TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 3 Đan Mạch· Regular Season - 10

Frem vs Vanløse

FremFremHạng 9 3rd Division · 13đ
2–3
Kết thúc
HT 2-2
VanløseVanløseHạng 3 3rd Division · 21đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Frem và Vanløse

Frem thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Vanløse thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Frem thắng 1, hoà 3, thua 1, trung bình 1.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Frem vs Vanløse?

Trận Frem vs Vanløse không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Frem vs Vanløse

Frem vs Vanløse đá lúc mấy giờ?

Frem vs Vanløse đã đá lúc 19:00 ngày 02-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 Hạng 3 Đan Mạch.

Tipster chọn kèo gì trận Frem vs Vanløse?

Trận Frem vs Vanløse không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 3 Đan Mạch
Giờ đá19:00 · 02/10/21
VòngRegular Season - 10
Hạng Frem9 · 13 điểm / 12 trận
Hạng Vanløse3 · 21 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Đan Mạch

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Frem 2-3 Vanløse — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn