Wellingborough Town vs Belper Town
Wellingborough Town2–1
Kết thúc
HT 1-1
Belper TownDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Wellingborough Town và Belper Town
2 lần gặp gần nhất Wellingborough Town thắng 0, hoà 0, thua 2, trung bình 2.5 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Wellingborough Town vs Belper Town?
Trận Wellingborough Town vs Belper Town không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Belper Town
2-0-0 T-H-BTB 2.5 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Wellingborough Town.
0-0-2 T-H-BTB 2.5 bàn
Hỏi đáp kèo Wellingborough Town vs Belper Town
Wellingborough Town vs Belper Town đá lúc mấy giờ?
Wellingborough Town vs Belper Town đã đá lúc 21:00 ngày 29-08 (giờ Việt Nam), 1st Round Qualifying FA Trophy.
Tipster chọn kèo gì trận Wellingborough Town vs Belper Town?
Trận Wellingborough Town vs Belper Town không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuFA Trophy
Giờ đá21:00 · 29/08/26
Vòng1st Round Qualifying
Tipster lãi nhất ở FA Trophy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.