TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Matogrossense· Regular Season - 1

Primavera MG vs Chapada

Primavera MGPrimavera MG
0–0
Kết thúc
HT 0-0
ChapadaChapada

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Primavera MG và Chapada

Primavera MG thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Primavera MG vs Chapada?

Trận Primavera MG vs Chapada không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Primavera MG vs Chapada

Primavera MG vs Chapada đá lúc mấy giờ?

Primavera MG vs Chapada đã đá lúc 03:00 ngày 11-01 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Matogrossense.

Tipster chọn kèo gì trận Primavera MG vs Chapada?

Trận Primavera MG vs Chapada không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuMatogrossense
Giờ đá03:00 · 11/01/26
VòngRegular Season - 1

Tipster lãi nhất ở Matogrossense

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.