VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth
VfB Stuttgart
SpVgg Greuther FürthDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth
VfB Stuttgart chấp 1 trái 3/4: VfB Stuttgart hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 3 bàn trở lên → thắng kèo. Giá VfB Stuttgart 1.94, SpVgg Greuther Fürth 1.96. Tài xỉu 3.5: từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): VfB Stuttgart thắng 77%, hoà 14%, SpVgg Greuther Fürth thắng 9%. Tỷ số thị trường nghiêng về 3-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ VfB Stuttgart và SpVgg Greuther Fürth
VfB Stuttgart thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/5, 2/5 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận. SpVgg Greuther Fürth thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/6 trận về Tài, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất VfB Stuttgart thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 3.4 bàn/trận.
Kèo AI VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth
AI chọn Tài 3.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth?
Trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 22:30AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 61%Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
VfB Stuttgart
SpVgg Greuther Fürth
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ VfB Stuttgart.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| VfB Stuttgart | SpVgg Greuther Fürth | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2.9 | 4.8 |
| Góc của đối thủ | 4.3 | 3.6 |
| Tổng góc / trận | 7.1 | 8.3 |
| Trận ≥ 10 góc | 2/7 | 4/9 |
| Thẻ của đội | 1 | 0.8 |
| Tổng thẻ / trận | 2.4 | 2.2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/7 | 1/9 |
Số trận tính: VfB Stuttgart 7 · SpVgg Greuther Fürth 9.
Hỏi đáp kèo VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth
VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth đá lúc mấy giờ?
VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth đã đá lúc 22:30 ngày 01-10 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.
Kèo châu Á VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth chấp bao nhiêu?
VfB Stuttgart chấp 1 trái 3/4 (VfB Stuttgart -1.75) — giá 1.94 / 1.96 theo 1xBet.
Tài xỉu trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth là bao nhiêu?
Mốc 3.5 bàn (giá Tài 1.91, Xỉu 1.99). Tài xỉu 3.5: từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth?
AI chọn Tài 3.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.958 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth?
Trận VfB Stuttgart vs SpVgg Greuther Fürth không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.