Stockholm Internazionale vs Arlanda
Stockholm InternazionaleHạng 1 North · 61đ
ArlandaHạng 4 North · 48đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Stockholm Internazionale vs Arlanda
Stockholm Internazionale chấp 1 trái 1/4: Stockholm Internazionale hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thua nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Stockholm Internazionale 1.99, Arlanda 1.81. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Stockholm Internazionale vs Arlanda thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Stockholm Internazionale thắng 63%, hoà 21%, Arlanda thắng 16%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Stockholm Internazionale và Arlanda
Stockholm Internazionale thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Arlanda thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Stockholm Internazionale thắng 2, hoà 3, thua 0, trung bình 2.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Stockholm Internazionale vs Arlanda?
Trận Stockholm Internazionale vs Arlanda không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 18:01Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Stockholm Internazionale
Arlanda
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Stockholm Internazionale.
Hỏi đáp kèo Stockholm Internazionale vs Arlanda
Stockholm Internazionale vs Arlanda đá lúc mấy giờ?
Stockholm Internazionale vs Arlanda đã đá lúc 18:00 ngày 16-08 (giờ Việt Nam), Norra - 17 Hạng 2 Thụy Điển, sân Kristinebergs IP (Stockholm).
Kèo châu Á Stockholm Internazionale vs Arlanda chấp bao nhiêu?
Stockholm Internazionale chấp 1 trái 1/4 (Stockholm Internazionale -1.25) — giá 1.99 / 1.81 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Stockholm Internazionale vs Arlanda là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.86, Xỉu 1.93). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Stockholm Internazionale vs Arlanda?
Trận Stockholm Internazionale vs Arlanda không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Thụy Điển
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.