TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Nhật Bản· Regular Season - 19

V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama

V-varen NagasakiV-varen NagasakiHạng 2 · 70đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
Fagiano OkayamaFagiano Okayama

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ V-varen Nagasaki và Fagiano Okayama

V-varen Nagasaki thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. Fagiano Okayama thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất V-varen Nagasaki thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 1.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama?

Trận V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama

V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama đá lúc mấy giờ?

V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama đã đá lúc 12:00 ngày 29-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 19 Hạng 2 Nhật Bản.

Tipster chọn kèo gì trận V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama?

Trận V-varen Nagasaki vs Fagiano Okayama không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Nhật Bản
Giờ đá12:00 · 29/05/22
VòngRegular Season - 19
Hạng V-varen Nagasaki2 · 70 điểm / 38 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips V-varen Nagasaki 0-0 Fagiano Okayama — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn