TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

Tavistock vs Plymouth

TavistockTavistock
1–4
Kết thúc
HT 1-1
PlymouthPlymouth

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Tavistock và Plymouth

Tavistock thắng 0/3 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Plymouth thắng 4/6 trận gần nhất, 0/3 trận về Tài, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Tavistock vs Plymouth?

Trận Tavistock vs Plymouth không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

3 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Tavistock.

0-1-0 T-H-BTB 0 bàn

Hỏi đáp kèo Tavistock vs Plymouth

Tavistock vs Plymouth đá lúc mấy giờ?

Tavistock vs Plymouth đã đá lúc 01:30 ngày 05-08 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Tavistock vs Plymouth?

Trận Tavistock vs Plymouth không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá01:30 · 05/08/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.