TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies 3

Zepperen-Brustem vs St. Truiden

Zepperen-BrustemZepperen-Brustem
1–4
Kết thúc
HT 0-0
St. TruidenSt. Truiden

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Zepperen-Brustem và St. Truiden

St. Truiden thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Zepperen-Brustem thắng 0, hoà 0, thua 5, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Zepperen-Brustem vs St. Truiden?

Trận Zepperen-Brustem vs St. Truiden không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Zepperen-Brustem vs St. Truiden

Zepperen-Brustem vs St. Truiden đá lúc mấy giờ?

Zepperen-Brustem vs St. Truiden đã đá lúc 00:30 ngày 19-06 (giờ Việt Nam), Club Friendlies 3 Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Zepperen-Brustem vs St. Truiden?

Trận Zepperen-Brustem vs St. Truiden không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá00:30 · 19/06/21
VòngClub Friendlies 3

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.