprus - VĐQG Đảo Síp | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.84 1.251.99 | 2.751.92 1.88 | 6.85 1.42 4.42 | 1.89 0.51.89 | 11.70 2.14 | 6.46 1.88 2.46 |
| Luxembourg - VĐQG Luxembourg | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.251.86 1.93 | 3.251.95 1.84 | 2.09 2.90 3.72 | 01.66 02.01 | 1.251.80 1.87 | 2.63 3.35 2.32 |
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.78 1.51.84 | 31.84 1.78 | 8.65 1.27 4.85 | 1.63 0.752.06 | 1.251.86 1.79 | 7.55 1.75 2.46 |
| Belgium - VĐQG Bỉ | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.51.85 1.95 | 3.51.83 1.83 | 1.33 6.50 5.25 | 0.751.94 1.91 | 1.51.93 1.89 | 1.68 7.27 3.15 |
| Luxembourg - VĐQG Luxembourg | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.252.00 1.79 | 2.751.86 1.92 | 2.27 2.78 3.43 | 01.70 01.96 | 1.251.96 1.69 | 2.79 3.42 2.18 |
| Faroe-Islands - Ngoại hạng đảo Faroe | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.251.82 1.84 | 2.751.84 1.80 | 2.09 3.05 3.34 | 01.61 02.12 | 11.67 2.04 | 2.67 3.74 2.16 |
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.751.85 1.77 | 31.76 1.86 | 1.69 3.94 3.86 | 0.251.81 1.85 | 1.251.80 1.87 | 2.22 4.29 2.38 |
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.251.90 1.77 | 2.751.90 1.77 | 2.20 2.92 3.24 | 01.67 02.03 | 11.71 1.98 | 2.80 3.64 2.11 |
| Serbia - VĐQG Serbia | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.88 1.51.92 | 3.251.91 1.89 | 8.40 1.31 5.79 | 1.66 0.752.02 | 1.251.72 1.94 | 6.35 1.73 2.62 |
| Sweden - Nữ Thuỵ Điển | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.251.92 1.74 | 31.82 1.80 | 2.19 2.70 3.54 | 01.70 01.96 | 1.251.88 1.79 | 2.71 3.31 2.28 |
| Sweden - Hạng 2 Thụy Điển | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 2.251.80 1.82 | 41.81 1.81 | 1.10 12.20 7.60 | 11.91 1.76 | 1.751.92 1.72 | 1.44 9.05 3.32 |
| Germany - VĐQG Đức nữ | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.85 1.751.92 | 3.251.93 1.84 | 8.77 1.23 6.02 | 1.72 0.751.91 | 1.251.76 1.87 | 7.55 1.66 2.66 |
| Sweden - Hạng 2 Thụy Điển | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.92 0.251.88 | 3.52.10 1.67 | 2.50 2.30 3.70 | 01.95 01.72 | 1.251.75 1.93 | 3.19 2.67 2.40 |
| Faroe-Islands - Ngoại hạng đảo Faroe | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.90 11.88 | 2.751.93 1.86 | 5.59 1.52 3.96 | 2.03 0.251.66 | 11.66 2.05 | 5.41 2.07 2.29 |
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.251.83 1.83 | 31.74 1.89 | 1.36 6.75 4.50 | 0.752.20 1.53 | 1.251.84 1.83 | 1.86 6.25 2.45 |
| Lithuania - VĐQG Lítva | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 01.95 01.85 | 2.51.75 2.05 | 2.50 2.40 3.25 | 01.87 01.77 | 11.69 2.01 | 3.16 2.94 2.14 |
| Denmark - VĐQG Đan Mạch | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.252.02 1.73 | 2.751.88 1.82 | 2.38 2.81 3.40 | 01.73 01.97 | 11.70 2.05 | 2.94 3.47 2.14 |
| Belgium - Hạng 2 Bỉ | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 02.02 01.83 | 2.751.80 2.03 | 2.77 2.50 3.40 | 01.99 01.82 | 1.252.01 1.81 | 3.23 2.97 2.42 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 2 | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.751.95 1.85 | 2.51.75 2.05 | 1.25 10.00 4.75 | 0.752.15 1.59 | 1.251.96 1.69 | 1.82 7.42 2.38 |
| Switzerland - 1. Liga Promotion | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 01.89 01.89 | 31.93 1.85 | 2.46 2.46 3.59 | 01.79 01.85 | 1.251.91 1.73 | 2.88 3.02 2.25 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.751.95 1.85 | 2.51.95 1.85 | 1.70 4.20 3.50 | 0.251.81 1.83 | 11.83 1.84 | 2.25 5.13 2.13 |
| Luxembourg - VĐQG Luxembourg | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 1.51.91 1.88 | 31.83 1.96 | 1.32 7.53 4.96 | 0.251.60 2.11 | 1.251.83 1.84 | 1.78 7.21 2.44 |
| Sweden - Hạng 2 Thụy Điển | |||||||
| 22:00 | 22:00Hòa | 0.51.85 1.93 | 32.02 1.79 | 1.84 3.37 3.96 | 0.251.97 1.71 | 1.251.94 1.70 | 2.43 3.98 2.26 |
| Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||||
| 22:15 | 22:15Hòa | 0.252.00 1.84 | 2.751.93 1.85 | 2.34 3.03 3.50 | 01.76 02.13 | 11.77 2.07 | 2.99 3.59 2.32 |
| 22:15 | 22:15Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.51.90 1.90 | 1.91 3.90 3.50 | 0.252.01 1.85 | 11.92 1.90 | 2.54 4.76 2.26 |
| Spain - La Liga | |||||||
| 22:15 | 22:15Hòa | 1.96 0.251.94 | 2.751.96 1.93 | 3.25 2.24 3.58 | 02.08 01.67 | 11.75 2.09 | 3.70 2.85 2.15 |
| Russia - VĐQG Nga | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.51.96 1.99 | 2.751.91 2.03 | 1.33 11.30 5.71 | 0.751.99 1.86 | 1.252.06 1.78 | 1.69 9.89 2.80 |
| Chile - VĐQG Chile | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.79 0.251.89 | 2.51.94 1.77 | 2.96 2.27 3.10 | 02.03 01.70 | 11.83 1.87 | 3.72 2.92 2.05 |
| Sweden - VĐQG Thụy Điển | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.86 1.251.99 | 31.88 1.95 | 6.59 1.45 4.72 | 1.94 0.51.88 | 1.251.92 1.87 | 6.48 1.88 2.70 |
| Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 11.93 1.80 | 3.51.88 1.86 | 1.60 4.44 4.55 | 0.52.07 1.80 | 1.52.00 1.83 | 2.07 4.77 2.84 |
| Spain - Spain Primera Division RFEF | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.85 0.251.95 | 2.51.95 1.85 | 2.90 2.15 3.20 | 02.02 01.67 | 11.84 1.83 | 3.66 2.84 2.08 |
| Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.88 0.51.92 | 2.51.90 1.90 | 3.60 1.85 3.30 | 1.79 0.252.03 | 11.86 1.93 | 4.44 2.56 2.25 |
| Malta - VĐQG Malta | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.82 0.251.93 | 2.251.89 1.86 | 3.06 2.24 3.01 | 02.06 01.63 | 11.98 1.71 | 3.88 2.84 2.00 |
| Czech-Republic - Hạng nhất Séc | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 11.77 2.00 | 3.252.00 1.77 | 1.46 5.08 4.47 | 0.251.57 2.14 | 1.251.76 1.89 | 1.91 5.43 2.48 |
| Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 0.51.95 1.93 | 2.51.94 1.93 | 1.95 3.96 3.64 | 0.252.03 1.83 | 11.82 2.01 | 2.55 4.51 2.32 |
| Switzerland - Hạng 2 Thụy Sĩ | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 11.86 1.98 | 3.51.97 1.85 | 1.55 5.00 4.64 | 0.51.95 1.85 | 1.52.03 1.79 | 1.95 5.12 2.81 |
| Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 01.93 01.86 | 2.251.88 1.91 | 2.69 2.61 2.96 | 01.85 01.81 | 11.94 1.74 | 3.34 3.14 2.00 |
| Germany - Hạng 3 Đức | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 0.251.82 1.84 | 2.51.77 1.90 | 2.08 3.09 3.32 | 0.252.15 1.70 | 11.71 2.14 | 2.69 3.85 2.33 |
| Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ | |||||||
| 22:30 | 22:30Hòa | 1.251.99 1.75 | 3.251.85 1.89 | 1.49 5.46 4.65 | 0.51.96 1.89 | 1.251.82 2.01 | 1.96 5.69 2.77 |
| Netherlands - VĐQG Hà Lan | |||||||
| 22:45 | 22:45Hòa | 1.90 1.251.90 | 3.51.83 1.83 | 6.25 1.44 5.00 | 1.92 0.51.88 | 1.51.91 1.80 | 5.50 1.83 2.75 |
| Cyprus - VĐQG Đảo Síp | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.751.95 1.85 | 31.78 2.02 | 1.26 9.09 5.59 | 0.751.88 1.89 | 1.251.85 1.92 | 1.62 7.97 2.81 |
| Norway - VĐQG Na Uy | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.251.96 1.81 | 3.251.82 1.95 | 2.29 2.82 3.90 | 01.71 01.99 | 1.251.71 1.98 | 2.68 3.18 2.40 |
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.252.02 1.81 | 2.751.93 1.89 | 2.36 2.93 3.54 | 01.71 01.99 | 1.252.03 1.68 | 2.83 3.44 2.17 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 11.83 1.88 | 3.51.82 1.91 | 1.54 4.76 4.55 | 0.51.93 1.87 | 1.51.92 1.87 | 1.94 5.01 2.90 |
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.95 11.77 | 41.81 1.82 | 4.85 1.51 4.75 | 1.91 0.51.89 | 1.751.96 1.83 | 4.76 1.90 3.09 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 5 | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.51.75 2.05 | 1.83 3.70 3.40 | 0.251.86 1.80 | 1.252.02 1.66 | 2.29 4.49 2.25 |
| Latvia - VĐQG Latvia | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.82 21.80 | 3.251.87 1.78 | 13.00 1.12 6.55 | 1.94 0.751.70 | 1.251.72 1.93 | 10.20 1.51 2.85 |
| Turkey - VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.251.93 1.95 | 31.99 1.84 | 2.22 3.16 3.77 | 01.63 02.11 | 1.251.92 1.74 | 2.62 3.52 2.28 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.51.83 2.02 | 3.751.93 1.88 | 1.81 3.63 4.34 | 0.251.90 1.90 | 1.51.83 1.83 | 2.25 3.60 2.75 |
| World - Cúp C1 Châu Phi | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.251.98 1.70 | 21.81 1.81 | 2.33 2.96 2.92 | 01.68 01.99 | 0.751.72 1.96 | 3.14 3.94 1.86 |
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.251.95 1.69 | 2.251.79 1.87 | 1.38 7.60 3.95 | 0.251.55 2.17 | 11.92 1.76 | 1.96 7.38 2.15 |
| Uruguay - Hạng 2 Uruguay | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.92 0.251.88 | 2.52.30 1.60 | 3.40 2.00 3.25 | 1.60 0.252.11 | 0.751.65 2.01 | 4.50 2.69 1.94 |
| Austria - VĐQG Áo | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.251.94 1.94 | 3.251.93 1.93 | 2.20 2.99 3.99 | 01.66 02.06 | 1.52.02 1.72 | 2.62 3.40 2.39 |
| Peru - VĐQG Peru | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.86 0.251.86 | 2.751.90 1.83 | 3.12 2.17 3.35 | 02.09 01.67 | 11.67 2.09 | 3.33 2.69 2.24 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 2 | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.81 0.51.99 | 21.86 1.93 | 3.97 1.98 2.99 | 1.67 0.252.03 | 0.751.72 1.92 | 5.07 2.61 1.91 |
| Finland - Cúp Hạng nhất Phần Lan | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.51.88 1.92 | 2.51.73 2.08 | 1.80 3.75 3.40 | 0.251.98 1.82 | 1.52.50 1.50 | 2.40 4.33 2.30 |
| Norway - VĐQG Na Uy | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.51.82 1.98 | 3.51.83 1.83 | 1.85 3.60 4.00 | 0.251.93 1.93 | 1.52.01 1.82 | 2.33 3.98 2.76 |
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.251.92 1.97 | 2.751.86 2.01 | 2.17 3.05 4.01 | 0.252.10 1.63 | 1.251.96 1.70 | 2.59 3.52 2.30 |
| Andorra - VĐQG Andorra | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.751.80 2.00 | 2.51.75 2.05 | 1.62 4.33 3.80 | 0.251.84 1.80 | 11.67 2.04 | 2.28 4.70 2.18 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 5 | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.752.02 1.78 | 2.51.98 1.81 | 1.77 4.27 3.41 | 0.251.88 1.78 | 11.84 1.83 | 2.37 4.95 2.08 |
| Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.88 0.251.78 | 2.751.92 1.73 | 3.26 2.06 3.18 | 1.71 0.252.14 | 11.73 2.11 | 3.91 2.67 2.32 |
| World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.51.90 1.90 | 2.52.40 1.53 | 1.83 4.00 3.10 | 0.251.97 1.69 | 0.751.69 1.96 | 2.53 5.16 1.92 |
| Spain - Primera División Femenina | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 01.78 01.88 | 21.78 1.84 | 2.48 2.65 2.93 | 01.78 01.86 | 0.751.73 1.93 | 3.28 3.52 1.87 |
| Greece - VĐQG Hy Lạp | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.85 1.52.03 | 32.04 1.83 | 8.55 1.34 5.29 | 2.08 0.51.78 | 1.252.02 1.79 | 8.02 1.78 2.72 |
| World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 2.751.86 1.78 | 3.51.85 1.82 | 1.00 28.00 11.00 | 11.66 2.01 | 1.51.94 1.74 | 1.30 19.50 3.44 |
| Malta - Hạng nhất Malta | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.751.79 1.83 | 2.751.84 1.80 | 1.62 4.62 3.64 | 0.251.76 1.88 | 11.67 2.03 | 2.20 5.02 2.19 |
| Germany - VĐQG Đức nữ | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 1.83 0.251.89 | 2.751.90 1.83 | 2.86 2.15 3.31 | 1.95 0.251.85 | 1.52.25 1.57 | 3.40 2.75 2.25 |
| Uruguay - VĐQG Uruguay | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 11.95 1.85 | 2.51.90 1.90 | 1.53 5.50 3.60 | 0.52.11 1.73 | 11.85 1.94 | 2.12 6.17 2.34 |
| Cameroon - Elite One | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 02.00 01.73 | 21.78 1.93 | 2.80 2.45 3.00 | 01.96 01.75 | 12.14 1.63 | 3.68 3.22 1.98 |
| Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 11.98 1.82 | 2.51.90 1.90 | 1.53 5.50 3.60 | 0.251.69 2.00 | 11.81 1.86 | 2.13 5.86 2.15 |
| Poland - Hạng nhất Ba Lan | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.52.00 1.84 | 31.95 1.87 | 1.99 3.48 3.74 | 0.252.01 1.80 | 1.251.96 1.85 | 2.48 3.93 2.48 |
| Norway - Hạng nhất Na Uy | |||||||
| 23:00 | 23:00Hòa | 0.751.96 1.87 | 31.99 1.83 | 1.75 4.35 3.93 | 0.251.83 1.87 | 1.251.90 1.82 | 2.25 4.43 2.32 |
| France - Ligue 1 | |||||||
| 23:15 | 23:15Hòa | 11.99 1.84 | 32.01 1.85 | 1.65 5.49 4.36 | 0.251.71 2.02 | 1.251.94 1.83 | 2.12 5.15 2.38 |
| 23:15 | 23:15Hòa | 0.752.02 1.92 | 3.251.87 1.96 | 1.83 4.22 4.32 | 0.251.90 1.90 | 1.52.00 1.73 | 2.25 4.00 2.60 |
| Italy - Hạng 2 Italia | |||||||
| 23:15 | 23:15Hòa | 0.251.95 1.85 | 2.51.85 1.95 | 2.25 3.20 3.25 | 01.66 02.06 | 11.73 2.00 | 2.78 3.68 2.16 |
| France - Ligue 1 | |||||||
| 23:15 | 23:15Hòa | 11.92 1.91 | 31.88 1.96 | 1.60 5.44 4.82 | 0.52.03 1.85 | 1.251.91 1.93 | 2.03 5.62 2.70 |
| 23:15 | 23:15Hòa | 0.52.08 1.84 | 2.751.90 1.99 | 2.07 3.54 3.72 | 0.252.02 1.69 | 1.252.03 1.73 | 2.54 4.05 2.24 |
| 23:15 | 23:15Hòa | 1.79 0.252.06 | 2.52.08 1.87 | 3.10 2.52 3.38 | 02.09 01.80 | 11.94 1.89 | 3.65 3.17 2.23 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 01.79 02.05 | 2.251.96 1.84 | 2.57 2.93 2.88 | 01.79 02.01 | 12.11 1.71 | 3.12 3.48 2.06 |
| 23:30 | 23:30Hòa | 0.51.97 1.85 | 2.251.94 1.86 | 1.97 3.92 3.18 | 0.252.05 1.76 | 12.12 1.71 | 2.58 4.44 2.09 |
| 23:30 | 23:30Hòa | 1.82 0.51.98 | 2.51.80 2.00 | 3.40 1.90 3.40 | 1.74 0.252.08 | 11.80 2.00 | 3.91 2.57 2.24 |
| England - Ngoại Hạng Anh | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 1.76 0.252.10 | 2.251.85 1.98 | 3.08 2.58 3.30 | 01.99 01.73 | 12.07 1.76 | 3.70 3.16 2.00 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 2 | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 1.85 0.51.95 | 2.52.00 1.80 | 3.60 1.90 3.30 | 1.68 0.252.01 | 11.87 1.80 | 4.64 2.54 2.02 |
| Poland - VĐQG Ba Lan | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 01.88 01.83 | 2.751.84 1.89 | 2.55 2.48 3.44 | 01.87 01.83 | 1.251.97 1.70 | 3.12 3.02 2.18 |
| Italy - Italia Serie D - Nhóm C | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 0.251.98 1.82 | 2.52.20 1.65 | 2.20 3.00 3.10 | 01.70 01.96 | 0.751.64 2.03 | 3.01 3.78 1.95 |
| Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 0.251.92 1.88 | 2.51.80 2.00 | 2.10 2.75 3.60 | 01.66 02.04 | 11.67 2.04 | 2.77 3.58 2.15 |
| Germany - Bundesliga | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 1.89 1.52.01 | 3.751.83 2.03 | 6.51 1.41 5.70 | 1.98 0.51.82 | 1.51.73 2.00 | 5.00 1.83 3.00 |
| Ecuador - VĐQG Ecuador | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 0.52.02 1.78 | 2.52.00 1.80 | 2.05 3.75 3.25 | 0.252.03 1.65 | 11.85 1.82 | 2.57 4.25 2.03 |
| Bosnia - VĐQG Bosnia-Herzegovina | |||||||
| 23:30 | 23:30Hòa | 21.95 1.82 | 31.89 1.88 | 1.16 13.57 6.58 | 0.751.79 1.87 | 1.251.88 1.77 | 1.56 10.90 2.68 |
| Israel - Israel B League | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 0.252.00 1.80 | 2.51.80 2.00 | 2.20 2.75 3.40 | 01.68 01.99 | 11.71 1.98 | 2.82 3.50 2.13 |
| World - Cúp C1 Châu Phi | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 0.251.93 1.74 | 2.251.92 1.75 | 2.25 2.99 3.04 | 01.65 02.03 | 12.05 1.66 | 2.96 3.88 1.94 |
| 00:00 | 00:00Hòa | 1.251.82 1.84 | 2.51.86 1.81 | 1.32 8.25 4.33 | 0.752.21 1.53 | 11.79 1.88 | 1.85 7.80 2.26 |
| Italy - Serie A | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 1.99 11.80 | 2.51.92 2.03 | 7.16 1.54 4.38 | 1.88 0.52.00 | 11.80 2.05 | 7.23 2.00 2.48 |
| Denmark - VĐQG Đan Mạch | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 01.83 02.07 | 31.99 1.88 | 2.45 2.77 3.71 | 01.83 02.03 | 1.251.97 1.85 | 2.96 3.29 2.48 |
| Slovakia - VĐQG Slovakia | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 0.51.88 1.94 | 3.51.85 1.98 | 1.88 3.49 4.18 | 0.251.90 1.90 | 1.51.83 1.83 | 2.20 3.60 2.62 |
| Czech-Republic - VĐQG Séc | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 11.84 1.87 | 31.80 1.83 | 1.53 5.19 4.30 | 0.52.09 1.74 | 1.252.02 1.78 | 2.10 5.33 2.52 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 2 | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 11.98 1.82 | 2.52.00 1.80 | 1.57 5.25 3.50 | 0.251.71 1.97 | 11.90 1.77 | 2.13 6.35 2.09 |
| Italy - Serie A Women | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 2.00 0.51.80 | 2.51.95 1.85 | 3.90 1.75 3.40 | 1.78 0.251.86 | 11.83 1.84 | 4.87 2.31 2.12 |
| Cyprus - VĐQG Đảo Síp | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 1.89 0.251.82 | 2.751.87 1.86 | 3.18 2.12 3.40 | 1.74 0.252.09 | 1.252.07 1.74 | 3.67 2.55 2.34 |
| Italy - Italia Serie D | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 0.251.82 1.98 | 2.51.95 1.85 | 2.05 3.10 3.30 | 0.252.11 1.60 | 11.79 1.88 | 2.66 3.98 2.07 |
| Croatia - VĐQG Croatia | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 1.251.99 1.85 | 31.89 1.93 | 1.44 6.43 4.72 | 0.51.89 1.91 | 1.251.94 1.86 | 1.89 6.22 2.66 |
| Hungary - VĐQG Hungary | |||||||
| 00:00 | 00:00Hòa | 1.251.82 1.84 | 3.251.75 1.92 | 1.38 6.00 4.65 | 0.51.82 1.98 | 1.52.00 1.73 | 1.80 6.00 2.75 |
| Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha | |||||||
| 00:30 | 00:30Hòa | 11.89 1.99 | 2.751.95 1.92 | 1.52 6.18 4.42 | 0.52.02 1.84 | 1.252.16 1.71 | 2.02 6.38 2.52 |
| Belgium - VĐQG Bỉ | |||||||
| 00:30 | 00:30Hòa | 0.251.97 1.85 | 2.52.00 1.83 | 2.35 3.30 3.14 | 01.63 02.11 | 11.93 1.79 | 2.92 3.92 1.97 |
| Spain - La Liga | |||||||
| 00:30 | 00:30Hòa | 12.01 1.89 | 31.91 1.98 | 1.60 5.15 4.56 | 0.251.72 2.00 | 1.251.97 1.84 | 2.12 5.00 2.41 |
| Greece - VĐQG Hy Lạp | |||||||
| 00:30 | 00:30Hòa | 0.751.77 1.86 | 2.51.92 1.82 | 1.66 5.00 3.74 | 0.251.77 1.92 | 11.83 1.89 | 2.22 5.63 2.14 |
| Albania - VĐQG Albania | |||||||
| 00:30 | 00:30Hòa | 1.90 0.251.75 | 2.251.77 1.90 | 3.30 2.02 3.22 | 1.59 0.252.10 | 11.89 1.78 | 4.16 2.67 2.02 |
| Argentina - VĐQG Argentina | |||||||
| 00:45 | 00:45Hòa | 1.85 0.52.05 | 21.82 2.07 | 4.17 2.04 3.22 | 1.77 0.252.12 | 0.751.75 2.10 | 4.98 2.74 2.08 |
| Spain - Spain Primera Division RFEF | |||||||
| 00:45 | 00:45Hòa | 01.96 01.83 | 2.251.99 1.81 | 2.79 2.61 2.86 | 01.88 01.78 | 12.05 1.66 | 3.44 3.22 1.94 |
| Spain - Primera División RFEF - Group 1 | |||||||
| 00:45 | 00:45Hòa | 0.751.92 1.87 | 2.751.91 1.88 | 1.71 4.21 3.68 | 0.251.80 1.86 | 1.251.96 1.69 | 2.25 4.94 2.23 |
| Chile - VĐQG Chile | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 1.82 0.51.98 | 2.51.85 1.95 | 3.70 1.91 3.50 | 1.75 0.252.12 | 11.78 2.04 | 4.13 2.66 2.31 |
| Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.51.80 2.00 | 2.52.38 1.53 | 1.75 4.50 3.10 | 0.251.91 1.74 | 0.751.64 2.05 | 2.45 5.37 1.94 |
| Spain - Segunda División RFEF - Group 4 | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.51.84 1.95 | 2.252.03 1.77 | 1.83 4.34 3.17 | 0.251.95 1.72 | 0.751.65 2.01 | 2.50 5.45 1.92 |
| Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 1.86 11.93 | 2.51.93 1.95 | 6.10 1.59 4.22 | 1.77 0.52.11 | 11.80 2.03 | 6.23 2.11 2.42 |
| 01:00 | 01:00Hòa | 1.80 0.52.05 | 2.52.05 1.75 | 3.75 2.05 3.30 | 1.67 0.252.05 | 11.93 1.79 | 4.45 2.58 2.03 |
| Mexico - Hạng 2 Mexico | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.51.98 1.85 | 31.89 1.93 | 1.97 3.48 3.81 | 0.251.98 1.83 | 1.251.92 1.88 | 2.44 3.96 2.51 |
| Greece - VĐQG Hy Lạp | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 1.90 0.751.90 | 2.51.80 2.00 | 4.50 1.73 3.75 | 1.88 0.251.80 | 11.78 1.94 | 5.20 2.25 2.18 |
| England - Siêu cúp FA nữ Anh | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 1.96 11.86 | 3.251.99 1.82 | 5.24 1.51 4.48 | 1.82 0.51.98 | 1.251.84 1.95 | 5.02 1.97 2.60 |
| Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.251.83 1.81 | 21.88 1.75 | 2.18 3.27 2.91 | 01.58 02.15 | 0.751.80 1.87 | 2.91 4.36 1.86 |
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.51.98 1.82 | 1.51.53 2.38 | 1.83 4.33 2.90 | 0.252.01 1.66 | 0.751.78 1.89 | 2.61 5.22 1.87 |
| Chile - Hạng 2 Chile | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.252.00 1.80 | 2.51.90 1.90 | 2.20 2.80 3.20 | 01.69 02.00 | 11.84 1.83 | 2.90 3.67 2.05 |
| Argentina - Argentina Prim C Metropolitana | |||||||
| 01:00 | 01:00Hòa | 0.751.93 1.82 | 21.85 1.89 | 1.71 4.90 3.17 | 0.251.82 1.84 | 0.751.71 1.95 | 2.31 6.09 1.97 |
| Israel - VĐQG Israel | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 1.82 1.252.03 | 32.02 1.81 | 6.49 1.45 4.59 | 1.88 0.51.92 | 1.252.01 1.80 | 6.31 1.92 2.60 |
| Belgium - Hạng 2 Bỉ | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 02.01 01.83 | 2.751.92 1.90 | 2.76 2.52 3.37 | 01.89 01.77 | 1.251.94 1.70 | 3.22 2.91 2.16 |
| Belgium - VĐQG Bỉ | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 1.51.95 1.93 | 3.251.98 1.89 | 1.32 8.47 5.89 | 0.752.03 1.83 | 1.251.83 2.00 | 1.72 7.83 2.93 |
| Malta - VĐQG Malta | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 01.83 01.83 | 2.51.89 1.78 | 2.45 2.47 3.24 | 01.82 01.82 | 11.78 1.89 | 3.06 3.14 2.09 |
| Peru - VĐQG Peru | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 1.87 11.95 | 2.251.81 2.00 | 5.97 1.53 3.88 | 2.02 0.251.71 | 11.93 1.79 | 6.62 2.14 2.08 |
| Norway - VĐQG Na Uy | |||||||
| 01:15 | 01:15Hòa | 1.251.95 1.93 | 3.251.88 2.00 | 1.43 6.74 5.15 | 0.51.95 1.85 | 1.52.10 1.67 | 1.91 5.50 2.75 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.252.01 1.68 | 1.751.93 1.75 | 2.44 3.26 2.57 | 01.70 02.10 | 0.51.73 2.00 | 3.50 4.33 1.80 |
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.751.76 1.86 | 1.751.80 1.88 | 1.56 6.41 3.24 | 0.251.77 1.89 | 0.751.85 1.82 | 2.29 7.75 1.85 |
| Poland - Hạng 2 Ba Lan | |||||||
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.751.97 1.83 | 32.00 1.79 | 1.75 3.91 3.76 | 0.251.82 1.82 | 1.251.91 1.73 | 2.26 4.66 2.24 |
| Germany - Hạng 3 Đức | |||||||
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.251.88 1.78 | 3.251.79 1.88 | 2.14 2.70 3.74 | 01.76 02.06 | 1.251.79 2.02 | 2.78 3.22 2.57 |
| Malta - Hạng nhất Malta | |||||||
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.51.85 1.95 | 2.51.80 2.00 | 1.80 3.60 3.60 | 0.251.90 1.75 | 11.71 1.98 | 2.37 4.44 2.16 |
| Gibraltar - VĐQG Gibraltar | |||||||
| 01:30 | 01:30Hòa | 21.93 1.74 | 3.51.75 1.91 | 1.14 10.30 6.69 | 12.05 1.65 | 1.51.68 2.01 | 1.46 8.40 3.25 |
| Guatemala - VĐQG Guatemala | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 11.90 1.90 | 2.51.75 2.05 | 1.57 5.00 3.60 | 0.251.65 2.03 | 1.252.04 1.65 | 2.05 5.67 2.24 |
| USA - Nữ Mỹ | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 1.90 0.751.90 | 2.51.70 2.10 | 3.80 1.65 3.90 | 1.73 0.251.92 | 1.251.93 1.73 | 4.22 2.35 2.24 |
| Ecuador - VĐQG Ecuador | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.751.95 1.76 | 2.251.85 1.83 | 1.78 4.60 3.45 | 0.251.88 1.93 | 12.11 1.73 | 2.40 5.45 2.16 |
| Netherlands - VĐQG Hà Lan | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.251.93 1.91 | 3.251.94 1.90 | 2.23 2.99 3.86 | 01.67 02.05 | 1.251.75 1.93 | 2.60 3.32 2.39 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 02.10 01.76 | 1.751.96 1.86 | 3.03 2.55 3.00 | 02.06 01.76 | 0.752.06 1.76 | 4.18 3.61 1.83 |
| World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 1.751.84 1.80 | 2.751.77 1.90 | 1.18 12.30 5.65 | 0.751.86 1.76 | 1.251.97 1.68 | 1.62 9.70 2.56 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.51.93 1.90 | 1.751.81 2.02 | 1.93 4.71 3.05 | 0.252.04 1.78 | 0.751.94 1.85 | 2.70 5.74 1.93 |
| Andorra - VĐQG Andorra | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 01.93 01.74 | 2.751.83 1.83 | 2.55 2.30 3.38 | 01.90 01.75 | 1.251.98 1.69 | 3.16 2.88 2.18 |
| Bosnia - VĐQG Bosnia-Herzegovina | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.751.87 1.92 | 2.251.91 1.88 | 1.66 4.93 3.48 | 0.251.83 1.83 | 11.98 1.71 | 2.30 5.55 2.04 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.752.05 1.80 | 21.93 1.89 | 1.75 5.13 3.40 | 0.251.92 1.88 | 0.751.81 2.01 | 2.49 5.87 2.03 |
| Uruguay - Hạng 2 Uruguay | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 1.80 0.251.98 | 2.251.93 1.83 | 3.04 2.29 3.00 | 02.03 01.65 | 12.05 1.66 | 3.86 2.91 1.97 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 0.51.89 1.94 | 2.251.92 1.90 | 1.88 4.93 3.08 | 0.251.93 1.87 | 12.09 1.75 | 2.47 5.14 2.16 |
| Uruguay - VĐQG Uruguay | |||||||
| 02:00 | 02:00Hòa | 01.94 01.89 | 2.252.04 1.79 | 2.81 2.73 3.03 | 01.91 01.89 | 0.751.70 2.14 | 3.50 3.47 2.06 |
| Paraguay - Hạng 2 Paraguay | |||||||
| 02:30 | 02:30Hòa | 01.71 01.96 | 2.751.85 1.79 | 2.23 2.59 3.48 | 01.73 01.92 | 11.64 2.08 | 2.81 3.32 2.21 |
| 02:30 | 02:30Hòa | 1.76 0.751.86 | 2.751.84 1.82 | 4.10 1.69 3.65 | 1.83 0.251.81 | 1.252.03 1.64 | 4.52 2.26 2.24 |
| Italy - Serie A | |||||||
| 02:45 | 02:45Hòa | 1.88 0.751.98 | 2.51.91 1.91 | 5.00 1.73 3.60 | 1.86 0.251.84 | 11.87 1.97 | 5.15 2.30 2.19 |
| Jamaica - VĐQG Jamaica | |||||||
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.78 1.51.88 | 31.92 1.71 | 8.45 1.27 4.90 | 1.63 0.752.06 | 1.251.93 1.71 | 7.46 1.74 2.49 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 0.251.81 1.94 | 2.51.94 1.81 | 2.08 3.24 3.16 | 0.252.09 1.61 | 11.80 1.87 | 2.64 3.98 2.08 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 11.92 1.88 | 2.51.85 1.95 | 1.53 4.75 4.00 | 0.251.63 2.06 | 11.73 1.95 | 1.95 6.70 2.23 |
| Argentina - Hạng nhất Argentina | |||||||
| 03:00 | 03:00Hòa | 0.51.88 1.96 | 1.751.81 2.01 | 1.87 4.82 3.17 | 0.252.01 1.81 | 0.751.92 1.88 | 2.64 5.82 1.94 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.751.95 1.83 | 2.51.86 1.89 | 1.20 11.98 5.84 | 0.751.91 1.83 | 11.79 1.96 | 1.62 11.35 2.58 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.97 0.51.87 | 22.05 1.79 | 4.61 1.85 3.29 | 1.76 0.252.06 | 0.751.88 1.92 | 5.42 2.70 1.96 |
| Argentina - VĐQG Argentina | |||||||
| 03:00 | 03:00Hòa | 2.08 0.251.75 | 21.77 1.96 | 3.92 2.07 3.16 | 1.62 0.252.10 | 0.751.72 1.99 | 4.70 2.74 1.90 |
| Canada - VĐQG Canada | |||||||
| 03:00 | 03:00Hòa | 11.96 1.83 | 31.88 1.91 | 1.58 4.67 4.08 | 0.251.68 1.99 | 1.251.80 1.83 | 2.05 4.90 2.39 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.88 0.751.91 | 31.79 2.01 | 4.03 1.71 3.87 | 1.84 0.251.80 | 1.251.77 1.88 | 4.21 2.20 2.39 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.91 1.51.88 | 3.51.99 1.81 | 6.96 1.32 5.19 | 2.02 0.51.78 | 1.52.00 1.73 | 6.50 1.73 2.62 |
| 03:00 | 03:00Hòa | 1.81 0.51.98 | 3.751.88 1.90 | 2.93 1.97 4.10 | 1.78 0.252.02 | 1.51.80 1.91 | 3.20 2.38 2.75 |
| Spain - La Liga | |||||||
| 03:00 | 03:00Hòa | 11.94 1.88 | 4.251.94 2.00 | 1.66 4.21 5.63 | 0.52.03 1.85 | 22.03 1.81 | 2.03 4.09 3.31 |
| Peru - VĐQG Peru | |||||||
| 03:30 | 03:30Hòa | 11.80 2.03 | 2.751.89 1.91 | 1.47 6.16 4.24 | 0.51.91 1.81 | 1.252.06 1.69 | 1.91 5.59 2.41 |
| Chile - VĐQG Chile | |||||||
| 03:30 | 03:30Hòa | 1.90 0.51.90 | 2.51.65 2.20 | 3.70 1.91 3.60 | 1.81 0.252.03 | 1.252.02 1.80 | 4.05 2.52 2.46 |
| Chile - Hạng 2 Chile | |||||||
| 03:30 | 03:30Hòa | 11.89 1.89 | 2.751.81 1.98 | 1.53 5.04 4.13 | 0.251.65 2.05 | 1.251.92 1.72 | 2.04 5.52 2.30 |
| Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha | |||||||
| 03:30 | 03:30Hòa | 1.751.94 1.94 | 3.251.98 1.90 | 1.27 10.50 6.57 | 0.751.77 1.86 | 1.251.73 1.88 | 1.53 7.50 2.82 |
| Nicaragua - Primera Division | |||||||
| 04:00 | 04:00Hòa | 0.51.94 1.81 | 2.51.80 1.96 | 1.93 3.45 3.34 | 0.252.00 1.67 | 11.68 2.02 | 2.46 3.94 2.16 |
| Panama - VĐQG Panama | |||||||
| 04:00 | 04:00Hòa | 1.90 0.751.90 | 2.51.85 1.95 | 4.20 1.67 3.60 | 1.88 0.251.76 | 11.75 1.93 | 5.36 2.19 2.14 |
| USA - Nữ Mỹ | |||||||
| 04:00 | 04:00Hòa | 0.51.92 1.87 | 2.751.92 1.87 | 1.91 3.47 3.56 | 0.251.92 1.73 | 1.252.03 1.64 | 2.38 4.22 2.21 |
| Honduras - VĐQG Honduras | |||||||
| 04:00 | 04:00Hòa | 1.51.78 1.88 | 3.251.83 1.83 | 1.24 8.65 5.35 | 0.751.94 1.70 | 1.51.99 1.70 | 1.67 7.22 2.68 |
| El-Salvador - VĐQG El Salvador | |||||||
| 04:00 | 04:00Hòa | 1.93 0.51.85 | 2.51.90 1.88 | 3.64 1.85 3.63 | 1.73 0.251.92 | 11.80 1.87 | 4.53 2.40 2.12 |
| 04:00 | 04:00Hòa | 0.252.02 1.78 | 2.51.95 1.85 | 2.25 2.75 3.20 | 01.73 01.92 | 11.88 1.79 | 3.04 3.59 1.99 |
| Colombia - VĐQG Colombia | |||||||
| 04:05 | 04:05Hòa | 0.252.00 1.80 | 2.52.05 1.75 | 2.35 3.10 3.20 | 01.70 02.03 | 11.91 1.81 | 3.02 3.82 1.97 |
| Guatemala - VĐQG Guatemala | |||||||
| 04:10 | 04:10Hòa | 11.99 1.81 | 2.51.97 1.82 | 1.55 5.66 3.72 | 0.251.69 1.97 | 11.83 1.84 | 2.11 6.45 2.08 |
| Venezuela - VĐQG Venezuela | |||||||
| 04:30 | 04:30Hòa | 1.94 0.51.85 | 2.251.83 1.95 | 4.14 1.84 3.27 | 1.69 0.251.97 | 11.90 1.77 | 4.88 2.52 1.97 |
| Ecuador - VĐQG Ecuador | |||||||
| 04:30 | 04:30Hòa | 0.51.90 1.93 | 2.251.92 1.90 | 1.89 4.28 3.39 | 0.251.97 1.83 | 12.09 1.75 | 2.52 4.96 2.15 |
| Costa-Rica - VĐQG Costa Rica | |||||||
| 05:00 | 05:00Hòa | 1.90 0.51.90 | 2.51.95 1.85 | 3.90 1.85 3.30 | 1.79 0.252.03 | 11.88 1.92 | 4.42 2.57 2.24 |
| Uruguay - Hạng 2 Uruguay | |||||||
| 05:00 | 05:00Hòa | 0.51.99 1.81 | 2.252.01 1.79 | 1.98 3.69 3.17 | 0.252.06 1.63 | 12.06 1.65 | 2.64 4.57 1.95 |
| Argentina - VĐQG Argentina | |||||||
| 05:15 | 05:15Hòa | 11.76 1.93 | 2.51.95 1.85 | 1.48 7.24 4.18 | 0.52.01 1.85 | 11.89 1.93 | 2.01 7.40 2.40 |
| Paraguay - VĐQG Paraguay | |||||||
| 05:30 | 05:30Hòa | 1.82 1.251.98 | 2.51.90 1.90 | 6.00 1.42 4.20 | 1.89 0.51.91 | 11.81 2.00 | 7.57 1.91 2.45 |
| Mexico - Hạng 2 Mexico | |||||||
| 06:00 | 06:00Hòa | 02.01 01.81 | 32.02 1.78 | 2.70 2.44 3.50 | 01.97 01.82 | 1.252.00 1.79 | 3.18 2.95 2.40 |
| Peru - VĐQG Peru | |||||||
| 06:00 | 06:00Hòa | 11.90 1.90 | 2.51.80 2.00 | 1.55 5.50 4.10 | 0.52.00 1.73 | 11.75 1.98 | 2.00 5.46 2.30 |
| Mexico - VĐQG Mexico | |||||||
| 06:00 | 06:00Hòa | 0.751.90 1.90 | 2.51.85 1.95 | 1.70 4.75 3.80 | 0.251.82 1.88 | 11.75 1.98 | 2.24 5.23 2.16 |
| Nicaragua - Primera Division | |||||||
| 06:00 | 06:00Hòa | 1.751.90 1.90 | 2.51.50 2.50 | 1.25 8.00 5.00 | 0.751.90 1.90 | — | 1.62 8.00 2.75 |
| Chile - VĐQG Chile | |||||||
| 06:00 | 06:00Hòa | 1.80 0.251.91 | 2.751.75 1.96 | 2.80 2.20 3.45 | 02.00 01.72 | 1.251.91 1.79 | 3.44 2.77 2.25 |
| Colombia - VĐQG Colombia | |||||||
| 06:10 | 06:10Hòa | 0.751.87 1.75 | 2.751.91 1.82 | 1.73 4.33 3.70 | 0.251.85 1.85 | 1.252.03 1.68 | 2.26 4.91 2.21 |
| Honduras - VĐQG Honduras | |||||||
| 06:15 | 06:15Hòa | 1.82 0.751.98 | 2.51.95 1.85 | 4.10 1.70 3.50 | 1.80 0.251.84 | 11.83 1.84 | 4.92 2.30 2.12 |
| Guatemala - VĐQG Guatemala | |||||||
| 06:30 | 06:30Hòa | 0.51.83 1.96 | 2.51.91 1.88 | 1.83 4.06 3.36 | 0.251.88 1.76 | 11.77 1.90 | 2.35 4.82 2.10 |
| Venezuela - VĐQG Venezuela | |||||||
| 06:30 | 06:30Hòa | 0.252.00 1.80 | 2.51.95 1.85 | 2.25 3.00 3.00 | 01.65 02.03 | 11.98 1.71 | 3.08 4.08 1.85 |
| Costa-Rica - VĐQG Costa Rica | |||||||
| 07:00 | 07:00Hòa | 1.51.85 1.99 | 31.88 1.94 | 1.29 8.91 5.64 | 0.751.96 1.84 | 1.251.92 1.88 | 1.68 8.45 2.84 |
| Mexico - VĐQG Mexico nữ | |||||||
| 07:06 | 07:06Hòa | 0.251.93 1.89 | 31.89 1.91 | 2.18 2.95 3.57 | 01.63 02.06 | 1.251.87 1.80 | 2.58 3.47 2.30 |
| Argentina - VĐQG Argentina | |||||||
| 07:30 | 07:30Hòa | 0.751.80 2.01 | 1.751.84 1.96 | 1.60 6.69 3.58 | 0.251.87 1.97 | 0.751.96 1.85 | 2.45 7.06 1.96 |
| 07:30 | 07:30Hòa | 1.93 0.251.94 | 2.252.00 1.86 | 3.30 2.25 3.30 | 02.13 01.62 | 12.03 1.71 | 3.94 2.89 1.98 |
| Nicaragua - Primera Division | |||||||
| 08:00 | 08:00Hòa | 01.88 01.88 | 2.751.98 1.79 | 2.58 2.58 3.48 | 01.82 01.82 | 11.68 2.02 | 3.05 3.05 2.14 |
| USA - VĐQG Mỹ | |||||||
| 08:00 | 08:00Hòa | 11.88 1.99 | 3.251.86 1.99 | 1.54 5.15 4.67 | 0.51.97 1.86 | 1.52.08 1.74 | 1.96 5.26 2.78 |
| Mexico - VĐQG Mexico | |||||||
| 08:00 | 08:00Hòa | 1.86 0.52.02 | 2.751.82 2.05 | 3.48 2.00 3.79 | 1.74 0.251.98 | 1.251.98 1.72 | 4.06 2.43 2.26 |
| 08:05 | 08:05Hòa | 11.89 1.82 | 31.80 1.83 | 1.55 5.01 4.25 | 0.52.05 1.80 | 1.251.91 1.89 | 2.05 5.32 2.63 |
| Colombia - VĐQG Colombia | |||||||
| 08:15 | 08:15Hòa | 1.252.02 1.78 | 2.52.00 1.80 | 1.45 7.00 4.20 | 0.251.58 2.20 | 11.85 1.87 | 1.97 7.20 2.20 |
Kèo cập nhật lúc: 10:51:27 25/10/2026