Sparta Praha vs Opava
Sparta PrahaHạng 6 Czech Liga · 19đ2–0
Kết thúc
HT 1-0
OpavaDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Sparta Praha và Opava
Sparta Praha thắng 5/5 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Opava thắng 0/3 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Sparta Praha thắng 5, hoà 0, thua 0, trung bình 3.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Sparta Praha vs Opava?
Trận Sparta Praha vs Opava không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
5 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Sparta Praha
5-0-0 T-H-BTB 3.2 bàn
Opava
0-0-3 T-H-BTB 2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Sparta Praha.
5-0-0 T-H-BTB 3.8 bàn
Hỏi đáp kèo Sparta Praha vs Opava
Sparta Praha vs Opava đá lúc mấy giờ?
Sparta Praha vs Opava đã đá lúc 23:00 ngày 10-06 (giờ Việt Nam), Regular Season - 29 VĐQG Séc.
Tipster chọn kèo gì trận Sparta Praha vs Opava?
Trận Sparta Praha vs Opava không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Séc
Giờ đá23:00 · 10/06/20
VòngRegular Season - 29
Hạng Sparta Praha6 · 19 điểm / 11 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Séc
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.
1 tipster đã tip giải này.