TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Nhật Bản· Regular Season - 7

Yokohama FC vs Imabari

Yokohama FCYokohama FCHạng 4 J2 League · 22đ
2–1
Kết thúc
HT 1-0
ImabariImabariHạng 19 J2 League · 11đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Yokohama FC vs Imabari

Kèo châu Á giữ nguyên nhưng giá Yokohama FC giảm từ 1.8 còn 1.63 — tiền đang đổ về Yokohama FC. Mốc tài xỉu tăng từ 2.75 lên 3.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 269 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Yokohama FC và Imabari

Yokohama FC thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Imabari thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Yokohama FC vs Imabari?

Trận Yokohama FC vs Imabari không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Yokohama FC vs Imabari

Yokohama FC vs Imabari đá lúc mấy giờ?

Yokohama FC vs Imabari đã đá lúc 17:00 ngày 19-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 7 Hạng 2 Nhật Bản, sân MNHK Spring Mitsuzawa Football Stadium (Yokohama).

Kèo Yokohama FC vs Imabari biến động thế nào?

Kèo châu Á giữ nguyên nhưng giá Yokohama FC giảm từ 1.8 còn 1.63 — tiền đang đổ về Yokohama FC. Mốc tài xỉu tăng từ 2.75 lên 3.5 — thị trường chờ nhiều bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Yokohama FC vs Imabari?

Trận Yokohama FC vs Imabari không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Nhật Bản
Giờ đá17:00 · 19/09/26
VòngRegular Season - 7
SânMNHK Spring Mitsuzawa Football Stadium, Yokohama
Hạng Yokohama FC4 · 22 điểm / 13 trận
Hạng Imabari19 · 11 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.