TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Anh· Regular Season - 37

Walsall vs Oldham

WalsallWalsallHạng 6 League Two · 19đ
2–1
Kết thúc
HT 1-1
OldhamOldhamHạng 20 League Two · 12đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Walsall và Oldham

Walsall thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Oldham thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Walsall thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Walsall vs Oldham?

Trận Walsall vs Oldham không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Walsall vs Oldham

Walsall vs Oldham đá lúc mấy giờ?

Walsall vs Oldham đã đá lúc 02:45 ngày 16-03 (giờ Việt Nam), Regular Season - 37 Hạng 2 Anh.

Tipster chọn kèo gì trận Walsall vs Oldham?

Trận Walsall vs Oldham không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Anh
Giờ đá02:45 · 16/03/22
VòngRegular Season - 37
Hạng Walsall6 · 19 điểm / 11 trận
Hạng Oldham20 · 12 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Anh

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.