Yeovil Town vs Solihull Moors
Yeovil TownHạng 6 Conference · 25đ
Solihull MoorsHạng 23 Conference · 7đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Yeovil Town vs Solihull Moors
Yeovil Town chấp nửa trái: Yeovil Town hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Yeovil Town 1.95, Solihull Moors 1.85. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Yeovil Town vs Solihull Moors thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Yeovil Town thắng 47%, hoà 25%, Solihull Moors thắng 27%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Yeovil Town và Solihull Moors
Yeovil Town thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 5/6 trận về Tài, trung bình 3.8 bàn/trận. Solihull Moors thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Yeovil Town thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.8 bàn/trận.
Kèo AI Yeovil Town vs Solihull Moors
AI chọn Tài 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 56% trên 641 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Yeovil Town vs Solihull Moors?
Trận Yeovil Town vs Solihull Moors không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 16:51AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 55% · ROI -23.6%Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Yeovil Town
Solihull Moors
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Yeovil Town.
Hỏi đáp kèo Yeovil Town vs Solihull Moors
Yeovil Town vs Solihull Moors đá lúc mấy giờ?
Yeovil Town vs Solihull Moors đã đá lúc 01:45 ngày 19-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 9 Hạng 5 Anh, sân Huish Park (Yeovil).
Kèo châu Á Yeovil Town vs Solihull Moors chấp bao nhiêu?
Yeovil Town chấp nửa trái (Yeovil Town -0.5) — giá 1.95 / 1.85 theo Bet365.
Tài xỉu trận Yeovil Town vs Solihull Moors là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.67, Xỉu 2.15). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Yeovil Town vs Solihull Moors?
AI chọn Tài 2.5. Ở mức tự tin này AI thắng 56% trên 641 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Yeovil Town vs Solihull Moors?
Trận Yeovil Town vs Solihull Moors không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 5 Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.