Sitra vs Al Najma
SitraHạng 5 Premier League · 8đ
Al NajmaHạng 7 Premier League · 7đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · Bet365Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Sitra vs Al Najma
Sitra chấp nửa trái: Sitra hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Sitra 1.85, Al Najma 1.95. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Sitra vs Al Najma thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Sitra thắng 50%, hoà 26%, Al Najma thắng 24%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Sitra và Al Najma
Sitra thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. Al Najma thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 4.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Sitra thắng 0, hoà 4, thua 1, trung bình 1.6 bàn/trận.
Kèo AI Sitra vs Al Najma
AI chọn Xỉu 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 12.241 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Sitra vs Al Najma?
Trận Sitra vs Al Najma không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Bet365 · cập nhật 22:11AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
Mức tự tin 54% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Sitra
Al Najma
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Sitra.
Hỏi đáp kèo Sitra vs Al Najma
Sitra vs Al Najma đá lúc mấy giờ?
Sitra vs Al Najma đã đá lúc 23:00 ngày 11-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Ngoại Hạng Bahrain.
Kèo châu Á Sitra vs Al Najma chấp bao nhiêu?
Sitra chấp nửa trái (Sitra -0.5) — giá 1.85 / 1.95 theo Bet365.
Tài xỉu trận Sitra vs Al Najma là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 2.05, Xỉu 1.75). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Sitra vs Al Najma?
AI chọn Xỉu 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 12.241 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Sitra vs Al Najma?
Trận Sitra vs Al Najma không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Ngoại Hạng Bahrain
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.