TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Ngoại hạng Úc· Regular Season - 5

Canberra FC vs Belconnen United

Canberra FCCanberra FCHạng 1 Capital Territory NPL · 52đ
2–0
Kết thúc
HT 1-0
Belconnen UnitedBelconnen UnitedHạng 9 Capital Territory NPL · 9đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Canberra FC và Belconnen United

Canberra FC thắng 3/4 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Belconnen United thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Canberra FC thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Canberra FC vs Belconnen United?

Trận Canberra FC vs Belconnen United không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Canberra FC vs Belconnen United

Canberra FC vs Belconnen United đá lúc mấy giờ?

Canberra FC vs Belconnen United đã đá lúc 12:00 ngày 08-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 Ngoại hạng Úc.

Tipster chọn kèo gì trận Canberra FC vs Belconnen United?

Trận Canberra FC vs Belconnen United không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNgoại hạng Úc
Giờ đá12:00 · 08/05/22
VòngRegular Season - 5
Hạng Canberra FC1 · 52 điểm / 20 trận
Hạng Belconnen United9 · 9 điểm / 20 trận

Tipster lãi nhất ở Ngoại hạng Úc

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Canberra FC 2-0 Belconnen United — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn