TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
AFC U23 Asian Cup· Group Stage - 3

Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23

Uzbekistan U23Uzbekistan U23
1–2
Kết thúc
HT 1-1
Korea Republic U23Korea Republic U23

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Uzbekistan U23 và Korea Republic U23

Uzbekistan U23 thắng 1/5 trận gần nhất, trung bình 3.4 bàn/trận. Korea Republic U23 thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Uzbekistan U23 thắng 1, hoà 2, thua 1, trung bình 3.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23?

Trận Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23

Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23 đá lúc mấy giờ?

Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23 đã đá lúc 17:15 ngày 15-01 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 AFC U23 Asian Cup.

Tipster chọn kèo gì trận Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23?

Trận Uzbekistan U23 vs Korea Republic U23 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuAFC U23 Asian Cup
Giờ đá17:15 · 15/01/20
VòngGroup Stage - 3

Tipster lãi nhất ở AFC U23 Asian Cup

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.