TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

AC Milan vs Inter

AC MilanAC Milan
1–1
Kết thúc
HT 0-0
InterInter

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo AC Milan vs Inter

Kèo châu Á mở cửa Inter chấp 1/4, hiện đồng banh: kèo nhích về phía AC Milan — thị trường đang nghiêng về AC Milan. Mốc tài xỉu giảm từ 3.25 xuống 2.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 379 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ AC Milan và Inter

AC Milan thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. Inter thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất AC Milan thắng 3, hoà 2, thua 0, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận AC Milan vs Inter?

Trận AC Milan vs Inter không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

AC MilanInter
Góc của đội4.83
Góc của đối thủ46
Tổng góc / trận8.89
Trận ≥ 10 góc2/60/1
Thẻ của đội0.31
Tổng thẻ / trận1.22
Trận ≥ 5 thẻ0/60/1

Số trận tính: AC Milan 6 · Inter 1.

Hỏi đáp kèo AC Milan vs Inter

AC Milan vs Inter đá lúc mấy giờ?

AC Milan vs Inter đã đá lúc 18:00 ngày 05-08 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB, sân Optus Stadium (Perth).

Kèo AC Milan vs Inter biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa Inter chấp 1/4, hiện đồng banh: kèo nhích về phía AC Milan — thị trường đang nghiêng về AC Milan. Mốc tài xỉu giảm từ 3.25 xuống 2.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận AC Milan vs Inter?

Trận AC Milan vs Inter không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá18:00 · 05/08/26
VòngClub Friendlies
SânOptus Stadium, Perth

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.