TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Kèo bóng đá hôm nay

474 cặp đấu có kèo · chấp, tài xỉu, 1X2 cả trận và hiệp 1, cập nhật liên tục

474 trận · tự cập nhật mỗi 30 giây
Tỷ lệ kèo chấp châu Á, tài xỉu, 1X2 cả trận và hiệp 1
GiờTrận đấuCả trậnHiệp 1
ChấpTài/Xỉu1X2ChấpTài/Xỉu1X2
Australia - Australian Championship
11:00
11:00Hòa
0.52.01
1.82
3.251.91
1.89
2.00
3.01
4.06
0.252.05
1.76
1.251.78
2.03
2.47
3.43
2.54
11:00
11:00Hòa
1.251.80
1.82
3.251.77
1.92
1.41
6.16
4.80
0.51.80
2.00
1.52.00
1.73
1.80
5.50
2.62
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
11:00
11:00Hòa
0.251.87
1.90
2.51.90
1.87
2.14
3.10
3.25
01.65
02.03
11.80
1.87
2.87
3.75
2.02
Australia - VĐQG Australia
11:00
11:00Hòa
0.251.94
1.92
2.751.92
1.94
2.25
3.13
3.67
01.64
02.10
1.251.98
1.72
2.68
3.54
2.23
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
11:00
11:00Hòa
0.251.95
1.85
2.51.85
1.95
2.10
2.88
3.50
01.66
02.01
11.67
2.03
2.80
3.58
2.11
Russia - Second League - Group 3
11:00
11:00Hòa
1.83
11.83
2.751.86
1.78
5.56
1.48
3.94
2.06
0.251.63
11.67
2.04
5.56
2.03
2.28
Japan - Hạng 2 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
1.98
0.51.82
2.51.90
1.90
4.10
1.83
3.50
1.90
0.251.92
11.85
1.97
4.83
2.42
2.29
Japan - VĐQG Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
0.252.03
1.76
2.751.92
1.86
2.40
2.81
3.63
01.74
01.95
11.67
2.09
2.86
3.30
2.21
South-Korea - Korea League 4
12:00
12:00Hòa
0.751.80
2.00
2.51.60
2.30
1.62
4.10
4.00
0.251.80
2.00
—
2.10
4.33
2.40
Japan - Hạng 2 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
1.88
0.251.92
2.52.00
1.80
3.25
2.20
3.30
02.07
01.64
11.84
1.83
3.82
2.85
2.03
12:00
12:00Hòa
0.751.87
1.98
31.87
1.96
1.68
4.47
4.24
0.251.76
1.91
1.251.85
1.82
2.14
4.61
2.38
12:00
12:00Hòa
0.751.78
2.02
2.51.95
1.85
1.62
5.50
3.60
0.251.72
1.95
11.82
1.85
2.15
5.64
2.16
12:00
12:00Hòa
0.251.75
1.90
2.251.76
1.91
2.04
3.32
3.18
0.252.16
1.71
11.98
1.85
2.74
4.24
2.19
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
01.93
01.85
2.51.85
1.93
2.63
2.52
3.17
01.85
01.79
11.77
1.90
3.26
3.04
2.05
South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc
12:00
12:00Hòa
0.751.98
1.82
2.51.75
2.05
1.75
3.90
3.60
0.251.92
1.90
11.70
2.15
2.39
4.61
2.38
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
0.251.88
1.91
2.51.82
1.98
2.12
2.97
3.53
01.62
02.08
11.75
1.93
2.73
3.70
2.11
Japan - Hạng 2 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
0.51.88
1.97
2.252.05
1.80
1.87
4.46
3.40
0.251.98
1.84
0.751.71
2.16
2.55
5.21
2.11
South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc
12:00
12:00Hòa
0.51.94
1.91
2.251.85
1.99
1.93
4.02
3.53
0.252.02
1.81
12.00
1.81
2.58
4.74
2.19
12:00
12:00Hòa
1.86
0.751.76
2.51.78
1.89
4.70
1.59
3.78
1.92
0.251.75
11.73
1.95
5.15
2.18
2.21
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
12:00
12:00Hòa
1.87
0.251.92
2.751.81
1.99
2.94
2.17
3.43
02.03
01.65
1.252.01
1.65
3.57
2.71
2.17
Japan - Hạng 2 Nhật Bản
13:00
13:00Hòa
01.85
01.95
2.51.90
1.90
2.50
2.62
3.40
01.80
01.86
11.80
1.87
3.05
3.22
2.09
Japan - VĐQG Nhật Bản
13:00
13:00Hòa
0.751.79
2.04
2.751.99
1.84
1.64
5.18
4.08
0.251.72
1.98
11.68
2.08
2.13
5.05
2.28
13:00
13:00Hòa
0.751.98
1.93
2.751.93
1.95
1.75
4.61
4.02
0.251.81
1.87
11.69
2.06
2.24
4.65
2.25
Japan - Hạng 3 Nhật Bản
14:00
14:00Hòa
11.91
1.88
3.251.94
1.85
1.56
4.71
4.18
0.251.66
2.01
1.251.80
1.87
2.04
5.01
2.38
Japan - VĐQG Nhật Bản
14:00
14:00Hòa
1.51.98
1.93
2.751.95
1.93
1.30
10.55
5.66
0.752.11
1.79
1.252.15
1.73
1.77
9.28
2.70
14:00
14:00Hòa
0.251.82
2.00
2.751.99
1.84
2.12
3.32
3.64
0.252.16
1.75
11.72
2.17
2.70
4.02
2.38
South-Korea - Hạng 2 Hàn Quốc
14:30
14:30Hòa
0.752.00
1.80
2.51.80
2.00
1.75
3.90
3.40
0.251.89
1.93
11.74
2.10
2.36
4.78
2.37
14:30
14:30Hòa
1.79
0.751.83
2.51.80
1.87
4.39
1.65
3.68
1.86
0.251.80
11.75
1.93
5.00
2.23
2.19
14:30
14:30Hòa
0.251.98
1.82
2.51.90
1.90
2.20
2.88
3.10
01.71
01.97
11.84
1.83
2.92
3.60
2.06
Hong-Kong - Cúp Bạc Chuyên nghiệp Hồng Kông
15:00
15:00Hòa
1.97
1.251.79
3.51.87
1.88
5.55
1.39
4.85
1.63
0.752.09
1.51.86
1.81
5.67
1.77
2.71
Indonesia - VĐQG Indonesia
15:30
15:30Hòa
1.97
0.251.88
2.51.87
1.97
3.16
2.14
3.75
02.11
01.60
11.71
1.98
3.70
2.62
2.18
15:30
15:30Hòa
1.88
0.51.98
2.751.87
1.97
3.61
1.97
3.74
1.81
0.252.02
1.252.09
1.76
4.10
2.51
2.42
Cambodia - C-League
15:45
15:45Hòa
0.251.94
1.78
31.94
1.78
2.17
2.58
3.61
01.76
01.88
1.251.87
1.78
2.81
3.10
2.25
Romania - Hạng 2 Romania
16:00
16:00Hòa
11.90
1.90
2.51.75
2.05
1.53
4.75
4.10
0.251.64
2.04
11.67
2.04
1.96
6.32
2.26
Japan - Hạng 2 Nhật Bản
16:00
16:00Hòa
0.251.92
1.92
2.751.91
1.91
2.18
3.09
3.65
01.63
02.09
1.252.03
1.64
2.68
3.62
2.20
Romania - Hạng 2 Romania
16:00
16:00Hòa
0.251.90
1.90
2.51.65
2.20
2.40
2.45
3.50
01.88
01.76
1.251.95
1.71
3.12
2.85
2.21
16:00
16:00Hòa
01.92
01.88
2.51.95
1.85
2.70
2.20
3.50
1.62
0.252.08
11.72
1.96
3.84
2.60
2.15
Russia - Second League - Group 4
16:00
16:00Hòa
02.34
01.53
3.52.00
1.72
3.03
2.02
3.80
—
0.51.20
4.00
—
China - Hạng 2 Trung Quốc
16:00
16:00Hòa
0.51.90
1.90
2.52.20
1.65
2.10
3.25
3.00
01.68
01.99
0.751.66
2.02
3.01
3.80
1.94
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
16:15
16:15Hòa
1.90
0.251.90
2.51.80
2.00
3.00
2.00
3.60
02.11
01.60
11.75
1.93
3.75
2.70
2.11
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
16:15
16:15Hòa
1.251.82
1.84
3.251.86
1.78
1.37
6.19
4.60
0.752.15
1.56
1.251.77
1.90
1.84
5.74
2.55
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
16:15
16:15Hòa
11.95
1.81
3.251.88
1.88
1.57
4.39
4.14
0.251.70
1.96
1.251.71
1.95
2.07
4.50
2.47
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
16:15
16:15Hòa
1.79
0.251.98
2.751.85
1.90
2.79
2.25
3.31
01.95
01.71
1.251.94
1.70
3.36
2.79
2.20
16:15
16:15Hòa
0.251.79
1.85
31.92
1.71
2.05
2.98
3.50
01.61
02.09
1.251.92
1.72
2.57
3.59
2.26
Czech-Republic - Hạng 2 Séc
16:15
16:15Hòa
0.52.00
1.79
3.252.00
1.77
1.99
3.24
3.54
0.252.00
1.80
1.52.10
1.67
2.40
3.75
2.50
Slovakia - Hạng 2 Slovakia
16:30
16:30Hòa
01.83
01.83
2.751.84
1.80
2.43
2.43
3.34
01.82
01.82
1.251.99
1.67
3.02
3.02
2.18
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
16:30
16:30Hòa
0.51.83
1.93
2.751.81
1.95
1.83
3.51
3.66
0.251.86
1.78
1.251.96
1.69
2.29
4.32
2.26
Slovakia - Hạng 2 Slovakia
16:30
16:30Hòa
0.251.80
1.99
2.751.84
1.95
2.04
3.12
3.57
0.252.04
1.64
1.251.95
1.71
2.53
3.78
2.22
Ukraine - Hạng 2 Ukraina
17:00
17:00Hòa
01.85
01.85
2.251.78
1.89
2.65
2.42
3.10
01.91
01.79
11.92
1.78
3.30
3.10
2.06
Andorra - VĐQG Andorra
17:00
17:00Hòa
1.86
0.251.79
2.51.78
1.88
2.90
2.03
3.20
1.64
0.252.04
11.73
1.95
3.98
2.56
2.14
Russia - Hạng nhất Nga
17:00
17:00Hòa
1.97
0.51.88
2.51.97
1.87
4.08
1.88
3.70
1.85
0.251.96
11.89
1.93
4.72
2.48
2.26
Spain - Segunda División RFEF - Group 3
17:00
17:00Hòa
1.88
0.251.90
2.251.88
1.90
3.20
2.20
3.08
02.17
01.58
11.98
1.71
4.10
2.81
1.98
Slovakia - 3. liga - East
17:00
17:00Hòa
1.51.82
1.83
3.251.84
1.82
1.27
8.80
4.80
0.752.04
1.64
1.251.78
1.87
1.74
7.65
2.47
Belarus - VĐQG Belarus
17:00
17:00Hòa
1.80
0.252.00
2.52.02
1.78
2.92
2.30
3.19
01.95
01.74
11.88
1.84
3.62
3.07
2.03
Slovakia - Hạng 2 Slovakia
17:00
17:00Hòa
01.89
01.89
31.84
1.94
2.47
2.47
3.56
01.82
01.82
1.251.88
1.79
2.95
2.89
2.28
Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
17:30Hòa
1.71
0.251.97
2.251.76
1.92
2.95
2.30
3.02
02.03
01.80
11.98
1.85
3.56
3.17
2.18
Estonia - Hạng 2 Estonia
17:30
17:30Hòa
01.83
01.87
3.51.83
1.83
2.38
2.38
3.80
01.84
01.86
1.51.91
1.80
2.80
2.75
2.50
Spain - Segunda División RFEF - Group 5
17:30
17:30Hòa
0.51.88
1.92
2.52.10
1.70
1.80
3.90
3.30
0.251.93
1.74
11.90
1.77
2.43
4.74
2.07
Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
17:30Hòa
1.97
0.51.88
2.752.01
1.83
4.09
1.87
3.65
1.88
0.251.93
11.73
2.13
4.55
2.42
2.36
Spain - Segunda División RFEF - Group 3
17:30
17:30Hòa
11.90
1.90
2.51.85
1.95
1.75
3.90
3.40
0.251.86
1.80
11.77
1.90
2.33
5.00
2.10
Russia - Hạng nhất Nga
17:30
17:30Hòa
0.251.88
1.94
2.251.87
1.90
2.22
3.40
3.30
0.252.18
1.68
12.03
1.79
2.78
4.21
2.15
Spain - Segunda División RFEF - Group 4
17:30
17:30Hòa
0.251.87
1.92
2.751.98
1.81
2.14
3.13
3.28
0.252.12
1.61
11.68
2.02
2.64
3.83
2.15
Russia - Second League - Group 4
17:30
17:30Hòa
01.52
02.36
2.51.80
1.90
2.07
3.25
3.30
—
0.51.34
3.00
—
Russia - VĐQG Nga
17:45
17:45Hòa
0.251.98
1.96
2.251.93
2.01
2.34
3.40
3.40
01.62
02.16
12.01
1.80
2.89
3.98
2.04
Poland - Hạng nhất Ba Lan
18:00
18:00Hòa
0.52.05
1.80
2.251.87
1.95
2.04
3.73
3.34
0.252.00
1.67
11.86
1.81
2.54
4.47
2.05
Spain - Spain Primera Division RFEF
18:00
18:00Hòa
0.51.82
1.97
2.251.84
1.94
1.81
4.14
3.33
0.251.93
1.74
11.94
1.74
2.42
4.90
2.05
Ukraine - VĐQG Ukraine
18:00
18:00Hòa
0.751.83
1.92
3.251.94
1.80
1.71
4.40
4.23
0.251.74
1.96
1.251.79
1.96
2.13
4.58
2.58
18:00
18:00Hòa
1.96
11.78
2.751.96
1.84
6.30
1.51
4.41
1.86
0.51.93
11.71
2.11
6.29
1.92
2.44
Spain - Segunda División RFEF - Group 3
18:00
18:00Hòa
0.251.81
1.85
21.70
1.94
2.12
3.40
2.94
01.56
02.21
0.751.72
1.94
2.90
4.43
1.87
18:00
18:00Hòa
0.51.93
1.85
2.751.89
1.89
1.93
3.54
3.44
0.252.02
1.67
11.67
2.03
2.53
4.08
2.15
Spain - Segunda División RFEF - Group 4
18:00
18:00Hòa
0.51.86
1.93
2.51.83
1.95
1.85
3.82
3.43
0.251.94
1.73
11.67
2.04
2.41
4.36
2.17
18:00
18:00Hòa
0.51.90
1.90
2.51.85
1.95
1.85
3.60
3.40
0.251.91
1.76
11.80
1.87
2.40
4.84
2.08
Spain - Segunda División RFEF - Group 5
18:00
18:00Hòa
1.76
0.251.91
2.251.98
1.71
3.04
2.23
3.04
02.07
01.64
0.751.63
2.07
3.97
2.99
1.93
Ukraine - Hạng 2 Ukraina
18:00
18:00Hòa
0.751.94
1.77
2.251.90
1.81
1.72
4.65
3.27
01.36
02.88
12.01
1.71
2.33
5.26
2.07
Spain - Segunda División RFEF - Group 4
18:00
18:00Hòa
02.01
01.79
21.85
1.94
2.87
2.57
2.82
01.92
01.75
0.751.73
1.93
3.64
3.25
1.87
Spain - Segunda División RFEF - Group 3
18:00
18:00Hòa
0.51.87
1.92
2.251.87
1.92
1.86
4.13
3.19
0.251.97
1.71
12.03
1.67
2.51
5.02
1.97
Spain - Spain Primera Division RFEF
18:00
18:00Hòa
0.51.78
2.03
32.03
1.78
1.77
3.79
3.80
0.251.87
1.79
1.251.86
1.77
2.32
4.14
2.31
Azerbaijan - VĐQG Azerbaijan
18:00
18:00Hòa
01.95
01.83
2.251.88
1.90
2.63
2.48
3.25
01.88
01.76
11.98
1.71
3.42
3.12
1.95
Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha
18:00
18:00Hòa
1.98
0.251.74
2.251.78
1.96
3.48
2.05
3.28
1.72
0.252.14
11.96
1.84
4.29
2.73
2.20
Russia - Second League - Group 3
18:00
18:00Hòa
12.10
1.65
2.51.68
2.05
1.67
4.72
3.60
—
0.51.30
3.20
—
Poland - Hạng 2 Ba Lan
18:00
18:00Hòa
01.93
01.86
31.85
1.93
2.52
2.44
3.49
01.85
01.79
1.251.86
1.81
3.04
2.89
2.23
Cambodia - C-League
18:00
18:00Hòa
1.96
0.251.76
3.251.78
1.94
2.96
1.97
3.59
1.68
0.251.99
1.51.95
1.73
3.46
2.43
2.44
Hong-Kong - Cúp Bạc Chuyên nghiệp Hồng Kông
18:00
18:00Hòa
1.251.76
1.90
3.751.81
1.83
1.36
5.80
4.95
0.752.08
1.62
1.51.76
1.92
1.78
5.24
2.79
China - Hạng nhất Trung Quốc
18:00
18:00Hòa
1.87
0.751.95
2.751.93
1.87
4.37
1.74
3.64
1.82
0.251.82
11.67
2.04
5.03
2.23
2.16
Russia - Second League - Group 2
18:00
18:00Hòa
02.00
01.73
2.51.75
1.95
2.75
2.37
3.20
—
0.51.32
3.10
—
18:00
18:00Hòa
1.51.87
1.83
31.92
1.78
1.29
7.14
5.70
—
0.51.26
3.50
—
Russia - Second League A - Division A Silver
18:00
18:00Hòa
0.251.86
1.80
2.251.74
1.91
2.16
3.03
3.16
01.62
02.08
11.87
1.80
2.80
3.84
2.03
Cambodia - C-League
18:00
18:00Hòa
0.251.92
1.80
2.751.86
1.85
2.19
2.90
3.08
01.66
02.01
1.252.02
1.66
2.72
3.50
2.19
Kenya - VĐQG Kenya
18:00
18:00Hòa
01.98
01.71
1.751.73
1.97
2.92
2.46
2.84
01.93
01.72
0.751.84
1.84
3.95
3.26
1.82
Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan
18:00
18:00Hòa
0.251.95
1.81
2.251.78
1.99
2.23
2.88
3.23
01.70
01.98
11.92
1.76
2.94
3.54
2.02
Latvia - VĐQG Latvia
18:00
18:00Hòa
1.85
1.251.97
3.251.97
1.83
5.34
1.47
4.74
1.89
0.51.89
1.251.83
1.96
5.44
1.88
2.65
Netherlands - VĐQG Hà Lan
18:15
18:15Hòa
0.252.03
1.76
31.97
1.83
2.42
2.85
3.61
01.74
01.95
1.251.88
1.80
2.82
3.30
2.24
Poland - VĐQG Ba Lan
18:15
18:15Hòa
1.84
0.251.87
31.77
1.86
2.90
2.17
3.65
02.07
01.67
1.251.88
1.84
3.46
2.64
2.31
Ukraine - Hạng 3 Ukraine
18:15
18:15Hòa
01.59
02.15
3.51.83
1.83
1.99
2.73
4.12
01.64
02.08
1.51.73
1.95
2.40
3.10
2.69
China - Hạng 2 Trung Quốc
18:30
18:30Hòa
0.251.83
1.83
2.251.99
1.70
2.13
3.21
3.05
01.58
02.15
0.751.66
2.00
2.86
4.18
1.92
India - VĐQG Ấn Độ
18:30
18:30Hòa
1.99
0.251.86
2.51.98
1.86
3.43
2.16
3.39
1.63
0.252.09
11.80
1.87
4.09
2.62
2.09
Italy - Serie A Women
18:30
18:30Hòa
0.251.85
1.95
2.52.08
1.73
2.05
3.10
3.20
0.252.20
1.65
0.51.40
2.75
2.75
3.75
2.10
Italy - Serie A
18:30
18:30Hòa
1.51.92
1.92
3.52.00
1.80
1.33
8.00
5.50
0.752.05
1.75
1.52.00
1.73
1.73
6.50
2.88
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
18:30
18:30Hòa
0.252.00
1.80
2.52.05
1.75
2.25
2.90
3.20
01.79
02.02
11.90
1.88
3.01
3.37
2.16
Armenia - VĐQG Armenia
18:30
18:30Hòa
0.251.90
1.90
2.51.80
2.00
2.10
2.88
3.40
01.65
02.03
11.73
1.95
2.77
3.64
2.11
China - Hạng nhất Trung Quốc
18:30
18:30Hòa
0.751.88
1.93
2.751.86
1.94
1.70
4.42
3.79
0.251.77
1.87
1.251.96
1.69
2.21
4.92
2.20
China - Hạng 2 Trung Quốc
18:30
18:30Hòa
0.52.03
1.75
21.88
1.88
2.02
4.21
2.68
0.252.03
1.64
0.751.72
1.92
2.64
4.89
1.90
18:30
18:30Hòa
01.94
01.73
21.76
1.86
2.72
2.42
2.93
01.91
01.74
0.751.69
1.98
3.72
3.17
1.90
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
18:30
18:30Hòa
0.751.81
1.81
2.51.83
1.84
1.63
4.57
3.62
0.251.78
1.86
11.78
1.89
2.20
5.24
2.15
China - Hạng nhất Trung Quốc
18:30
18:30Hòa
0.251.81
1.83
2.751.92
1.74
2.10
3.16
3.15
0.252.13
1.70
11.70
2.13
2.62
3.67
2.29
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
18:30
18:30Hòa
0.251.90
1.90
2.51.95
1.85
2.15
3.00
3.25
0.252.15
1.69
11.81
1.98
2.66
3.76
2.22
Russia - Second League - Group 3
18:30
18:30Hòa
01.44
02.60
2.51.85
1.85
2.00
3.56
3.20
—
0.51.35
2.90
—
Spain - Primera División Femenina
18:45
18:45Hòa
0.51.98
1.82
2.52.00
1.80
1.90
3.60
3.40
0.252.06
1.63
11.89
1.78
2.58
4.28
2.05
Indonesia - Hạng 2 Indonesia
19:00
19:00Hòa
0.251.95
1.85
2.51.80
2.00
2.15
2.90
3.40
01.64
02.04
11.69
2.01
2.71
3.60
2.16
Indonesia - VĐQG Indonesia
19:00
19:00Hòa
1.84
0.752.00
2.751.91
1.92
4.43
1.76
3.75
1.82
0.251.82
1.252.01
1.65
4.86
2.27
2.16
Sweden - Hạng 2 Thụy Điển
19:00
19:00Hòa
0.51.88
1.90
2.751.86
1.93
1.88
3.27
3.95
0.251.89
1.77
1.252.00
1.65
2.34
4.30
2.25
Czech-Republic - VĐQG Séc
19:00
19:00Hòa
0.251.82
1.89
2.51.87
1.86
2.17
3.51
2.99
0.252.20
1.69
11.89
1.91
2.79
4.05
2.23
Scotland - VĐQG Scotland
19:00
19:00Hòa
1.86
11.87
31.76
1.88
5.16
1.55
4.33
1.79
0.52.10
1.251.91
1.93
5.26
2.10
2.68
Latvia - VĐQG Latvia
19:00
19:00Hòa
1.95
0.251.85
2.51.85
1.95
3.50
1.80
3.70
1.91
0.251.74
11.66
2.05
4.97
2.18
2.22
Sweden - Hạng nhất Thụy Điển
19:00
19:00Hòa
1.92
0.51.92
31.97
1.85
3.43
1.91
4.14
1.78
0.251.93
1.251.88
1.80
4.12
2.35
2.32
Sweden - Vô địch quốc gia Thụy Điển nữ
19:00
19:00Hòa
1.74
0.251.93
2.751.87
1.77
2.76
2.23
3.35
01.96
01.70
11.67
2.03
3.44
2.78
2.17
Germany - VĐQG Đức nữ
19:00
19:00Hòa
1.751.86
1.76
3.251.81
1.83
1.22
9.30
5.50
11.92
1.88
1.51.83
1.83
1.53
8.00
3.00
Sweden - Vô địch quốc gia Thụy Điển nữ
19:00
19:00Hòa
0.251.80
2.00
2.51.85
1.95
2.00
3.20
3.40
0.252.04
1.64
11.74
1.94
2.56
4.01
2.13
Finland - VĐQG Phần Lan
19:00
19:00Hòa
0.751.92
1.88
2.52.15
1.67
1.67
4.50
3.40
0.251.88
1.89
11.99
1.76
2.38
5.12
2.18
Spain - Segunda División RFEF - Group 3
19:00
19:00Hòa
0.251.90
1.90
2.51.85
1.95
2.10
3.00
3.30
01.62
02.10
11.73
1.95
2.73
3.75
2.12
Kenya - VĐQG Kenya
19:00
19:00Hòa
0.251.71
1.96
21.80
1.82
2.00
3.66
2.97
0.252.11
1.60
0.751.72
1.92
2.73
4.73
1.88
19:00
19:00Hòa
1.86
0.251.76
21.90
1.73
3.46
2.10
2.97
1.57
0.252.16
0.751.75
1.94
4.51
2.80
1.88
Norway - Hạng nhất Na Uy
19:00
19:00Hòa
1.88
1.51.83
3.751.82
1.91
6.85
1.33
5.50
1.91
0.751.88
1.51.79
2.00
6.67
1.65
3.22
Lithuania - Hạng 2 Lítva
19:00
19:00Hòa
1.51.90
1.81
31.65
2.10
1.35
7.07
4.80
12.70
1.39
1.52.10
1.67
1.80
6.40
2.65
England - Siêu cúp FA nữ Anh
19:00
19:00Hòa
1.93
2.751.85
3.751.83
1.95
20.79
1.06
13.33
1.81
1.251.95
1.51.81
1.95
13.31
1.32
3.72
Belarus - VĐQG Belarus
19:00
19:00Hòa
0.251.86
1.87
2.251.82
1.86
2.21
3.31
3.18
01.59
02.18
11.99
1.74
2.86
4.17
1.98
Hungary - VĐQG Hungary
19:15
19:15Hòa
0.252.00
1.80
3.51.83
1.83
2.30
2.70
3.75
01.78
02.02
1.51.91
1.80
2.75
3.00
2.62
Lithuania - VĐQG Lítva
19:15
19:15Hòa
11.80
2.04
2.751.96
1.85
1.49
6.05
4.17
0.51.94
1.85
11.70
2.14
1.93
6.11
2.44
Estonia - VĐQG Estonia
19:30
19:30Hòa
01.76
01.90
31.78
1.84
2.32
2.52
3.44
01.78
01.88
1.251.80
1.83
2.83
3.10
2.27
Germany - Hạng 2 Đức
19:30
19:30Hòa
0.251.93
1.80
31.85
1.79
2.25
2.82
3.70
01.70
02.01
1.251.92
1.80
2.73
3.38
2.31
Slovakia - 3. liga - Center
19:30
19:30Hòa
11.74
1.93
3.251.94
1.73
1.44
5.49
4.30
0.251.59
2.13
1.251.77
1.88
1.93
5.32
2.47
Germany - Hạng 2 Đức
19:30
19:30Hòa
0.251.91
1.78
31.86
1.78
2.27
2.86
3.58
01.69
02.02
1.251.88
1.80
2.75
3.46
2.26
Iran - VĐQG Iran
19:30
19:30Hòa
0.251.92
1.74
1.751.84
1.82
2.30
3.21
2.78
01.63
02.09
0.751.87
1.80
3.12
4.44
1.79
Germany - Hạng 3 Đức
19:30
19:30Hòa
1.73
11.94
3.51.92
1.76
4.28
1.58
4.20
2.05
0.251.75
1.52.00
1.73
4.50
2.10
2.62
Belgium - VĐQG Bỉ
19:30
19:30Hòa
0.751.98
1.93
31.94
1.94
1.77
4.79
3.83
0.251.82
1.86
1.251.91
1.81
2.25
4.55
2.27
Germany - Hạng 2 Đức
19:30
19:30Hòa
1.94
0.251.94
3.252.03
1.85
3.09
2.21
3.80
02.03
01.68
1.251.82
1.90
3.40
2.72
2.31
Greece - Hạng 2 Hy Lạp
19:45
19:45Hòa
0.51.90
1.90
2.52.40
1.53
1.91
4.20
3.20
0.252.08
1.60
0.751.79
1.88
2.71
5.00
1.85
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
0.752.01
1.79
2.751.80
2.00
1.78
3.88
3.67
01.40
02.63
1.51.93
1.74
2.10
4.04
2.58
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
1.88
11.91
3.51.93
1.86
4.36
1.57
4.43
02.81
01.36
1.51.66
2.04
4.11
1.94
2.86
20:00
20:00Hòa
1.99
0.251.80
31.88
1.90
3.05
2.02
3.71
02.11
01.62
1.51.93
1.74
3.26
2.45
2.53
Sweden - VĐQG Thụy Điển
20:00
20:00Hòa
01.78
02.02
2.51.80
2.00
2.38
2.80
3.50
01.75
01.94
11.80
1.92
3.07
3.54
2.05
Lithuania - Hạng 2 Lítva
20:00
20:00Hòa
11.74
1.97
31.76
1.95
1.48
5.21
4.50
13.20
1.29
1.52.10
1.67
1.96
5.09
2.60
Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan
20:00
20:00Hòa
1.92
0.51.88
2.51.80
2.00
3.60
1.83
3.40
1.61
0.252.10
11.67
2.03
3.60
2.60
2.20
Russia - Second League - Group 2
20:00
20:00Hòa
1.51.96
1.75
2.51.80
1.90
1.30
7.75
5.20
—
0.51.34
3.00
—
Denmark - VĐQG Đan Mạch
20:00
20:00Hòa
1.87
0.751.76
3.251.81
1.87
4.26
1.67
4.25
1.93
0.251.76
1.52.01
1.73
4.40
2.14
2.49
Macedonia - VĐQG Bắc Macedonia
20:00
20:00Hòa
2.751.87
1.79
3.51.79
1.88
1.04
18.00
9.40
11.74
1.91
1.51.87
1.80
1.37
13.30
3.28
Russia - VĐQG Nga
20:00
20:00Hòa
1.92
0.252.02
2.751.95
1.99
3.12
2.36
3.69
02.06
01.68
1.252.02
1.73
3.55
2.80
2.23
Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha
20:00
20:00Hòa
0.51.94
1.94
21.94
1.93
1.93
4.69
3.22
0.252.04
1.83
0.751.83
2.00
2.66
5.57
2.03
Denmark - Hạng 2 Đan Mạch
20:00
20:00Hòa
1.751.90
1.87
3.251.86
1.91
1.25
8.17
5.67
0.751.94
1.72
1.251.73
1.95
1.66
8.00
2.65
Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
20:00Hòa
0.51.85
1.95
2.51.90
1.90
1.80
3.90
3.30
0.251.96
1.84
11.86
1.94
2.48
4.61
2.26
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
01.73
01.94
31.91
1.76
2.22
2.48
3.72
01.75
01.92
1.51.99
1.69
2.66
2.91
2.47
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
0.252.00
1.79
3.251.92
1.87
2.25
2.70
3.61
01.69
02.00
1.51.81
1.85
2.51
3.04
2.62
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
03.13
01.29
31.99
1.70
4.04
1.64
3.95
02.75
01.37
1.52.03
1.67
4.30
2.08
2.52
Poland - Trẻ Ba Lan
20:00
20:00Hòa
1.90
0.251.76
3.251.86
1.78
2.98
1.98
3.72
1.64
0.252.04
1.251.76
1.92
3.50
2.48
2.38
Malta - Hạng nhất Malta
20:00
20:00Hòa
1.91
0.251.76
2.751.77
1.90
3.08
2.00
3.52
1.64
0.252.04
1.251.91
1.73
3.68
2.53
2.26
Finland - VĐQG Phần Lan
20:00
20:00Hòa
0.51.84
2.08
2.751.93
1.95
1.83
4.27
3.90
0.251.95
1.92
1.252.14
1.74
2.43
4.54
2.45
World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
20:00
20:00Hòa
12.38
1.49
2.51.91
1.75
1.67
4.24
3.61
01.36
02.80
11.70
1.99
2.24
4.80
2.19
Uruguay - VĐQG Uruguay
20:00
20:00Hòa
0.251.88
1.96
2.52.01
1.82
2.17
3.38
3.35
0.252.20
1.68
11.89
1.89
2.79
4.01
2.21
Russia - Hạng nhất Nga
20:00
20:00Hòa
0.251.79
2.06
2.251.92
1.90
2.09
3.72
3.29
0.252.14
1.71
12.09
1.74
2.74
4.40
2.13
Denmark - VĐQG Đan Mạch
20:00
20:00Hòa
1.251.92
1.97
3.251.95
1.92
1.42
6.76
5.21
0.51.93
1.93
1.251.81
2.01
1.93
6.06
2.76
Germany - VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs
20:00
20:00Hòa
01.58
02.18
2.51.70
1.98
2.07
2.90
3.55
01.63
02.08
1.52.20
1.57
2.57
3.36
2.36
Turkey - VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
20:00Hòa
0.51.93
1.96
2.251.83
2.05
1.92
4.40
3.42
0.251.97
1.88
11.97
1.85
2.51
4.96
2.24
Greece - Hạng 2 Hy Lạp
20:00
20:00Hòa
0.751.95
1.85
2.52.20
1.65
1.73
5.00
3.40
0.251.87
1.77
11.92
1.76
2.36
5.09
2.04
20:00
20:00Hòa
0.51.91
1.85
21.75
2.02
1.90
3.88
3.11
0.252.00
1.66
12.06
1.65
2.57
4.82
1.95
Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ
20:00
20:00Hòa
1.98
0.51.82
3.51.91
1.80
3.75
1.85
3.90
1.83
0.251.85
1.51.94
1.78
3.93
2.27
2.50
Spain - La Liga
20:00
20:00Hòa
12.04
1.76
2.252.06
1.88
1.62
6.42
4.11
0.251.70
2.03
12.09
1.75
2.14
6.55
2.14
Paraguay - VĐQG Paraguay
20:00
20:00Hòa
1.82
0.751.98
2.51.90
1.90
4.10
1.70
3.50
1.83
0.251.83
11.77
1.90
4.75
2.26
2.16
Germany - VĐQG Đức nữ
20:00
20:00Hòa
0.51.85
1.93
32.01
1.79
1.85
3.63
3.63
0.251.86
1.78
1.251.92
1.72
2.29
4.26
2.28
World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
20:00
20:00Hòa
1.82
1.51.84
2.51.74
1.92
11.50
1.21
5.15
1.38
12.73
11.56
2.21
9.35
1.65
2.53
Spain - Spain Primera Division RFEF
20:15
20:15Hòa
0.51.90
1.88
2.51.83
1.96
1.89
3.61
3.49
0.251.98
1.70
11.72
1.96
2.46
4.26
2.16
Iran - VĐQG Iran
20:15
20:15Hòa
1.251.94
1.70
2.251.86
1.80
1.36
8.65
3.92
0.251.55
2.20
12.05
1.66
1.96
8.55
2.09
20:15
20:15Hòa
01.79
01.87
1.751.81
1.85
2.59
2.72
2.74
01.80
01.86
0.751.92
1.76
3.48
3.74
1.78
20:15
20:15Hòa
1.51.83
1.83
2.51.83
1.83
1.23
12.00
4.75
0.752.08
1.62
11.81
1.86
1.74
10.60
2.29
Kenya - VĐQG Kenya
20:15
20:15Hòa
0.251.68
2.03
21.90
1.73
1.96
3.93
2.97
0.252.08
1.62
0.751.80
1.88
2.69
5.06
1.85
Poland - Hạng nhất Ba Lan
20:30
20:30Hòa
11.96
1.71
2.751.76
1.91
1.57
4.70
3.90
0.251.70
1.98
1.251.88
1.75
2.10
4.98
2.34
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
02.49
01.43
2.51.74
1.97
3.54
1.95
3.40
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
0.751.76
1.86
2.51.79
1.88
1.60
4.72
3.68
0.251.74
1.91
11.75
1.93
2.18
5.13
2.19
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.86
01.84
2.52.04
1.69
2.65
2.60
3.00
—
—
—
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
20:30
20:30Hòa
0.252.02
1.78
2.51.95
1.85
2.25
2.80
3.20
01.70
01.96
11.81
1.86
2.90
3.55
2.07
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.32
02.92
2.51.80
1.90
1.79
4.14
3.45
—
—
—
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
20:30
20:30Hòa
1.87
1.251.88
31.90
1.85
5.66
1.40
4.59
2.21
0.251.53
1.251.88
1.79
6.02
1.87
2.44
Norway - VĐQG Na Uy
20:30
20:30Hòa
1.252.05
1.84
3.251.97
1.90
1.49
5.96
4.92
0.51.93
1.93
1.251.81
2.02
1.93
5.93
2.79
Netherlands - VĐQG Hà Lan
20:30
20:30Hòa
0.251.95
1.85
3.52.00
1.73
2.25
2.88
3.80
01.78
02.02
1.52.00
1.73
2.75
3.20
2.50
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
0.251.90
1.90
2.52.05
1.75
2.10
3.10
3.20
01.58
02.15
11.84
1.83
2.73
3.90
2.05
20:30
20:30Hòa
1.78
11.88
2.51.75
1.93
5.61
1.48
3.92
2.03
0.251.65
11.68
2.02
5.73
2.05
2.23
20:30
20:30Hòa
0.251.74
1.93
2.251.77
1.90
2.00
3.35
3.22
0.252.08
1.62
11.88
1.79
2.63
4.23
2.03
20:30
20:30Hòa
01.67
02.05
2.52.09
1.63
2.41
3.00
2.90
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.36
02.74
2.51.96
1.75
1.85
3.94
3.40
—
—
—
20:30
20:30Hòa
12.00
1.80
2.51.85
1.95
1.57
5.00
3.60
0.251.69
1.97
11.74
1.94
2.12
5.62
2.17
20:30
20:30Hòa
01.87
01.79
2.251.74
1.91
2.54
2.43
3.15
01.85
01.79
11.93
1.75
3.28
3.12
2.01
20:30
20:30Hòa
1.94
0.751.70
2.251.85
1.81
6.01
1.53
3.46
1.93
0.251.72
12.02
1.68
6.85
2.17
1.99
20:30
20:30Hòa
0.751.73
1.90
2.751.87
1.77
1.59
4.61
3.80
0.251.72
1.93
1.252.01
1.66
2.14
4.97
2.26
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
1.38
1.52.66
2.51.96
1.75
4.74
1.64
3.70
—
—
—
20:30
20:30Hòa
0.251.88
1.92
2.52.10
1.70
2.10
3.00
3.20
01.65
02.03
11.92
1.76
2.87
3.79
2.01
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.71
01.96
2.51.93
1.75
2.32
2.69
3.12
01.73
01.92
11.88
1.79
2.97
3.56
2.03
20:30
20:30Hòa
0.251.98
1.82
2.52.15
1.67
2.20
3.00
3.10
01.70
01.96
12.04
1.67
2.98
3.70
1.98
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
1.87
0.251.79
2.251.78
1.86
3.26
2.05
3.18
1.58
0.252.15
11.92
1.76
4.09
2.74
2.00
20:30
20:30Hòa
02.24
01.55
2.51.90
1.80
3.20
2.16
3.15
—
—
—
20:30
20:30Hòa
01.76
01.95
2.52.15
1.60
2.49
2.75
3.00
—
—
—
20:30
20:30Hòa
0.51.80
2.00
2.51.90
1.90
1.75
4.00
3.40
0.251.87
1.77
11.83
1.84
2.35
5.03
2.06
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.38
02.66
2.52.09
1.63
1.89
3.80
3.35
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.90
01.80
2.52.09
1.63
2.70
2.55
2.95
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
1.251.86
1.80
2.751.92
1.73
1.34
7.60
4.33
0.752.26
1.51
11.70
1.99
1.86
7.13
2.31
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
0.251.92
1.75
2.251.92
1.75
2.23
2.97
3.10
01.65
02.03
12.04
1.67
2.96
3.86
1.95
20:30
20:30Hòa
1.82
0.251.84
2.751.91
1.76
2.95
2.12
3.35
02.06
01.63
11.69
2.01
3.64
2.69
2.16
20:30
20:30Hòa
01.55
02.24
2.52.04
1.68
2.11
3.14
3.35
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.45
02.43
2.52.04
1.69
2.06
3.56
3.05
—
—
—
20:30
20:30Hòa
01.80
01.86
2.251.76
1.91
2.45
2.54
3.12
01.80
01.84
11.88
1.79
3.10
3.28
2.02
20:30
20:30Hòa
02.49
01.43
2.52.04
1.68
3.70
2.02
3.10
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.71
01.96
2.251.74
1.91
2.32
2.69
3.12
01.73
01.92
11.92
1.76
2.97
3.56
2.03
Bosnia - Hạng nhất Bosnia
20:30
20:30Hòa
11.95
1.85
2.51.85
1.95
1.53
5.00
3.80
0.251.72
2.08
0.51.33
3.00
2.05
5.50
2.25
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
20:30
20:30Hòa
0.251.92
1.90
2.251.89
1.91
2.21
3.22
3.17
0.252.16
1.57
11.89
1.78
2.74
4.03
2.01
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
1.70
0.251.98
2.251.74
1.91
2.79
2.32
3.12
01.95
01.71
11.92
1.76
3.59
2.95
2.03
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
20:30
20:30Hòa
1.82
0.251.98
2.51.73
2.08
2.88
2.20
3.30
02.06
01.75
11.74
2.07
3.35
2.86
2.26
20:30
20:30Hòa
0.52.05
1.79
2.251.87
1.93
2.04
3.63
3.21
0.252.11
1.72
12.03
1.77
2.64
4.14
2.12
Netherlands - VĐQG Hà Lan
20:30
20:30Hòa
0.251.85
2.04
3.751.96
1.91
2.08
3.11
4.18
0.252.05
1.75
1.51.83
1.83
2.40
3.40
2.75
Norway - Hạng nhất Na Uy
20:30
20:30Hòa
0.251.94
1.74
3.251.98
1.76
2.29
2.76
3.56
01.79
02.04
1.251.87
1.93
2.87
3.25
2.52
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
20:30
20:30Hòa
0.751.79
1.83
3.251.83
1.83
1.63
4.07
4.00
0.251.75
1.90
1.251.72
1.92
2.13
4.31
2.45
20:30
20:30Hòa
1.51.95
1.85
2.51.44
2.62
1.36
6.00
4.75
0.51.82
1.98
—
1.80
6.00
2.62
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
0.52.00
1.80
2.52.00
1.80
1.91
3.50
3.25
0.252.01
1.66
11.83
1.84
2.54
4.34
2.06
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
11.88
1.92
2.51.95
1.85
1.50
5.50
3.70
0.251.62
2.08
11.84
1.83
2.04
6.95
2.10
Czech-Republic - 4. liga - Divizie C
20:30
20:30Hòa
2.251.90
1.90
2.51.22
4.00
1.18
8.50
6.50
11.98
1.82
—
1.50
7.50
3.25
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
02.87
01.33
2.51.96
1.75
4.14
1.82
3.35
—
—
—
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
20:30
20:30Hòa
0.251.92
1.90
2.51.94
1.86
2.20
3.18
3.23
01.62
02.08
11.80
1.87
2.74
3.78
2.08
Belarus - VĐQG Belarus
20:30
20:30Hòa
0.252.06
1.75
2.251.87
1.92
2.39
2.96
2.99
01.72
01.98
12.06
1.69
3.12
3.83
1.95
Norway - Hạng nhất Na Uy
20:30
20:30Hòa
2.251.94
1.88
41.80
2.01
1.17
11.57
8.55
11.88
1.90
1.751.90
1.87
1.45
8.95
3.69
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.72
01.95
2.51.88
1.79
2.31
2.64
3.22
01.74
01.91
11.83
1.84
2.96
3.34
2.06
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.41
02.55
2.52.04
1.69
1.96
3.65
3.25
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
02.35
01.48
2.51.90
1.80
3.34
2.05
3.30
—
—
—
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.82
01.88
2.52.09
1.63
2.55
2.65
3.00
—
—
—
Austria - VĐQG Áo
20:30
20:30Hòa
0.751.88
2.01
31.83
2.06
1.69
4.55
4.31
0.251.75
1.94
1.251.78
1.90
2.15
4.66
2.41
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
1.52.43
1.45
2.51.96
1.75
1.55
5.82
3.65
—
—
—
Iran - VĐQG Iran
20:30
20:30Hòa
01.68
02.00
1.751.84
1.82
2.47
2.99
2.73
01.71
01.97
0.751.95
1.73
3.40
4.18
1.75
Italy - Italia Serie D
20:30
20:30Hòa
01.96
01.75
2.51.90
1.80
2.75
2.44
3.05
—
—
—
Poland - VĐQG Ba Lan
20:45
20:45Hòa
0.52.05
1.83
2.751.87
1.99
2.04
3.56
3.65
0.252.02
1.71
1.251.92
1.74
2.49
4.00
2.23
Italy - Italia Serie D
21:00
21:00Hòa
1.751.74
1.89
3.251.94
1.74
1.14
12.00
6.15
0.751.80
1.82
1.251.80
1.87
1.56
9.45
2.75
Italy - Italia Serie D
21:00
21:00Hòa
0.751.84
1.78
2.751.73
1.94
1.67
4.14
3.74
0.251.80
1.84
1.251.93
1.71
2.23
4.52
2.27
21:00
21:00Hòa
1.78
0.52.02
2.52.00
1.80
3.40
1.95
3.30
1.62
0.252.08
11.83
1.84
4.18
2.61
2.05
Italy - Italia Serie D
21:00
21:00Hòa
01.70
02.03
2.51.85
1.85
2.36
2.85
3.15
—
—
—
Sweden - Hạng nhất Thụy Điển
21:00
21:00Hòa
0.251.79
1.93
2.751.77
1.97
2.06
3.14
3.62
0.252.10
1.74
1.252.00
1.80
2.60
3.79
2.44
Kazakhstan - VĐQG Kazakhstan
21:00
21:00Hòa
1.251.96
1.80
2.751.81
1.89
1.43
7.09
4.48
0.251.55
2.20
1.252.01
1.65
1.90
6.40
2.30
Czech-Republic - VĐQG Séc
21:00
21:00Hòa
1.51.78
1.94
3.251.91
1.82
1.26
9.30
5.60
0.751.93
1.88
1.251.84
1.94
1.65
8.53
2.93
Hungary - Hạng 2 Hungary
21:00
21:00Hòa
1.98
0.751.82
2.51.85
1.95
4.20
1.62
3.75
1.82
0.251.82
11.71
1.98
4.80
2.26
2.18
Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha
21:00
21:00Hòa
01.92
01.88
2.52.35
1.57
2.60
2.55
3.00
01.92
01.88
0.51.53
2.38
3.50
3.40
2.00
Belgium - Giải hạng Ba Bỉ
21:00
21:00Hòa
1.78
12.03
31.85
1.94
4.49
1.61
4.00
1.95
0.251.71
1.251.81
1.86
4.69
2.10
2.38
21:00
21:00Hòa
1.75
0.751.88
31.81
1.81
4.00
1.71
3.64
1.82
0.251.82
1.251.89
1.78
4.42
2.27
2.26
21:00
21:00Hòa
1.83
0.251.83
3.251.90
1.77
2.92
2.07
3.52
02.06
01.63
1.251.80
1.87
3.47
2.61
2.28
21:00
21:00Hòa
01.82
01.98
2.51.80
2.00
2.30
2.45
3.60
01.78
01.86
11.67
2.04
2.94
3.16
2.14
Italy - Hạng 2 Italia
21:00
21:00Hòa
1.251.85
1.78
3.251.98
1.77
1.43
6.16
4.80
0.51.93
1.93
1.251.93
1.89
1.93
6.27
2.70
Azerbaijan - VĐQG Azerbaijan
21:00
21:00Hòa
01.71
01.96
31.85
1.77
2.24
2.59
3.45
01.73
01.92
1.251.85
1.78
2.77
3.28
2.25
England - Siêu cúp FA nữ Anh
21:00
21:00Hòa
0.751.71
1.92
2.751.83
1.83
1.56
4.84
3.88
0.251.72
1.95
1.252.05
1.64
2.12
5.20
2.27
21:00
21:00Hòa
1.88
0.751.93
2.751.95
1.85
4.28
1.71
3.81
1.82
0.251.84
11.73
1.95
4.84
2.28
2.18
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
21:00
21:00Hòa
1.251.81
2.02
2.751.91
1.89
1.35
8.12
4.67
0.51.79
2.01
1.252.12
1.71
1.78
7.44
2.54
India - VĐQG Ấn Độ
21:00
21:00Hòa
02.05
01.75
2.52.00
1.80
2.55
2.40
3.25
02.03
01.78
11.94
1.86
3.54
3.12
2.18
England - Ngoại Hạng Anh
21:00
21:00Hòa
0.251.88
2.06
31.85
2.00
2.15
3.29
4.04
0.252.06
1.66
1.251.91
1.91
2.55
3.56
2.41
21:00
21:00Hòa
1.97
0.751.97
2.751.91
2.04
4.82
1.77
4.11
1.89
0.251.81
1.252.07
1.73
4.75
2.26
2.30
21:00
21:00Hòa
0.251.98
1.96
32.04
1.83
2.30
3.20
3.74
01.66
02.09
1.251.98
1.80
2.74
3.60
2.25
21:00
21:00Hòa
1.89
0.252.05
31.93
1.93
3.04
2.38
3.74
02.06
01.82
1.251.95
1.88
3.33
2.95
2.51
Italy - Serie A
21:00
21:00Hòa
0.251.85
2.00
2.52.00
1.80
2.10
3.50
3.40
0.252.18
1.74
11.89
1.94
2.76
4.22
2.27
21:00
21:00Hòa
0.752.04
1.90
3.251.83
2.01
1.86
4.22
4.17
0.251.90
1.90
1.52.00
1.73
2.25
4.00
2.62
Romania - VĐQG Romania
21:00
21:00Hòa
0.51.95
1.85
2.51.85
1.95
1.90
3.60
3.25
0.252.00
1.72
11.86
1.86
2.51
4.56
2.07
France - Ligue 1
21:00
21:00Hòa
0.51.99
1.92
2.752.02
1.85
1.98
4.15
3.45
0.252.07
1.82
11.84
2.00
2.63
4.72
2.23
Scotland - VĐQG Scotland
21:00
21:00Hòa
1.87
0.251.86
2.751.78
1.97
3.04
2.18
3.54
1.75
0.252.14
1.252.03
1.81
3.82
2.66
2.46
Belgium - Giải hạng Ba Bỉ
21:00
21:00Hòa
01.78
02.02
2.51.85
1.95
2.30
2.60
3.40
01.72
01.93
11.75
1.93
2.93
3.47
2.08
Greece - VĐQG Hy Lạp
21:00
21:00Hòa
2.251.84
1.79
31.80
1.84
1.10
23.00
8.00
12.01
1.82
1.251.86
1.93
1.47
14.54
3.22
Belgium - Giải hạng Ba Bỉ
21:00
21:00Hòa
02.03
01.78
31.91
1.88
2.57
2.26
3.84
01.93
01.72
1.251.84
1.83
3.23
2.71
2.32
England - Siêu cúp FA nữ Anh
21:00
21:00Hòa
0.251.93
1.88
2.251.82
1.99
2.19
2.94
3.55
01.64
02.07
11.92
1.76
2.83
3.82
2.04
Belgium - Giải hạng Ba Bỉ
21:00
21:00Hòa
01.90
01.90
2.51.80
2.00
2.40
2.40
3.50
01.96
01.70
11.71
1.98
3.46
2.86
2.12
Italy - Italia Serie D
21:00
21:00Hòa
01.73
01.94
2.751.87
1.77
2.30
2.58
3.34
01.75
01.90
11.67
2.03
2.84
3.22
2.17
Slovakia - VĐQG Slovakia
21:30
21:30Hòa
0.51.84
2.00
31.85
1.98
1.83
3.81
4.01
0.251.88
1.92
1.251.89
1.91
2.31
4.23
2.55
Hungary - VĐQG Hungary
21:30
21:30Hòa
0.51.95
1.85
2.51.65
2.20
1.91
3.60
3.60
0.251.98
1.70
1.251.99
1.67
2.46
4.14
2.19
Cameroon - Elite One
21:30
21:30Hòa
01.88
01.78
2.251.91
1.76
2.60
2.45
3.04
01.86
01.78
12.04
1.67
3.40
3.18
1.94
Malta - VĐQG Malta
21:30
21:30Hòa
0.251.98
1.82
2.52.00
1.80
2.20
2.90
3.20
01.75
01.90
11.98
1.71
3.10
3.62
1.96
Germany - Bundesliga
21:30
21:30Hòa
1.85
0.252.00
3.51.91
1.91
2.90
2.25
3.75
02.02
01.78
1.51.91
1.80
3.10
2.75
2.60
Cameroon - Elite One
21:30
21:30Hòa
0.251.89
1.76
2.251.74
1.91
2.20
2.95
3.18
01.65
02.03
11.87
1.80
2.86
3.77
2.02
World - Cúp C1 Châu Phi
22:00
22:00Hòa
11.90
1.76
2.251.88
1.78
1.48
6.38
3.62
0.251.66
2.01
12.01
1.69
2.08
7.07
2.05
Cyprus - VĐQG Đảo Síp
22:00
22:00Hòa
1.84
1.251.99
2.751.92
1.88
6.85
1.42
4.42
1.89
0.51.89
11.70
2.14
6.46
1.88
2.46
Luxembourg - VĐQG Luxembourg
22:00
22:00Hòa
0.251.86
1.93
3.251.95
1.84
2.09
2.90
3.72
01.66
02.01
1.251.80
1.87
2.63
3.35
2.32
22:00
22:00Hòa
1.78
1.51.84
31.84
1.78
8.65
1.27
4.85
1.63
0.752.06
1.251.86
1.79
7.55
1.75
2.46
Belgium - VĐQG Bỉ
22:00
22:00Hòa
1.51.85
1.95
3.51.83
1.83
1.33
6.50
5.25
0.751.94
1.91
1.51.93
1.89
1.68
7.27
3.15
Luxembourg - VĐQG Luxembourg
22:00
22:00Hòa
0.252.00
1.79
2.751.86
1.92
2.27
2.78
3.43
01.70
01.96
1.251.96
1.69
2.79
3.42
2.18
Faroe-Islands - Ngoại hạng đảo Faroe
22:00
22:00Hòa
0.251.82
1.84
2.751.84
1.80
2.09
3.05
3.34
01.61
02.12
11.67
2.04
2.67
3.74
2.16
22:00
22:00Hòa
0.751.85
1.77
31.76
1.86
1.69
3.94
3.86
0.251.81
1.85
1.251.80
1.87
2.22
4.29
2.38
22:00
22:00Hòa
0.251.90
1.77
2.751.90
1.77
2.20
2.92
3.24
01.67
02.03
11.71
1.98
2.80
3.64
2.11
Serbia - VĐQG Serbia
22:00
22:00Hòa
1.88
1.51.92
3.251.91
1.89
8.40
1.31
5.79
1.66
0.752.02
1.251.72
1.94
6.35
1.73
2.62
Sweden - Nữ Thuỵ Điển
22:00
22:00Hòa
0.251.92
1.74
31.82
1.80
2.19
2.70
3.54
01.70
01.96
1.251.88
1.79
2.71
3.31
2.28
Sweden - Hạng 2 Thụy Điển
22:00
22:00Hòa
2.251.80
1.82
41.81
1.81
1.10
12.20
7.60
11.91
1.76
1.751.92
1.72
1.44
9.05
3.32
Germany - VĐQG Đức nữ
22:00
22:00Hòa
1.85
1.751.92
3.251.93
1.84
8.77
1.23
6.02
1.72
0.751.91
1.251.76
1.87
7.55
1.66
2.66
Sweden - Hạng 2 Thụy Điển
22:00
22:00Hòa
1.92
0.251.88
3.52.10
1.67
2.50
2.30
3.70
01.95
01.72
1.251.75
1.93
3.19
2.67
2.40
Faroe-Islands - Ngoại hạng đảo Faroe
22:00
22:00Hòa
1.90
11.88
2.751.93
1.86
5.59
1.52
3.96
2.03
0.251.66
11.66
2.05
5.41
2.07
2.29
22:00
22:00Hòa
1.251.83
1.83
31.74
1.89
1.36
6.75
4.50
0.752.20
1.53
1.251.84
1.83
1.86
6.25
2.45
Lithuania - VĐQG Lítva
22:00
22:00Hòa
01.95
01.85
2.51.75
2.05
2.50
2.40
3.25
01.87
01.77
11.69
2.01
3.16
2.94
2.14
Denmark - VĐQG Đan Mạch
22:00
22:00Hòa
0.252.02
1.73
2.751.88
1.82
2.38
2.81
3.40
01.73
01.97
11.70
2.05
2.94
3.47
2.14
Belgium - Hạng 2 Bỉ
22:00
22:00Hòa
02.02
01.83
2.751.80
2.03
2.77
2.50
3.40
01.99
01.82
1.252.01
1.81
3.23
2.97
2.42
Spain - Segunda División RFEF - Group 2
22:00
22:00Hòa
1.751.95
1.85
2.51.75
2.05
1.25
10.00
4.75
0.752.15
1.59
1.251.96
1.69
1.82
7.42
2.38
Switzerland - 1. Liga Promotion
22:00
22:00Hòa
01.89
01.89
31.93
1.85
2.46
2.46
3.59
01.79
01.85
1.251.91
1.73
2.88
3.02
2.25
Italy - Italia Serie D
22:00
22:00Hòa
0.751.95
1.85
2.51.95
1.85
1.70
4.20
3.50
0.251.81
1.83
11.83
1.84
2.25
5.13
2.13
Luxembourg - VĐQG Luxembourg
22:00
22:00Hòa
1.51.91
1.88
31.83
1.96
1.32
7.53
4.96
0.251.60
2.11
1.251.83
1.84
1.78
7.21
2.44
Sweden - Hạng 2 Thụy Điển
22:00
22:00Hòa
0.51.85
1.93
32.02
1.79
1.84
3.37
3.96
0.251.97
1.71
1.251.94
1.70
2.43
3.98
2.26
Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha
22:15
22:15Hòa
0.252.00
1.84
2.751.93
1.85
2.34
3.03
3.50
01.76
02.13
11.77
2.07
2.99
3.59
2.32
22:15
22:15Hòa
0.51.90
1.90
2.51.90
1.90
1.91
3.90
3.50
0.252.01
1.85
11.92
1.90
2.54
4.76
2.26
Spain - La Liga
22:15
22:15Hòa
1.96
0.251.94
2.751.96
1.93
3.25
2.24
3.58
02.08
01.67
11.75
2.09
3.70
2.85
2.15
Russia - VĐQG Nga
22:30
22:30Hòa
1.51.96
1.99
2.751.91
2.03
1.33
11.30
5.71
0.751.99
1.86
1.252.06
1.78
1.69
9.89
2.80
Chile - VĐQG Chile
22:30
22:30Hòa
1.79
0.251.89
2.51.94
1.77
2.96
2.27
3.10
02.03
01.70
11.83
1.87
3.72
2.92
2.05
Sweden - VĐQG Thụy Điển
22:30
22:30Hòa
1.86
1.251.99
31.88
1.95
6.59
1.45
4.72
1.94
0.51.88
1.251.92
1.87
6.48
1.88
2.70
Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ
22:30
22:30Hòa
11.93
1.80
3.51.88
1.86
1.60
4.44
4.55
0.52.07
1.80
1.52.00
1.83
2.07
4.77
2.84
Spain - Spain Primera Division RFEF
22:30
22:30Hòa
1.85
0.251.95
2.51.95
1.85
2.90
2.15
3.20
02.02
01.67
11.84
1.83
3.66
2.84
2.08
Portugal - Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:30
22:30Hòa
1.88
0.51.92
2.51.90
1.90
3.60
1.85
3.30
1.79
0.252.03
11.86
1.93
4.44
2.56
2.25
Malta - VĐQG Malta
22:30
22:30Hòa
1.82
0.251.93
2.251.89
1.86
3.06
2.24
3.01
02.06
01.63
11.98
1.71
3.88
2.84
2.00
Czech-Republic - Hạng nhất Séc
22:30
22:30Hòa
11.77
2.00
3.252.00
1.77
1.46
5.08
4.47
0.251.57
2.14
1.251.76
1.89
1.91
5.43
2.48
Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha
22:30
22:30Hòa
0.51.95
1.93
2.51.94
1.93
1.95
3.96
3.64
0.252.03
1.83
11.82
2.01
2.55
4.51
2.32
Switzerland - Hạng 2 Thụy Sĩ
22:30
22:30Hòa
11.86
1.98
3.51.97
1.85
1.55
5.00
4.64
0.51.95
1.85
1.52.03
1.79
1.95
5.12
2.81
Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha
22:30
22:30Hòa
01.93
01.86
2.251.88
1.91
2.69
2.61
2.96
01.85
01.81
11.94
1.74
3.34
3.14
2.00
Germany - Hạng 3 Đức
22:30
22:30Hòa
0.251.82
1.84
2.51.77
1.90
2.08
3.09
3.32
0.252.15
1.70
11.71
2.14
2.69
3.85
2.33
Switzerland - VĐQG Thụy Sỹ
22:30
22:30Hòa
1.251.99
1.75
3.251.85
1.89
1.49
5.46
4.65
0.51.96
1.89
1.251.82
2.01
1.96
5.69
2.77
Netherlands - VĐQG Hà Lan
22:45
22:45Hòa
1.90
1.251.90
3.51.83
1.83
6.25
1.44
5.00
1.92
0.51.88
1.51.91
1.80
5.50
1.83
2.75
Cyprus - VĐQG Đảo Síp
23:00
23:00Hòa
1.751.95
1.85
31.78
2.02
1.26
9.09
5.59
0.751.88
1.89
1.251.85
1.92
1.62
7.97
2.81
Norway - VĐQG Na Uy
23:00
23:00Hòa
0.251.96
1.81
3.251.82
1.95
2.29
2.82
3.90
01.71
01.99
1.251.71
1.98
2.68
3.18
2.40
23:00
23:00Hòa
0.252.02
1.81
2.751.93
1.89
2.36
2.93
3.54
01.71
01.99
1.252.03
1.68
2.83
3.44
2.17
Norway - Hạng nhất Na Uy
23:00
23:00Hòa
11.83
1.88
3.51.82
1.91
1.54
4.76
4.55
0.51.93
1.87
1.51.92
1.87
1.94
5.01
2.90
23:00
23:00Hòa
1.95
11.77
41.81
1.82
4.85
1.51
4.75
1.91
0.51.89
1.751.96
1.83
4.76
1.90
3.09
Spain - Segunda División RFEF - Group 5
23:00
23:00Hòa
0.51.90
1.90
2.51.75
2.05
1.83
3.70
3.40
0.251.86
1.80
1.252.02
1.66
2.29
4.49
2.25
Latvia - VĐQG Latvia
23:00
23:00Hòa
1.82
21.80
3.251.87
1.78
13.00
1.12
6.55
1.94
0.751.70
1.251.72
1.93
10.20
1.51
2.85
Turkey - VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
23:00
23:00Hòa
0.251.93
1.95
31.99
1.84
2.22
3.16
3.77
01.63
02.11
1.251.92
1.74
2.62
3.52
2.28
Norway - Hạng nhất Na Uy
23:00
23:00Hòa
0.51.83
2.02
3.751.93
1.88
1.81
3.63
4.34
0.251.90
1.90
1.51.83
1.83
2.25
3.60
2.75
World - Cúp C1 Châu Phi
23:00
23:00Hòa
0.251.98
1.70
21.81
1.81
2.33
2.96
2.92
01.68
01.99
0.751.72
1.96
3.14
3.94
1.86
23:00
23:00Hòa
1.251.95
1.69
2.251.79
1.87
1.38
7.60
3.95
0.251.55
2.17
11.92
1.76
1.96
7.38
2.15
Uruguay - Hạng 2 Uruguay
23:00
23:00Hòa
1.92
0.251.88
2.52.30
1.60
3.40
2.00
3.25
1.60
0.252.11
0.751.65
2.01
4.50
2.69
1.94
Austria - VĐQG Áo
23:00
23:00Hòa
0.251.94
1.94
3.251.93
1.93
2.20
2.99
3.99
01.66
02.06
1.52.02
1.72
2.62
3.40
2.39
Peru - VĐQG Peru
23:00
23:00Hòa
1.86
0.251.86
2.751.90
1.83
3.12
2.17
3.35
02.09
01.67
11.67
2.09
3.33
2.69
2.24
Spain - Segunda División RFEF - Group 2
23:00
23:00Hòa
1.81
0.51.99
21.86
1.93
3.97
1.98
2.99
1.67
0.252.03
0.751.72
1.92
5.07
2.61
1.91
Finland - Cúp Hạng nhất Phần Lan
23:00
23:00Hòa
0.51.88
1.92
2.51.73
2.08
1.80
3.75
3.40
0.251.98
1.82
1.52.50
1.50
2.40
4.33
2.30
Norway - VĐQG Na Uy
23:00
23:00Hòa
0.51.82
1.98
3.51.83
1.83
1.85
3.60
4.00
0.251.93
1.93
1.52.01
1.82
2.33
3.98
2.76
23:00
23:00Hòa
0.251.92
1.97
2.751.86
2.01
2.17
3.05
4.01
0.252.10
1.63
1.251.96
1.70
2.59
3.52
2.30
Andorra - VĐQG Andorra
23:00
23:00Hòa
0.751.80
2.00
2.51.75
2.05
1.62
4.33
3.80
0.251.84
1.80
11.67
2.04
2.28
4.70
2.18
Spain - Segunda División RFEF - Group 5
23:00
23:00Hòa
0.752.02
1.78
2.51.98
1.81
1.77
4.27
3.41
0.251.88
1.78
11.84
1.83
2.37
4.95
2.08
Turkey - Hạng nhất Thổ Nhĩ Kỳ
23:00
23:00Hòa
1.88
0.251.78
2.751.92
1.73
3.26
2.06
3.18
1.71
0.252.14
11.73
2.11
3.91
2.67
2.32
World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
23:00
23:00Hòa
0.51.90
1.90
2.52.40
1.53
1.83
4.00
3.10
0.251.97
1.69
0.751.69
1.96
2.53
5.16
1.92
Spain - Primera División Femenina
23:00
23:00Hòa
01.78
01.88
21.78
1.84
2.48
2.65
2.93
01.78
01.86
0.751.73
1.93
3.28
3.52
1.87
Greece - VĐQG Hy Lạp
23:00
23:00Hòa
1.85
1.52.03
32.04
1.83
8.55
1.34
5.29
2.08
0.51.78
1.252.02
1.79
8.02
1.78
2.72
World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
23:00
23:00Hòa
2.751.86
1.78
3.51.85
1.82
1.00
28.00
11.00
11.66
2.01
1.51.94
1.74
1.30
19.50
3.44
Malta - Hạng nhất Malta
23:00
23:00Hòa
0.751.79
1.83
2.751.84
1.80
1.62
4.62
3.64
0.251.76
1.88
11.67
2.03
2.20
5.02
2.19
Germany - VĐQG Đức nữ
23:00
23:00Hòa
1.83
0.251.89
2.751.90
1.83
2.86
2.15
3.31
1.95
0.251.85
1.52.25
1.57
3.40
2.75
2.25
Uruguay - VĐQG Uruguay
23:00
23:00Hòa
11.95
1.85
2.51.90
1.90
1.53
5.50
3.60
0.52.11
1.73
11.85
1.94
2.12
6.17
2.34
Cameroon - Elite One
23:00
23:00Hòa
02.00
01.73
21.78
1.93
2.80
2.45
3.00
01.96
01.75
12.14
1.63
3.68
3.22
1.98
Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha
23:00
23:00Hòa
11.98
1.82
2.51.90
1.90
1.53
5.50
3.60
0.251.69
2.00
11.81
1.86
2.13
5.86
2.15
Poland - Hạng nhất Ba Lan
23:00
23:00Hòa
0.52.00
1.84
31.95
1.87
1.99
3.48
3.74
0.252.01
1.80
1.251.96
1.85
2.48
3.93
2.48
Norway - Hạng nhất Na Uy
23:00
23:00Hòa
0.751.96
1.87
31.99
1.83
1.75
4.35
3.93
0.251.83
1.87
1.251.90
1.82
2.25
4.43
2.32
France - Ligue 1
23:15
23:15Hòa
11.99
1.84
32.01
1.85
1.65
5.49
4.36
0.251.71
2.02
1.251.94
1.83
2.12
5.15
2.38
23:15
23:15Hòa
0.752.02
1.92
3.251.87
1.96
1.83
4.22
4.32
0.251.90
1.90
1.52.00
1.73
2.25
4.00
2.60
Italy - Hạng 2 Italia
23:15
23:15Hòa
0.251.95
1.85
2.51.85
1.95
2.25
3.20
3.25
01.66
02.06
11.73
2.00
2.78
3.68
2.16
France - Ligue 1
23:15
23:15Hòa
11.92
1.91
31.88
1.96
1.60
5.44
4.82
0.52.03
1.85
1.251.91
1.93
2.03
5.62
2.70
23:15
23:15Hòa
0.52.08
1.84
2.751.90
1.99
2.07
3.54
3.72
0.252.02
1.69
1.252.03
1.73
2.54
4.05
2.24
23:15
23:15Hòa
1.79
0.252.06
2.52.08
1.87
3.10
2.52
3.38
02.09
01.80
11.94
1.89
3.65
3.17
2.23
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
23:30
23:30Hòa
01.79
02.05
2.251.96
1.84
2.57
2.93
2.88
01.79
02.01
12.11
1.71
3.12
3.48
2.06
23:30
23:30Hòa
0.51.97
1.85
2.251.94
1.86
1.97
3.92
3.18
0.252.05
1.76
12.12
1.71
2.58
4.44
2.09
23:30
23:30Hòa
1.82
0.51.98
2.51.80
2.00
3.40
1.90
3.40
1.74
0.252.08
11.80
2.00
3.91
2.57
2.24
England - Ngoại Hạng Anh
23:30
23:30Hòa
1.76
0.252.10
2.251.85
1.98
3.08
2.58
3.30
01.99
01.73
12.07
1.76
3.70
3.16
2.00
Spain - Segunda División RFEF - Group 2
23:30
23:30Hòa
1.85
0.51.95
2.52.00
1.80
3.60
1.90
3.30
1.68
0.252.01
11.87
1.80
4.64
2.54
2.02
Poland - VĐQG Ba Lan
23:30
23:30Hòa
01.88
01.83
2.751.84
1.89
2.55
2.48
3.44
01.87
01.83
1.251.97
1.70
3.12
3.02
2.18
Italy - Italia Serie D - Nhóm C
23:30
23:30Hòa
0.251.98
1.82
2.52.20
1.65
2.20
3.00
3.10
01.70
01.96
0.751.64
2.03
3.01
3.78
1.95
Spain - Hạng 3 Tây Ban Nha
23:30
23:30Hòa
0.251.92
1.88
2.51.80
2.00
2.10
2.75
3.60
01.66
02.04
11.67
2.04
2.77
3.58
2.15
Germany - Bundesliga
23:30
23:30Hòa
1.89
1.52.01
3.751.83
2.03
6.51
1.41
5.70
1.98
0.51.82
1.51.73
2.00
5.00
1.83
3.00
Ecuador - VĐQG Ecuador
23:30
23:30Hòa
0.52.02
1.78
2.52.00
1.80
2.05
3.75
3.25
0.252.03
1.65
11.85
1.82
2.57
4.25
2.03
Bosnia - VĐQG Bosnia-Herzegovina
23:30
23:30Hòa
21.95
1.82
31.89
1.88
1.16
13.57
6.58
0.751.79
1.87
1.251.88
1.77
1.56
10.90
2.68
Israel - Israel B League
00:00
00:00Hòa
0.252.00
1.80
2.51.80
2.00
2.20
2.75
3.40
01.68
01.99
11.71
1.98
2.82
3.50
2.13
World - Cúp C1 Châu Phi
00:00
00:00Hòa
0.251.93
1.74
2.251.92
1.75
2.25
2.99
3.04
01.65
02.03
12.05
1.66
2.96
3.88
1.94
00:00
00:00Hòa
1.251.82
1.84
2.51.86
1.81
1.32
8.25
4.33
0.752.21
1.53
11.79
1.88
1.85
7.80
2.26
Italy - Serie A
00:00
00:00Hòa
1.99
11.80
2.51.92
2.03
7.16
1.54
4.38
1.88
0.52.00
11.80
2.05
7.23
2.00
2.48
Denmark - VĐQG Đan Mạch
00:00
00:00Hòa
01.83
02.07
31.99
1.88
2.45
2.77
3.71
01.83
02.03
1.251.97
1.85
2.96
3.29
2.48
Slovakia - VĐQG Slovakia
00:00
00:00Hòa
0.51.88
1.94
3.51.85
1.98
1.88
3.49
4.18
0.251.90
1.90
1.51.83
1.83
2.20
3.60
2.62
Czech-Republic - VĐQG Séc
00:00
00:00Hòa
11.84
1.87
31.80
1.83
1.53
5.19
4.30
0.52.09
1.74
1.252.02
1.78
2.10
5.33
2.52
Spain - Segunda División RFEF - Group 2
00:00
00:00Hòa
11.98
1.82
2.52.00
1.80
1.57
5.25
3.50
0.251.71
1.97
11.90
1.77
2.13
6.35
2.09
Italy - Serie A Women
00:00
00:00Hòa
2.00
0.51.80
2.51.95
1.85
3.90
1.75
3.40
1.78
0.251.86
11.83
1.84
4.87
2.31
2.12
Cyprus - VĐQG Đảo Síp
00:00
00:00Hòa
1.89
0.251.82
2.751.87
1.86
3.18
2.12
3.40
1.74
0.252.09
1.252.07
1.74
3.67
2.55
2.34
Italy - Italia Serie D
00:00
00:00Hòa
0.251.82
1.98
2.51.95
1.85
2.05
3.10
3.30
0.252.11
1.60
11.79
1.88
2.66
3.98
2.07
Croatia - VĐQG Croatia
00:00
00:00Hòa
1.251.99
1.85
31.89
1.93
1.44
6.43
4.72
0.51.89
1.91
1.251.94
1.86
1.89
6.22
2.66
Hungary - VĐQG Hungary
00:00
00:00Hòa
1.251.82
1.84
3.251.75
1.92
1.38
6.00
4.65
0.51.82
1.98
1.52.00
1.73
1.80
6.00
2.75
Spain - Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30
00:30Hòa
11.89
1.99
2.751.95
1.92
1.52
6.18
4.42
0.52.02
1.84
1.252.16
1.71
2.02
6.38
2.52
Belgium - VĐQG Bỉ
00:30
00:30Hòa
0.251.97
1.85
2.52.00
1.83
2.35
3.30
3.14
01.63
02.11
11.93
1.79
2.92
3.92
1.97
Spain - La Liga
00:30
00:30Hòa
12.01
1.89
31.91
1.98
1.60
5.15
4.56
0.251.72
2.00
1.251.97
1.84
2.12
5.00
2.41
Greece - VĐQG Hy Lạp
00:30
00:30Hòa
0.751.77
1.86
2.51.92
1.82
1.66
5.00
3.74
0.251.77
1.92
11.83
1.89
2.22
5.63
2.14
Albania - VĐQG Albania
00:30
00:30Hòa
1.90
0.251.75
2.251.77
1.90
3.30
2.02
3.22
1.59
0.252.10
11.89
1.78
4.16
2.67
2.02
Argentina - VĐQG Argentina
00:45
00:45Hòa
1.85
0.52.05
21.82
2.07
4.17
2.04
3.22
1.77
0.252.12
0.751.75
2.10
4.98
2.74
2.08
Spain - Spain Primera Division RFEF
00:45
00:45Hòa
01.96
01.83
2.251.99
1.81
2.79
2.61
2.86
01.88
01.78
12.05
1.66
3.44
3.22
1.94
Spain - Primera División RFEF - Group 1
00:45
00:45Hòa
0.751.92
1.87
2.751.91
1.88
1.71
4.21
3.68
0.251.80
1.86
1.251.96
1.69
2.25
4.94
2.23
Chile - VĐQG Chile
01:00
01:00Hòa
1.82
0.51.98
2.51.85
1.95
3.70
1.91
3.50
1.75
0.252.12
11.78
2.04
4.13
2.66
2.31
Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00
01:00Hòa
0.51.80
2.00
2.52.38
1.53
1.75
4.50
3.10
0.251.91
1.74
0.751.64
2.05
2.45
5.37
1.94
Spain - Segunda División RFEF - Group 4
01:00
01:00Hòa
0.51.84
1.95
2.252.03
1.77
1.83
4.34
3.17
0.251.95
1.72
0.751.65
2.01
2.50
5.45
1.92
Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha
01:00
01:00Hòa
1.86
11.93
2.51.93
1.95
6.10
1.59
4.22
1.77
0.52.11
11.80
2.03
6.23
2.11
2.42
01:00
01:00Hòa
1.80
0.52.05
2.52.05
1.75
3.75
2.05
3.30
1.67
0.252.05
11.93
1.79
4.45
2.58
2.03
Mexico - Hạng 2 Mexico
01:00
01:00Hòa
0.51.98
1.85
31.89
1.93
1.97
3.48
3.81
0.251.98
1.83
1.251.92
1.88
2.44
3.96
2.51
Greece - VĐQG Hy Lạp
01:00
01:00Hòa
1.90
0.751.90
2.51.80
2.00
4.50
1.73
3.75
1.88
0.251.80
11.78
1.94
5.20
2.25
2.18
England - Siêu cúp FA nữ Anh
01:00
01:00Hòa
1.96
11.86
3.251.99
1.82
5.24
1.51
4.48
1.82
0.51.98
1.251.84
1.95
5.02
1.97
2.60
Argentina - Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:00
01:00Hòa
0.251.83
1.81
21.88
1.75
2.18
3.27
2.91
01.58
02.15
0.751.80
1.87
2.91
4.36
1.86
01:00
01:00Hòa
0.51.98
1.82
1.51.53
2.38
1.83
4.33
2.90
0.252.01
1.66
0.751.78
1.89
2.61
5.22
1.87
Chile - Hạng 2 Chile
01:00
01:00Hòa
0.252.00
1.80
2.51.90
1.90
2.20
2.80
3.20
01.69
02.00
11.84
1.83
2.90
3.67
2.05
Argentina - Argentina Prim C Metropolitana
01:00
01:00Hòa
0.751.93
1.82
21.85
1.89
1.71
4.90
3.17
0.251.82
1.84
0.751.71
1.95
2.31
6.09
1.97
Israel - VĐQG Israel
01:15
01:15Hòa
1.82
1.252.03
32.02
1.81
6.49
1.45
4.59
1.88
0.51.92
1.252.01
1.80
6.31
1.92
2.60
Belgium - Hạng 2 Bỉ
01:15
01:15Hòa
02.01
01.83
2.751.92
1.90
2.76
2.52
3.37
01.89
01.77
1.251.94
1.70
3.22
2.91
2.16
Belgium - VĐQG Bỉ
01:15
01:15Hòa
1.51.95
1.93
3.251.98
1.89
1.32
8.47
5.89
0.752.03
1.83
1.251.83
2.00
1.72
7.83
2.93
Malta - VĐQG Malta
01:15
01:15Hòa
01.83
01.83
2.51.89
1.78
2.45
2.47
3.24
01.82
01.82
11.78
1.89
3.06
3.14
2.09
Peru - VĐQG Peru
01:15
01:15Hòa
1.87
11.95
2.251.81
2.00
5.97
1.53
3.88
2.02
0.251.71
11.93
1.79
6.62
2.14
2.08
Norway - VĐQG Na Uy
01:15
01:15Hòa
1.251.95
1.93
3.251.88
2.00
1.43
6.74
5.15
0.51.95
1.85
1.52.10
1.67
1.91
5.50
2.75
Argentina - Hạng nhất Argentina
01:30
01:30Hòa
0.252.01
1.68
1.751.93
1.75
2.44
3.26
2.57
01.70
02.10
0.51.73
2.00
3.50
4.33
1.80
01:30
01:30Hòa
0.751.76
1.86
1.751.80
1.88
1.56
6.41
3.24
0.251.77
1.89
0.751.85
1.82
2.29
7.75
1.85
Poland - Hạng 2 Ba Lan
01:30
01:30Hòa
0.751.97
1.83
32.00
1.79
1.75
3.91
3.76
0.251.82
1.82
1.251.91
1.73
2.26
4.66
2.24
Germany - Hạng 3 Đức
01:30
01:30Hòa
0.251.88
1.78
3.251.79
1.88
2.14
2.70
3.74
01.76
02.06
1.251.79
2.02
2.78
3.22
2.57
Malta - Hạng nhất Malta
01:30
01:30Hòa
0.51.85
1.95
2.51.80
2.00
1.80
3.60
3.60
0.251.90
1.75
11.71
1.98
2.37
4.44
2.16
Gibraltar - VĐQG Gibraltar
01:30
01:30Hòa
21.93
1.74
3.51.75
1.91
1.14
10.30
6.69
12.05
1.65
1.51.68
2.01
1.46
8.40
3.25
Guatemala - VĐQG Guatemala
02:00
02:00Hòa
11.90
1.90
2.51.75
2.05
1.57
5.00
3.60
0.251.65
2.03
1.252.04
1.65
2.05
5.67
2.24
USA - Nữ Mỹ
02:00
02:00Hòa
1.90
0.751.90
2.51.70
2.10
3.80
1.65
3.90
1.73
0.251.92
1.251.93
1.73
4.22
2.35
2.24
Ecuador - VĐQG Ecuador
02:00
02:00Hòa
0.751.95
1.76
2.251.85
1.83
1.78
4.60
3.45
0.251.88
1.93
12.11
1.73
2.40
5.45
2.16
Netherlands - VĐQG Hà Lan
02:00
02:00Hòa
0.251.93
1.91
3.251.94
1.90
2.23
2.99
3.86
01.67
02.05
1.251.75
1.93
2.60
3.32
2.39
Argentina - Hạng nhất Argentina
02:00
02:00Hòa
02.10
01.76
1.751.96
1.86
3.03
2.55
3.00
02.06
01.76
0.752.06
1.76
4.18
3.61
1.83
World - Cúp liên đoàn Châu Phi Cúp Quốc Gia Đức nữ
02:00
02:00Hòa
1.751.84
1.80
2.751.77
1.90
1.18
12.30
5.65
0.751.86
1.76
1.251.97
1.68
1.62
9.70
2.56
Argentina - Hạng nhất Argentina
02:00
02:00Hòa
0.51.93
1.90
1.751.81
2.02
1.93
4.71
3.05
0.252.04
1.78
0.751.94
1.85
2.70
5.74
1.93
Andorra - VĐQG Andorra
02:00
02:00Hòa
01.93
01.74
2.751.83
1.83
2.55
2.30
3.38
01.90
01.75
1.251.98
1.69
3.16
2.88
2.18
Bosnia - VĐQG Bosnia-Herzegovina
02:00
02:00Hòa
0.751.87
1.92
2.251.91
1.88
1.66
4.93
3.48
0.251.83
1.83
11.98
1.71
2.30
5.55
2.04
Argentina - Hạng nhất Argentina
02:00
02:00Hòa
0.752.05
1.80
21.93
1.89
1.75
5.13
3.40
0.251.92
1.88
0.751.81
2.01
2.49
5.87
2.03
Uruguay - Hạng 2 Uruguay
02:00
02:00Hòa
1.80
0.251.98
2.251.93
1.83
3.04
2.29
3.00
02.03
01.65
12.05
1.66
3.86
2.91
1.97
Argentina - Hạng nhất Argentina
02:00
02:00Hòa
0.51.89
1.94
2.251.92
1.90
1.88
4.93
3.08
0.251.93
1.87
12.09
1.75
2.47
5.14
2.16
Uruguay - VĐQG Uruguay
02:00
02:00Hòa
01.94
01.89
2.252.04
1.79
2.81
2.73
3.03
01.91
01.89
0.751.70
2.14
3.50
3.47
2.06
Paraguay - Hạng 2 Paraguay
02:30
02:30Hòa
01.71
01.96
2.751.85
1.79
2.23
2.59
3.48
01.73
01.92
11.64
2.08
2.81
3.32
2.21
02:30
02:30Hòa
1.76
0.751.86
2.751.84
1.82
4.10
1.69
3.65
1.83
0.251.81
1.252.03
1.64
4.52
2.26
2.24
Italy - Serie A
02:45
02:45Hòa
1.88
0.751.98
2.51.91
1.91
5.00
1.73
3.60
1.86
0.251.84
11.87
1.97
5.15
2.30
2.19
Jamaica - VĐQG Jamaica
03:00
03:00Hòa
1.78
1.51.88
31.92
1.71
8.45
1.27
4.90
1.63
0.752.06
1.251.93
1.71
7.46
1.74
2.49
03:00
03:00Hòa
0.251.81
1.94
2.51.94
1.81
2.08
3.24
3.16
0.252.09
1.61
11.80
1.87
2.64
3.98
2.08
03:00
03:00Hòa
11.92
1.88
2.51.85
1.95
1.53
4.75
4.00
0.251.63
2.06
11.73
1.95
1.95
6.70
2.23
Argentina - Hạng nhất Argentina
03:00
03:00Hòa
0.51.88
1.96
1.751.81
2.01
1.87
4.82
3.17
0.252.01
1.81
0.751.92
1.88
2.64
5.82
1.94
03:00
03:00Hòa
1.751.95
1.83
2.51.86
1.89
1.20
11.98
5.84
0.751.91
1.83
11.79
1.96
1.62
11.35
2.58
03:00
03:00Hòa
1.97
0.51.87
22.05
1.79
4.61
1.85
3.29
1.76
0.252.06
0.751.88
1.92
5.42
2.70
1.96
Argentina - VĐQG Argentina
03:00
03:00Hòa
2.08
0.251.75
21.77
1.96
3.92
2.07
3.16
1.62
0.252.10
0.751.72
1.99
4.70
2.74
1.90
Canada - VĐQG Canada
03:00
03:00Hòa
11.96
1.83
31.88
1.91
1.58
4.67
4.08
0.251.68
1.99
1.251.80
1.83
2.05
4.90
2.39
03:00
03:00Hòa
1.88
0.751.91
31.79
2.01
4.03
1.71
3.87
1.84
0.251.80
1.251.77
1.88
4.21
2.20
2.39
03:00
03:00Hòa
1.91
1.51.88
3.51.99
1.81
6.96
1.32
5.19
2.02
0.51.78
1.52.00
1.73
6.50
1.73
2.62
03:00
03:00Hòa
1.81
0.51.98
3.751.88
1.90
2.93
1.97
4.10
1.78
0.252.02
1.51.80
1.91
3.20
2.38
2.75
Spain - La Liga
03:00
03:00Hòa
11.94
1.88
4.251.94
2.00
1.66
4.21
5.63
0.52.03
1.85
22.03
1.81
2.03
4.09
3.31
Peru - VĐQG Peru
03:30
03:30Hòa
11.80
2.03
2.751.89
1.91
1.47
6.16
4.24
0.51.91
1.81
1.252.06
1.69
1.91
5.59
2.41
Chile - VĐQG Chile
03:30
03:30Hòa
1.90
0.51.90
2.51.65
2.20
3.70
1.91
3.60
1.81
0.252.03
1.252.02
1.80
4.05
2.52
2.46
Chile - Hạng 2 Chile
03:30
03:30Hòa
11.89
1.89
2.751.81
1.98
1.53
5.04
4.13
0.251.65
2.05
1.251.92
1.72
2.04
5.52
2.30
Portugal - VĐQG Bồ Đào Nha
03:30
03:30Hòa
1.751.94
1.94
3.251.98
1.90
1.27
10.50
6.57
0.751.77
1.86
1.251.73
1.88
1.53
7.50
2.82
Nicaragua - Primera Division
04:00
04:00Hòa
0.51.94
1.81
2.51.80
1.96
1.93
3.45
3.34
0.252.00
1.67
11.68
2.02
2.46
3.94
2.16
Panama - VĐQG Panama
04:00
04:00Hòa
1.90
0.751.90
2.51.85
1.95
4.20
1.67
3.60
1.88
0.251.76
11.75
1.93
5.36
2.19
2.14
USA - Nữ Mỹ
04:00
04:00Hòa
0.51.92
1.87
2.751.92
1.87
1.91
3.47
3.56
0.251.92
1.73
1.252.03
1.64
2.38
4.22
2.21
Honduras - VĐQG Honduras
04:00
04:00Hòa
1.51.78
1.88
3.251.83
1.83
1.24
8.65
5.35
0.751.94
1.70
1.51.99
1.70
1.67
7.22
2.68
El-Salvador - VĐQG El Salvador
04:00
04:00Hòa
1.93
0.51.85
2.51.90
1.88
3.64
1.85
3.63
1.73
0.251.92
11.80
1.87
4.53
2.40
2.12
04:00
04:00Hòa
0.252.02
1.78
2.51.95
1.85
2.25
2.75
3.20
01.73
01.92
11.88
1.79
3.04
3.59
1.99
Colombia - VĐQG Colombia
04:05
04:05Hòa
0.252.00
1.80
2.52.05
1.75
2.35
3.10
3.20
01.70
02.03
11.91
1.81
3.02
3.82
1.97
Guatemala - VĐQG Guatemala
04:10
04:10Hòa
11.99
1.81
2.51.97
1.82
1.55
5.66
3.72
0.251.69
1.97
11.83
1.84
2.11
6.45
2.08
Venezuela - VĐQG Venezuela
04:30
04:30Hòa
1.94
0.51.85
2.251.83
1.95
4.14
1.84
3.27
1.69
0.251.97
11.90
1.77
4.88
2.52
1.97
Ecuador - VĐQG Ecuador
04:30
04:30Hòa
0.51.90
1.93
2.251.92
1.90
1.89
4.28
3.39
0.251.97
1.83
12.09
1.75
2.52
4.96
2.15
Costa-Rica - VĐQG Costa Rica
05:00
05:00Hòa
1.90
0.51.90
2.51.95
1.85
3.90
1.85
3.30
1.79
0.252.03
11.88
1.92
4.42
2.57
2.24
Uruguay - Hạng 2 Uruguay
05:00
05:00Hòa
0.51.99
1.81
2.252.01
1.79
1.98
3.69
3.17
0.252.06
1.63
12.06
1.65
2.64
4.57
1.95
Argentina - VĐQG Argentina
05:15
05:15Hòa
11.76
1.93
2.51.95
1.85
1.48
7.24
4.18
0.52.01
1.85
11.89
1.93
2.01
7.40
2.40
Paraguay - VĐQG Paraguay
05:30
05:30Hòa
1.82
1.251.98
2.51.90
1.90
6.00
1.42
4.20
1.89
0.51.91
11.81
2.00
7.57
1.91
2.45
Mexico - Hạng 2 Mexico
06:00
06:00Hòa
02.01
01.81
32.02
1.78
2.70
2.44
3.50
01.97
01.82
1.252.00
1.79
3.18
2.95
2.40
Peru - VĐQG Peru
06:00
06:00Hòa
11.90
1.90
2.51.80
2.00
1.55
5.50
4.10
0.52.00
1.73
11.75
1.98
2.00
5.46
2.30
Mexico - VĐQG Mexico
06:00
06:00Hòa
0.751.90
1.90
2.51.85
1.95
1.70
4.75
3.80
0.251.82
1.88
11.75
1.98
2.24
5.23
2.16
Nicaragua - Primera Division
06:00
06:00Hòa
1.751.90
1.90
2.51.50
2.50
1.25
8.00
5.00
0.751.90
1.90
—
1.62
8.00
2.75
Chile - VĐQG Chile
06:00
06:00Hòa
1.80
0.251.91
2.751.75
1.96
2.80
2.20
3.45
02.00
01.72
1.251.91
1.79
3.44
2.77
2.25
Colombia - VĐQG Colombia
06:10
06:10Hòa
0.751.87
1.75
2.751.91
1.82
1.73
4.33
3.70
0.251.85
1.85
1.252.03
1.68
2.26
4.91
2.21
Honduras - VĐQG Honduras
06:15
06:15Hòa
1.82
0.751.98
2.51.95
1.85
4.10
1.70
3.50
1.80
0.251.84
11.83
1.84
4.92
2.30
2.12
Guatemala - VĐQG Guatemala
06:30
06:30Hòa
0.51.83
1.96
2.51.91
1.88
1.83
4.06
3.36
0.251.88
1.76
11.77
1.90
2.35
4.82
2.10
Venezuela - VĐQG Venezuela
06:30
06:30Hòa
0.252.00
1.80
2.51.95
1.85
2.25
3.00
3.00
01.65
02.03
11.98
1.71
3.08
4.08
1.85
Costa-Rica - VĐQG Costa Rica
07:00
07:00Hòa
1.51.85
1.99
31.88
1.94
1.29
8.91
5.64
0.751.96
1.84
1.251.92
1.88
1.68
8.45
2.84
Mexico - VĐQG Mexico nữ
07:06
07:06Hòa
0.251.93
1.89
31.89
1.91
2.18
2.95
3.57
01.63
02.06
1.251.87
1.80
2.58
3.47
2.30
Argentina - VĐQG Argentina
07:30
07:30Hòa
0.751.80
2.01
1.751.84
1.96
1.60
6.69
3.58
0.251.87
1.97
0.751.96
1.85
2.45
7.06
1.96
07:30
07:30Hòa
1.93
0.251.94
2.252.00
1.86
3.30
2.25
3.30
02.13
01.62
12.03
1.71
3.94
2.89
1.98
Nicaragua - Primera Division
08:00
08:00Hòa
01.88
01.88
2.751.98
1.79
2.58
2.58
3.48
01.82
01.82
11.68
2.02
3.05
3.05
2.14
USA - VĐQG Mỹ
08:00
08:00Hòa
11.88
1.99
3.251.86
1.99
1.54
5.15
4.67
0.51.97
1.86
1.52.08
1.74
1.96
5.26
2.78
Mexico - VĐQG Mexico
08:00
08:00Hòa
1.86
0.52.02
2.751.82
2.05
3.48
2.00
3.79
1.74
0.251.98
1.251.98
1.72
4.06
2.43
2.26
08:05
08:05Hòa
11.89
1.82
31.80
1.83
1.55
5.01
4.25
0.52.05
1.80
1.251.91
1.89
2.05
5.32
2.63
Colombia - VĐQG Colombia
08:15
08:15Hòa
1.252.02
1.78
2.52.00
1.80
1.45
7.00
4.20
0.251.58
2.20
11.85
1.87
1.97
7.20
2.20

Kèo cập nhật lúc: 10:51:27 25/10/2026