TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
3. Lig - Group 3· 3. Lig Group 3 - 7

Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor

Silifke BelediyesporSilifke BelediyesporHạng 13 3. Lig Group 3 · 7đ
1–2
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H1 +3' · H2 +6'
Karaköprü BelediyesporKaraköprü BelediyesporHạng 2 3. Lig Group 3 · 18đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor

Karaköprü Belediyespor chấp 3/4: Karaköprü Belediyespor hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Silifke Belediyespor 1.71, Karaköprü Belediyespor 1.97. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Silifke Belediyespor thắng 23%, hoà 26%, Karaköprü Belediyespor thắng 52%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Silifke Belediyespor và Karaköprü Belediyespor

Silifke Belediyespor thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận. Karaköprü Belediyespor thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Silifke Belediyespor thắng 1, hoà 0, thua 1, trung bình 1.5 bàn/trận.

Kèo AI Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor

AI chọn Silifke Belediyespor +0.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.934 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor?

Trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 17:23
Châu Á
Silifke Belediyespor +0.751.71
Karaköprü Belediyespor -0.751.97
Tài xỉu
Tài 3.001.91
Xỉu 3.001.72
1X2
Silifke Belediyespor thắng3.98
Hoà3.50
Karaköprü Belediyespor thắng1.75

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AIchọn Silifke Belediyespor +0.75 · tự tin 54%Thua ½mức này AI thắng 53%/11.934 trậnThống kê AI

Mức tự tin 54% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Silifke Belediyespor.

1-0-1 T-H-BTB 1.5 bàn

Hỏi đáp kèo Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor

Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor đá lúc mấy giờ?

Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor đã đá lúc 18:30 ngày 17-10 (giờ Việt Nam), 3. Lig Group 3 - 7 3. Lig - Group 3.

Kèo châu Á Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor chấp bao nhiêu?

Karaköprü Belediyespor chấp 3/4 (Silifke Belediyespor +0.75) — giá 1.71 / 1.97 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor là bao nhiêu?

Mốc 3 bàn (giá Tài 1.91, Xỉu 1.72). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor?

AI chọn Silifke Belediyespor +0.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.934 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor?

Trận Silifke Belediyespor vs Karaköprü Belediyespor không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấu3. Lig - Group 3
Giờ đá18:30 · 17/10/26
Vòng3. Lig Group 3 - 7
Hạng Silifke Belediyespor13 · 7 điểm / 7 trận
Hạng Karaköprü Belediyespor2 · 18 điểm / 7 trận

Tipster lãi nhất ở 3. Lig - Group 3

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.