TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Azerbaijan· Regular Season - 3

Sumqayıt vs Qarabag

SumqayıtSumqayıtHạng 8 Premyer Liqasi · 8đ
0–1
Kết thúc
HT 0-1
QarabagQarabagHạng 3 Premyer Liqasi · 17đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Sumqayıt vs Qarabag

Qarabag chấp 1 trái rưỡi: Qarabag hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Sumqayıt 1.83, Qarabag 1.95. Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Sumqayıt vs Qarabag thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Sumqayıt thắng 13%, hoà 19%, Qarabag thắng 68%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Sumqayıt và Qarabag

Sumqayıt thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Qarabag thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 2/6 trận về Tài, trung bình 1.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Sumqayıt thắng 1, hoà 0, thua 4, trung bình 3.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Sumqayıt vs Qarabag?

Trận Sumqayıt vs Qarabag không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 20:22
Châu Á
Sumqayıt +1.51.83
Qarabag -1.51.95
Tài xỉu
Tài 3.001.87
Xỉu 3.001.92
1X2
Sumqayıt thắng7.14
Hoà4.85
Qarabag thắng1.34

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

SumqayıtQarabag
Góc của đội—4.8
Góc của đối thủ—3.5
Tổng góc / trận—8.3
Trận ≥ 10 góc—3/6
Thẻ của đội—1.3
Tổng thẻ / trận—3
Trận ≥ 5 thẻ—3/6

Số trận tính: Sumqayıt 0 · Qarabag 6.

Hỏi đáp kèo Sumqayıt vs Qarabag

Sumqayıt vs Qarabag đá lúc mấy giờ?

Sumqayıt vs Qarabag đã đá lúc 23:15 ngày 31-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 VĐQG Azerbaijan, sân Mehdi Huseynzade Stadium (Sumqayit).

Kèo châu Á Sumqayıt vs Qarabag chấp bao nhiêu?

Qarabag chấp 1 trái rưỡi (Sumqayıt +1.5) — giá 1.83 / 1.95 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Sumqayıt vs Qarabag là bao nhiêu?

Mốc 3 bàn (giá Tài 1.87, Xỉu 1.92). Tài xỉu 3: đúng 3 bàn hoàn tiền, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Sumqayıt vs Qarabag?

Trận Sumqayıt vs Qarabag không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Azerbaijan
Giờ đá23:15 · 31/08/26
VòngRegular Season - 3
SânMehdi Huseynzade Stadium, Sumqayit
Hạng Sumqayıt8 · 8 điểm / 7 trận
Hạng Qarabag3 · 17 điểm / 7 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Azerbaijan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Sumqayıt 0-1 Qarabag — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn