TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ· Regular Season - 9

Konyaspor vs Genclerbirligi

KonyasporKonyasporHạng 16 Süper Lig · 5đ
20:00
Chủ Nhật, 25/10/2026
 
Kèo AI chốt lúc 19:30
GenclerbirligiGenclerbirligiHạng 15 Süper Lig · 8đ

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Konyaspor vs Genclerbirligi

Konyaspor chấp nửa trái: Konyaspor hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Konyaspor 1.92, Genclerbirligi 1.99. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Konyaspor vs Genclerbirligi thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Konyaspor thắng 51%, hoà 28%, Genclerbirligi thắng 21%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Konyaspor và Genclerbirligi

Konyaspor thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 0/5 trận về Tài, trung bình 1.2 bàn/trận. Genclerbirligi thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/5, 4/5 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Konyaspor thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 1.4 bàn/trận.

Kèo AI Konyaspor vs Genclerbirligi

AI chọn Tài 2.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Konyaspor vs Genclerbirligi?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Konyaspor vs Genclerbirligi.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Kèo thị trường

Pinnacle · cập nhật 17:13
Châu Á
Konyaspor -0.51.92
Genclerbirligi +0.51.99
Tài xỉu
Tài 2.251.83
Xỉu 2.252.07
1X2
Konyaspor thắng1.91
Hoà3.46
Genclerbirligi thắng4.51

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 61% · ROI +26.0%
AIchọn Tài 2.25 · tự tin 53%Tạm · chốt 19:30mức này AI thắng 53%/11.905 trận· đổi kèo 3 lầnThống kê AI

Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

AI đổi kèo 3 lần trước giờ đá — xem lịch sử
  1. 20:00 21-10Xỉu 2.5@1.80· tự tin 53%· tới 07:30 24-10
  2. 07:45 24-10Tài 2.25@1.81· tự tin 53%· tới 13:30 24-10
  3. 13:45 24-10Xỉu 2.5@1.75· tự tin 54%· tới 07:00 25-10
  4. 07:15 25-10Tài 2.25@1.83· tự tin 53%chốt — được chấm

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

KonyasporGenclerbirligi
Góc của đội2.24.1
Góc của đối thủ45.4
Tổng góc / trận6.29.5
Trận ≥ 10 góc2/104/10
Thẻ của đội1.11.3
Tổng thẻ / trận2.52.9
Trận ≥ 5 thẻ2/102/10

Số trận tính: Konyaspor 10 · Genclerbirligi 10.

Hỏi đáp kèo Konyaspor vs Genclerbirligi

Konyaspor vs Genclerbirligi đá lúc mấy giờ?

Konyaspor vs Genclerbirligi đá lúc 20:00 ngày 25-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 9 VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, sân Konya Buyuksehir Belediye Stadium (Konya).

Kèo châu Á Konyaspor vs Genclerbirligi chấp bao nhiêu?

Konyaspor chấp nửa trái (Konyaspor -0.5) — giá 1.92 / 1.99 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Konyaspor vs Genclerbirligi là bao nhiêu?

Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.83, Xỉu 2.07). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Konyaspor vs Genclerbirligi?

AI chọn Tài 2.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Konyaspor vs Genclerbirligi?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Konyaspor vs Genclerbirligi.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Giờ đá20:00 · 25/10/26
VòngRegular Season - 9
SânKonya Buyuksehir Belediye Stadium, Konya
Hạng Konyaspor16 · 5 điểm / 8 trận
Hạng Genclerbirligi15 · 8 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.