TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Bỉ· Group Stage - 6

SK Beveren vs Union St. Gilloise

SK BeverenSK BeverenHạng 12 Pro League · 10đ
3–2
Kết thúc
HT 1-1
Union St. GilloiseUnion St. GilloiseHạng 4 Pro League · 20đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ SK Beveren và Union St. Gilloise

SK Beveren thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.3 bàn/trận. Union St. Gilloise thắng 3/3 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất SK Beveren thắng 0, hoà 0, thua 2, trung bình 4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận SK Beveren vs Union St. Gilloise?

Trận SK Beveren vs Union St. Gilloise không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ SK Beveren.

0-0-2 T-H-BTB 4 bàn

Hỏi đáp kèo SK Beveren vs Union St. Gilloise

SK Beveren vs Union St. Gilloise đá lúc mấy giờ?

SK Beveren vs Union St. Gilloise đã đá lúc 01:00 ngày 28-04 (giờ Việt Nam), Group Stage - 6 VĐQG Bỉ.

Tipster chọn kèo gì trận SK Beveren vs Union St. Gilloise?

Trận SK Beveren vs Union St. Gilloise không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Bỉ
Giờ đá01:00 · 28/04/19
VòngGroup Stage - 6
Hạng SK Beveren12 · 10 điểm / 9 trận
Hạng Union St. Gilloise4 · 20 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Bỉ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.