TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Lítva· Regular Season - 1

BFA vs Atmosfera

BFABFAHạng 5 1 Lyga · 46đ
0–2
Kết thúc
HT 0-0
AtmosferaAtmosferaHạng 9 1 Lyga · 37đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ BFA và Atmosfera

BFA thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Atmosfera thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất BFA thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận BFA vs Atmosfera?

Trận BFA vs Atmosfera không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo BFA vs Atmosfera

BFA vs Atmosfera đá lúc mấy giờ?

BFA vs Atmosfera đã đá lúc 00:30 ngày 21-03 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Hạng 2 Lítva.

Tipster chọn kèo gì trận BFA vs Atmosfera?

Trận BFA vs Atmosfera không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Lítva
Giờ đá00:30 · 21/03/21
VòngRegular Season - 1
Hạng BFA5 · 46 điểm / 28 trận
Hạng Atmosfera9 · 37 điểm / 27 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Lítva

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.