Skedsmo vs Finnsnes
SkedsmoHạng 1 Group E · 53đ0–1
Kết thúc
HT 0-0
FinnsnesHạng 5 Group E · 40đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Skedsmo và Finnsnes
Skedsmo thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Finnsnes thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Skedsmo vs Finnsnes?
Trận Skedsmo vs Finnsnes không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Skedsmo
5-0-1 T-H-BThắng kèo 1/1TB 3.2 bàn
Hỏi đáp kèo Skedsmo vs Finnsnes
Skedsmo vs Finnsnes đá lúc mấy giờ?
Skedsmo vs Finnsnes đã đá lúc 21:30 ngày 02-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 14 Hạng 4 Nauy.
Tipster chọn kèo gì trận Skedsmo vs Finnsnes?
Trận Skedsmo vs Finnsnes không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá21:30 · 02/08/26
VòngRegular Season - 14
Hạng Skedsmo1 · 53 điểm / 24 trận
Hạng Finnsnes5 · 40 điểm / 24 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.