Utrecht vs PEC Zwolle
UtrechtHạng 11 Eredivisie · 12đ
PEC ZwolleHạng 15 Eredivisie · 8đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Utrecht vs PEC Zwolle
Utrecht chấp 3/4: Utrecht hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Utrecht 1.79, PEC Zwolle 1.99. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Utrecht vs PEC Zwolle thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Utrecht thắng 57%, hoà 22%, PEC Zwolle thắng 20%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Utrecht và PEC Zwolle
Utrecht thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 4/5 trận về Tài, trung bình 4.7 bàn/trận. PEC Zwolle thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 4 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Utrecht thắng 3, hoà 2, thua 0, trung bình 3.4 bàn/trận.
Kèo AI Utrecht vs PEC Zwolle
AI chọn Utrecht -0.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Utrecht vs PEC Zwolle?
Trận Utrecht vs PEC Zwolle không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 18:51AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 42% · ROI -75.0%Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Utrecht
PEC Zwolle
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Utrecht.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Utrecht | PEC Zwolle | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2.9 | 3.5 |
| Góc của đối thủ | 4.6 | 6.5 |
| Tổng góc / trận | 7.5 | 10 |
| Trận ≥ 10 góc | 1/10 | 5/8 |
| Thẻ của đội | 1.2 | 0.5 |
| Tổng thẻ / trận | 2 | 0.9 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/10 | 0/8 |
Số trận tính: Utrecht 10 · PEC Zwolle 8.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Utrecht vs PEC Zwolle
Utrecht vs PEC Zwolle đá lúc mấy giờ?
Utrecht vs PEC Zwolle đã đá lúc 21:30 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 VĐQG Hà Lan, sân Stadion Galgenwaard (Utrecht).
Kèo châu Á Utrecht vs PEC Zwolle chấp bao nhiêu?
Utrecht chấp 3/4 (Utrecht -0.75) — giá 1.79 / 1.99 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Utrecht vs PEC Zwolle là bao nhiêu?
Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.93, Xỉu 1.91). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Utrecht vs PEC Zwolle?
AI chọn Utrecht -0.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.880 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Utrecht vs PEC Zwolle?
Trận Utrecht vs PEC Zwolle không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Hà Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.