TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
3. Lig - Group 3· 3. Lig Group 3 - 6

Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor

Karaköprü BelediyesporKaraköprü BelediyesporHạng 2 3. Lig Group 3 · 18đ
0–1
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H1 +1' · H2 +2'
Bitlis ÖzgüzelderesporBitlis ÖzgüzelderesporHạng 6 3. Lig Group 3 · 16đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Karaköprü Belediyespor và Bitlis Özgüzelderespor

Karaköprü Belediyespor thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Bitlis Özgüzelderespor thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor?

Trận Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Karaköprü Belediyespor.

1-0-0 T-H-BTB 3 bàn

Hỏi đáp kèo Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor

Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor đá lúc mấy giờ?

Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor đã đá lúc 18:30 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), 3. Lig Group 3 - 6 3. Lig - Group 3.

Tipster chọn kèo gì trận Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor?

Trận Karaköprü Belediyespor vs Bitlis Özgüzelderespor không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấu3. Lig - Group 3
Giờ đá18:30 · 11/10/26
Vòng3. Lig Group 3 - 6
Hạng Karaköprü Belediyespor2 · 18 điểm / 7 trận
Hạng Bitlis Özgüzelderespor6 · 16 điểm / 7 trận

Tipster lãi nhất ở 3. Lig - Group 3

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Karaköprü Belediyespor 0-1 Bitlis Özgüzelderespor — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn