Finnsnes vs Kongsvinger II
FinnsnesHạng 5 Group E · 40đ1–0
Kết thúc
HT 0-0
Kongsvinger IIHạng 6 Group E · 35đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Finnsnes và Kongsvinger II
Finnsnes thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Kongsvinger II thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Finnsnes vs Kongsvinger II?
Trận Finnsnes vs Kongsvinger II không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Finnsnes
5-0-1 T-H-BTB 3.7 bàn
Kongsvinger II
2-2-2 T-H-BTB 4.2 bàn
Hỏi đáp kèo Finnsnes vs Kongsvinger II
Finnsnes vs Kongsvinger II đá lúc mấy giờ?
Finnsnes vs Kongsvinger II đã đá lúc 22:00 ngày 31-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 9 Hạng 4 Nauy.
Tipster chọn kèo gì trận Finnsnes vs Kongsvinger II?
Trận Finnsnes vs Kongsvinger II không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá22:00 · 31/05/26
VòngRegular Season - 9
Hạng Finnsnes5 · 40 điểm / 24 trận
Hạng Kongsvinger II6 · 35 điểm / 24 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.