Unia Skierniewice vs Stal Mielec
Unia SkierniewiceHạng 18 I Liga · 11đ
Stal MielecHạng 13 I Liga · 13đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Unia Skierniewice vs Stal Mielec
Unia Skierniewice chấp 1/4: Unia Skierniewice hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Unia Skierniewice 1.93, Stal Mielec 1.92. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Unia Skierniewice và Stal Mielec
Unia Skierniewice thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Stal Mielec thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.7 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Unia Skierniewice vs Stal Mielec?
Trận Unia Skierniewice vs Stal Mielec không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 19:01Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Unia Skierniewice
Hỏi đáp kèo Unia Skierniewice vs Stal Mielec
Unia Skierniewice vs Stal Mielec đá lúc mấy giờ?
Unia Skierniewice vs Stal Mielec đã đá lúc 22:00 ngày 26-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Hạng nhất Ba Lan, sân Stadion Miejski (Skierniewice).
Kèo châu Á Unia Skierniewice vs Stal Mielec chấp bao nhiêu?
Unia Skierniewice chấp 1/4 (Unia Skierniewice -0.25) — giá 1.93 / 1.92 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Unia Skierniewice vs Stal Mielec là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.82, Xỉu 2.03). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Unia Skierniewice vs Stal Mielec?
Trận Unia Skierniewice vs Stal Mielec không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Ba Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.