Universitatea Cluj vs Brann
Universitatea Cluj
BrannHạng 3 UEFA Conference League · 6đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Universitatea Cluj vs Brann
Brann chấp nửa trái: Brann hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Universitatea Cluj 1.83, Brann 2.03. Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Universitatea Cluj và Brann
Universitatea Cluj thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Brann thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Universitatea Cluj vs Brann?
Trận Universitatea Cluj vs Brann không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 21:01Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Universitatea Cluj
Brann
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Universitatea Cluj.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Universitatea Cluj | Brann | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2 | 4.8 |
| Góc của đối thủ | 1.3 | 4 |
| Tổng góc / trận | 3.3 | 8.8 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/3 | 2/4 |
| Thẻ của đội | 1.3 | 0.5 |
| Tổng thẻ / trận | 2.7 | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 1/3 | 1/4 |
Số trận tính: Universitatea Cluj 3 · Brann 4.
Hỏi đáp kèo Universitatea Cluj vs Brann
Universitatea Cluj vs Brann đá lúc mấy giờ?
Universitatea Cluj vs Brann đã đá lúc 00:00 ngày 24-07 (giờ Việt Nam), 2nd Qualifying Round Cúp C3 Châu Âu, sân Sepsi Arena (Sfantu Gheorghe).
Kèo châu Á Universitatea Cluj vs Brann chấp bao nhiêu?
Brann chấp nửa trái (Universitatea Cluj +0.5) — giá 1.83 / 2.03 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Universitatea Cluj vs Brann là bao nhiêu?
Mốc 2.25 bàn (giá Tài 1.81, Xỉu 2.06). Tài xỉu 2.25: đúng 2 bàn Tài thua nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Universitatea Cluj vs Brann?
Trận Universitatea Cluj vs Brann không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Cúp C3 Châu Âu
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.