Stade Brestois 29 vs Nice
Stade Brestois 29Hạng 11 · 9đ
NiceHạng 9 · 11đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Stade Brestois 29 vs Nice
Stade Brestois 29 chấp 1/4: Stade Brestois 29 hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Stade Brestois 29 1.93, Nice 1.98. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Stade Brestois 29 vs Nice thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Stade Brestois 29 thắng 44%, hoà 28%, Nice thắng 29%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Stade Brestois 29 và Nice
Stade Brestois 29 thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 4/6 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận. Nice thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 3/5 trận về Tài, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Stade Brestois 29 thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 3.2 bàn/trận.
Kèo AI Stade Brestois 29 vs Nice
AI chọn Stade Brestois 29 -0.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Stade Brestois 29 vs Nice?
1 tipster đã đăng 1 tip.
Tip của từng tipster
1 tipKèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 22:50AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 48% · ROI -50.0%Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
AI đổi kèo 4 lần trước giờ đá — xem lịch sử
- 01:45 20-10Tài 2.75@1.94· tự tin 51%· tới 12:00 20-10
- 12:15 20-10Nice +0.25@1.95· tự tin 50%· tới 11:45 21-10
- 12:00 21-10Tài 2.75@1.94· tự tin 51%· tới 11:15 22-10
- 11:30 22-10Nice +0.25@1.93 → @1.94· tự tin 51% → 50%· tới 18:30 23-10
- 18:45 23-10Stade Brestois 29 -0.25@1.93· tự tin 51%chốt — được chấm
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Stade Brestois 29
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Stade Brestois 29.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Stade Brestois 29 | Nice | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 3.2 | 3 |
| Góc của đối thủ | 3.3 | 2.2 |
| Tổng góc / trận | 6.5 | 5.2 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/6 | 1/9 |
| Thẻ của đội | 1 | 1 |
| Tổng thẻ / trận | 2 | 1.6 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 1/6 | 0/9 |
Số trận tính: Stade Brestois 29 6 · Nice 9.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Stade Brestois 29 vs Nice
Stade Brestois 29 vs Nice đá lúc mấy giờ?
Stade Brestois 29 vs Nice đã đá lúc 01:45 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 8 Ligue 1, sân Stade Francis-Le-Blé (Brest).
Kèo châu Á Stade Brestois 29 vs Nice chấp bao nhiêu?
Stade Brestois 29 chấp 1/4 (Stade Brestois 29 -0.25) — giá 1.93 / 1.98 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Stade Brestois 29 vs Nice là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.94, Xỉu 1.94). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Stade Brestois 29 vs Nice?
AI chọn Stade Brestois 29 -0.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Stade Brestois 29 vs Nice?
1 tipster đã đăng 1 tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Ligue 1
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.
1 tipster đã tip giải này.