Vindbjart vs Viking II
VindbjartHạng 6 Group D · 38đ3–0
Kết thúc
HT 0-0
Viking IIHạng 7 Group D · 35đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Vindbjart và Viking II
Vindbjart thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Viking II thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Vindbjart thắng 3, hoà 0, thua 1, trung bình 4.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Vindbjart vs Viking II?
Trận Vindbjart vs Viking II không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Vindbjart
4-0-2 T-H-BTB 3.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Vindbjart.
3-0-1 T-H-BTB 4.8 bàn
Hỏi đáp kèo Vindbjart vs Viking II
Vindbjart vs Viking II đá lúc mấy giờ?
Vindbjart vs Viking II đã đá lúc 20:00 ngày 26-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 4 Nauy.
Tipster chọn kèo gì trận Vindbjart vs Viking II?
Trận Vindbjart vs Viking II không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 4 Nauy
Giờ đá20:00 · 26/04/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Vindbjart6 · 38 điểm / 25 trận
Hạng Viking II7 · 35 điểm / 25 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Nauy
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.