Taunton Town vs Basingstoke Town
Taunton TownHạng 7 Regular Season · 19đ
Basingstoke TownHạng 13 Regular Season · 15đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Taunton Town vs Basingstoke Town
Taunton Town chấp 1/4: Taunton Town hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Taunton Town 1.78, Basingstoke Town 1.99. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Taunton Town vs Basingstoke Town thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Taunton Town thắng 45%, hoà 26%, Basingstoke Town thắng 29%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Taunton Town và Basingstoke Town
Taunton Town thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 4/4 trận về Tài, trung bình 5 bàn/trận. Basingstoke Town thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 2/4 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Taunton Town thắng 3, hoà 2, thua 0, trung bình 2.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Taunton Town vs Basingstoke Town?
Trận Taunton Town vs Basingstoke Town không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 17:51Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Taunton Town
Basingstoke Town
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Taunton Town.
Hỏi đáp kèo Taunton Town vs Basingstoke Town
Taunton Town vs Basingstoke Town đá lúc mấy giờ?
Taunton Town vs Basingstoke Town đã đá lúc 21:00 ngày 29-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 5 VĐQG Anh-Nam Anh.
Kèo châu Á Taunton Town vs Basingstoke Town chấp bao nhiêu?
Taunton Town chấp 1/4 (Taunton Town -0.25) — giá 1.78 / 1.99 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Taunton Town vs Basingstoke Town là bao nhiêu?
Mốc 3 bàn (giá Tài 1.89, Xỉu 1.86). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Taunton Town vs Basingstoke Town?
Trận Taunton Town vs Basingstoke Town không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Anh-Nam Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.