TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Flénu vs Tubize

FlénuFlénuHạng 12 National Division 1 · 1đ
21:00
Chủ Nhật, 25/10/2026
 
Kèo AI chốt lúc 20:30
TubizeTubizeHạng 6 National Division 1 · 14đ

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Flénu vs Tubize

Tubize chấp 1 trái: Tubize hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Flénu 1.78, Tubize 2.03. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Flénu vs Tubize thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Flénu thắng 20%, hoà 23%, Tubize thắng 57%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Flénu và Tubize

Flénu thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/6, 5/6 trận về Tài, trung bình 4.5 bàn/trận. Tubize thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/6 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận.

Kèo AI Flénu vs Tubize

AI chọn Flénu +1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.875 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Flénu vs Tubize?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Flénu vs Tubize.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Kèo thị trường

Pinnacle · cập nhật 12:11
Châu Á
Flénu +11.78
Tubize -12.03
Tài xỉu
Tài 3.001.85
Xỉu 3.001.94
1X2
Flénu thắng4.49
Hoà4.00
Tubize thắng1.61

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 53% · ROI -34.2%
AIchọn Flénu +1 · tự tin 53%Tạm · chốt 20:30mức này AI thắng 53%/11.875 trậnThống kê AI

Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Flénu vs Tubize

Flénu vs Tubize đá lúc mấy giờ?

Flénu vs Tubize đá lúc 21:00 ngày 25-10 (giờ Việt Nam), ACFF - 10 Giải hạng Ba Bỉ.

Kèo châu Á Flénu vs Tubize chấp bao nhiêu?

Tubize chấp 1 trái (Flénu +1) — giá 1.78 / 2.03 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Flénu vs Tubize là bao nhiêu?

Mốc 3 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.94). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Flénu vs Tubize?

AI chọn Flénu +1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.875 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Flénu vs Tubize?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Flénu vs Tubize.

Thông tin trận

Giải đấuGiải hạng Ba Bỉ
Giờ đá21:00 · 25/10/26
VòngACFF - 10
Hạng Flénu12 · 1 điểm / 9 trận
Hạng Tubize6 · 14 điểm / 9 trận

Tipster lãi nhất ở Giải hạng Ba Bỉ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.