TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Kèo Hạng nhất Argentina

9 cặp đấu có kèo · Argentina

9 trận · tự cập nhật mỗi 30 giây
Tỷ lệ kèo chấp châu Á, tài xỉu, 1X2 cả trận và hiệp 1
GiờTrận đấuCả trậnHiệp 1
ChấpTài/Xỉu1X2ChấpTài/Xỉu1X2
Argentina - Hạng nhất Argentina
01:30
01:30Hòa
0.252.01
1.68
1.751.93
1.75
2.44
3.26
2.57
01.70
02.10
0.51.73
2.00
3.50
4.33
1.80
01:30
01:30Hòa
0.751.76
1.86
1.751.80
1.88
1.56
6.41
3.24
0.251.77
1.89
0.751.85
1.82
2.29
7.75
1.85
02:00
02:00Hòa
0.51.89
1.94
2.251.89
1.93
1.88
4.92
3.09
0.251.93
1.87
12.07
1.76
2.46
5.11
2.17
02:00
02:00Hòa
0.51.93
1.90
1.751.81
2.02
1.93
4.71
3.05
0.252.04
1.78
0.751.94
1.85
2.70
5.74
1.93
02:00
02:00Hòa
02.10
01.76
1.751.96
1.86
3.03
2.55
3.00
02.02
01.78
0.51.67
2.10
4.33
3.40
1.80
02:00
02:00Hòa
0.752.06
1.79
21.91
1.91
1.76
5.07
3.39
0.251.93
1.88
0.751.80
2.01
2.50
5.79
2.03
03:00
03:00Hòa
1.751.95
1.83
2.51.86
1.89
1.20
11.98
5.84
0.751.91
1.83
11.79
1.96
1.62
11.35
2.58
03:00
03:00Hòa
0.51.88
1.96
1.751.81
2.01
1.87
4.82
3.17
0.252.01
1.81
0.751.92
1.88
2.64
5.82
1.94
03:00
03:00Hòa
1.97
0.51.87
22.05
1.79
4.61
1.85
3.29
1.76
0.252.06
0.751.88
1.92
5.42
2.70
1.96

Kèo cập nhật lúc: 13:56:19 25/10/2026