Toulouse vs Estac Troyes
Toulouse0–0
Kết thúc
HT 0-0
Estac TroyesHạng 1 · 67đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Toulouse và Estac Troyes
Toulouse thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận. Estac Troyes thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Toulouse thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 3.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Toulouse vs Estac Troyes?
Trận Toulouse vs Estac Troyes không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Toulouse
0-2-4 T-H-BTB 1.8 bàn
Estac Troyes
1-1-4 T-H-BTB 1.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Toulouse.
4-1-0 T-H-BTB 3.6 bàn
Hỏi đáp kèo Toulouse vs Estac Troyes
Toulouse vs Estac Troyes đá lúc mấy giờ?
Toulouse vs Estac Troyes đã đá lúc 20:00 ngày 03-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 6 Hạng 2 Pháp.
Tipster chọn kèo gì trận Toulouse vs Estac Troyes?
Trận Toulouse vs Estac Troyes không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 2 Pháp
Giờ đá20:00 · 03/10/20
VòngRegular Season - 6
Hạng Estac Troyes1 · 67 điểm / 34 trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Pháp
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.