TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 3 Nhật Bản· Regular Season - 14

Tochigi SC vs Ehime FC

Tochigi SCTochigi SCHạng 15 J3 League · 14đ
12:00
Thứ Bảy, 31/10/2026
 
Ehime FCEhime FCHạng 2 J3 League · 26đ

Góc nhìn kèo

Phong độ Tochigi SC và Ehime FC

Tochigi SC thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 1/6 trận về Tài, trung bình 1 bàn/trận. Ehime FC thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 3.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Tochigi SC thắng 3, hoà 2, thua 0, trung bình 1.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Tochigi SC vs Ehime FC?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Tochigi SC vs Ehime FC.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Hỏi đáp kèo Tochigi SC vs Ehime FC

Tochigi SC vs Ehime FC đá lúc mấy giờ?

Tochigi SC vs Ehime FC đá lúc 12:00 ngày 31-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 14 Hạng 3 Nhật Bản, sân Kanseki Stadium Tochigi (Utsunomiya).

Tipster chọn kèo gì trận Tochigi SC vs Ehime FC?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Tochigi SC vs Ehime FC.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 3 Nhật Bản
Giờ đá12:00 · 31/10/26
VòngRegular Season - 14
SânKanseki Stadium Tochigi, Utsunomiya
Hạng Tochigi SC15 · 14 điểm / 13 trận
Hạng Ehime FC2 · 26 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Nhật Bản

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Tochigi SC vs Ehime FC — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn