TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendly

Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino

Slavia MozyrSlavia Mozyr
1–0
Kết thúc
HT 0-0
Torpedo ZhodinoTorpedo Zhodino

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Slavia Mozyr và Torpedo Zhodino

Slavia Mozyr thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Torpedo Zhodino thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 0.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Slavia Mozyr thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 2.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino?

Trận Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino

Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino đá lúc mấy giờ?

Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino đã đá lúc 18:30 ngày 28-02 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino?

Trận Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá18:30 · 28/02/26
VòngClub Friendly

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.