TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Brasileiro U17· Regular Season - 15

Vasco U17 vs Gremio U17

Vasco U17Vasco U17Hạng 13 Regular Season · 23đ
4–0
Kết thúc
HT 1-0
Gremio U17Gremio U17Hạng 19 Regular Season · 10đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Vasco U17 và Gremio U17

Vasco U17 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Gremio U17 thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Vasco U17 vs Gremio U17?

Trận Vasco U17 vs Gremio U17 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Vasco U17.

1-0-0 T-H-BTB 5 bàn

Hỏi đáp kèo Vasco U17 vs Gremio U17

Vasco U17 vs Gremio U17 đá lúc mấy giờ?

Vasco U17 vs Gremio U17 đã đá lúc 01:00 ngày 06-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 15 Brasileiro U17.

Tipster chọn kèo gì trận Vasco U17 vs Gremio U17?

Trận Vasco U17 vs Gremio U17 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuBrasileiro U17
Giờ đá01:00 · 06/09/26
VòngRegular Season - 15
Hạng Vasco U1713 · 23 điểm / 19 trận
Hạng Gremio U1719 · 10 điểm / 19 trận

Tipster lãi nhất ở Brasileiro U17

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.