Vegalta Sendai vs Kashima
Vegalta Sendai1–3
Kết thúc
HT 0-0
KashimaHạng 1 East · 45đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Vegalta Sendai và Kashima
Vegalta Sendai thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Kashima thắng 6/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Vegalta Sendai thắng 0, hoà 1, thua 4, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Vegalta Sendai vs Kashima?
Trận Vegalta Sendai vs Kashima không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Vegalta Sendai
2-3-1 T-H-BTB 3.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Vegalta Sendai.
0-1-4 T-H-BTB 3 bàn
Hỏi đáp kèo Vegalta Sendai vs Kashima
Vegalta Sendai vs Kashima đá lúc mấy giờ?
Vegalta Sendai vs Kashima đã đá lúc 13:00 ngày 21-11 (giờ Việt Nam), Regular Season - 28 VĐQG Nhật Bản.
Tipster chọn kèo gì trận Vegalta Sendai vs Kashima?
Trận Vegalta Sendai vs Kashima không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Nhật Bản
Giờ đá13:00 · 21/11/20
VòngRegular Season - 28
Hạng Kashima1 · 45 điểm / 18 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Nhật Bản
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.