Uniao Mogi vs Barcelona EC
Uniao MogiHạng 4 Paulista, Segunda Divisão - Grupo 4 2026 · 11đ2–0
Kết thúc
HT 1-0
Barcelona ECHạng 6 Paulista, Segunda Divisão - Grupo 4 2026 · 0đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Uniao Mogi và Barcelona EC
Uniao Mogi thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. Barcelona EC đứng hạng 6 Paulista, Segunda Divisão - Grupo 4 2026 với 0 điểm sau 8 trận, 5 trận gần nhất: B B B B B.
Tipster chọn kèo gì trận Uniao Mogi vs Barcelona EC?
Trận Uniao Mogi vs Barcelona EC không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Uniao Mogi
1-2-3 T-H-BTB 3 bàn
Barcelona EC
Chưa có dữ liệu.
Hỏi đáp kèo Uniao Mogi vs Barcelona EC
Uniao Mogi vs Barcelona EC đá lúc mấy giờ?
Uniao Mogi vs Barcelona EC đã đá lúc 20:00 ngày 19-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Paulista Série B.
Tipster chọn kèo gì trận Uniao Mogi vs Barcelona EC?
Trận Uniao Mogi vs Barcelona EC không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuPaulista Série B
Giờ đá20:00 · 19/04/26
VòngRegular Season - 1
Hạng Uniao Mogi4 · 11 điểm / 8 trận
Hạng Barcelona EC6 · 0 điểm / 8 trận
Tipster lãi nhất ở Paulista Série B
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.