Brondby vs Hibernian
Brondby0–2
Kết thúc sau luân lưu
HT 0-0
HibernianDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Brondby và Hibernian
Hibernian thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Brondby thắng 1, hoà 0, thua 1, trung bình 2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Brondby vs Hibernian?
Trận Brondby vs Hibernian không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Brondby.
1-0-1 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 1/1TB 2 bàn
Hỏi đáp kèo Brondby vs Hibernian
Brondby vs Hibernian đá lúc mấy giờ?
Brondby vs Hibernian đã đá lúc 01:00 ngày 22-07 (giờ Việt Nam), 2nd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu.
Tipster chọn kèo gì trận Brondby vs Hibernian?
Trận Brondby vs Hibernian không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuCúp C2 Châu Âu
Giờ đá01:00 · 22/07/16
Vòng2nd Qualifying Round
Tipster lãi nhất ở Cúp C2 Châu Âu
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.