TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D4 Brazil· Regular Season - 7

Tocantinópolis vs Imperatriz

TocantinópolisTocantinópolisHạng 5 Group 5 · 12đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
ImperatrizImperatrizHạng 3 Group 5 · 15đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Tocantinópolis và Imperatriz

Imperatriz thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Tocantinópolis đứng hạng 5 Group 5 với 12 điểm sau 10 trận, 5 trận gần nhất: T B B T T. 5 lần gặp gần nhất Tocantinópolis thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 3.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Tocantinópolis vs Imperatriz?

Trận Tocantinópolis vs Imperatriz không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Tocantinópolis vs Imperatriz

Tocantinópolis vs Imperatriz đá lúc mấy giờ?

Tocantinópolis vs Imperatriz đã đá lúc 02:00 ngày 18-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 7 D4 Brazil.

Tipster chọn kèo gì trận Tocantinópolis vs Imperatriz?

Trận Tocantinópolis vs Imperatriz không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá02:00 · 18/07/21
VòngRegular Season - 7
Hạng Tocantinópolis5 · 12 điểm / 10 trận
Hạng Imperatriz3 · 15 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở D4 Brazil

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.