Monaro Panthers vs Belconnen United
Monaro PanthersHạng 2 Capital Territory NPL · 46đ6–0
Kết thúc
HT 0-0
Belconnen UnitedHạng 9 Capital Territory NPL · 9đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Monaro Panthers và Belconnen United
Monaro Panthers thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Belconnen United thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Monaro Panthers thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 3.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Monaro Panthers vs Belconnen United?
Trận Monaro Panthers vs Belconnen United không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Monaro Panthers
2-1-3 T-H-BTB 3.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Monaro Panthers.
4-1-0 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 3.8 bàn
Hỏi đáp kèo Monaro Panthers vs Belconnen United
Monaro Panthers vs Belconnen United đá lúc mấy giờ?
Monaro Panthers vs Belconnen United đã đá lúc 15:00 ngày 28-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 8 Ngoại hạng Úc.
Tipster chọn kèo gì trận Monaro Panthers vs Belconnen United?
Trận Monaro Panthers vs Belconnen United không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuNgoại hạng Úc
Giờ đá15:00 · 28/05/22
VòngRegular Season - 8
Hạng Monaro Panthers2 · 46 điểm / 20 trận
Hạng Belconnen United9 · 9 điểm / 20 trận
Tipster lãi nhất ở Ngoại hạng Úc
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.