Kèo Cúp Quốc Gia Hy Lạp
7 cặp đấu có kèo · Greece
Không có kèo nào cho hôm nay — dưới đây là kèo của (các) trận sắp tới gần nhất:
| Giờ | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | ||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Tài/Xỉu | 1X2 | Chấp | Tài/Xỉu | 1X2 | ||
| Greece - Cúp Quốc Gia Hy Lạp | |||||||
| 21:00 | 21:00Hòa | 0.251.69 1.97 | 2.51.95 1.73 | 1.95 3.48 3.24 | 0.252.04 1.64 | 11.90 1.77 | 2.59 4.34 2.03 |
| 22:30 | 22:30Hòa | 0.251.92 1.74 | 2.251.83 1.83 | 2.25 3.03 2.99 | 01.65 02.03 | 11.98 1.71 | 2.95 3.92 1.94 |
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.78 11.88 | 2.251.73 1.94 | 6.56 1.49 3.50 | 2.00 0.251.67 | 11.96 1.72 | 7.19 2.10 2.02 |
| 20:00 | 20:00Hòa | 1.78 2.251.84 | 3.251.79 1.87 | 15.50 1.12 5.90 | 1.88 0.751.76 | 1.251.78 1.87 | 12.00 1.57 2.56 |
| 22:30 | 22:30Hòa | 0.751.86 1.76 | 2.251.82 1.82 | 1.67 4.62 3.40 | 0.251.82 1.82 | 12.01 1.69 | 2.29 5.53 2.03 |
| 00:30 | 00:30Hòa | 1.77 0.751.85 | 2.51.95 1.73 | 4.93 1.66 3.30 | 1.82 0.251.82 | 11.94 1.74 | 5.75 2.31 1.99 |
| 01:30 | 01:30Hòa | 0.251.90 1.76 | 2.251.83 1.83 | 2.23 3.12 2.94 | 01.63 02.06 | 12.05 1.66 | 2.95 4.06 1.91 |
Kèo cập nhật lúc: 15:02:49 25/10/2026