Tirol/CEFAT vs Altos
Tirol/CEFATHạng 5 Group 7 · 10đ1–0
Kết thúc
HT 0-0
AltosHạng 4 Group 7 · 11đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Tirol/CEFAT và Altos
Tirol/CEFAT thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Altos thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Tirol/CEFAT vs Altos?
Trận Tirol/CEFAT vs Altos không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Tirol/CEFAT
0-3-3 T-H-BTB 2.2 bàn
Hỏi đáp kèo Tirol/CEFAT vs Altos
Tirol/CEFAT vs Altos đá lúc mấy giờ?
Tirol/CEFAT vs Altos đã đá lúc 02:00 ngày 10-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 6 D4 Brazil.
Tipster chọn kèo gì trận Tirol/CEFAT vs Altos?
Trận Tirol/CEFAT vs Altos không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuD4 Brazil
Giờ đá02:00 · 10/05/26
VòngRegular Season - 6
Hạng Tirol/CEFAT5 · 10 điểm / 10 trận
Hạng Altos4 · 11 điểm / 10 trận
Tipster lãi nhất ở D4 Brazil
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.