TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 4 Ba Lan· Group IV - 15

Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód

Siarka TarnobrzegSiarka TarnobrzegHạng 9 Group IV · 17đ
19:00
Thứ Bảy, 31/10/2026
 
NaprzódNaprzódHạng 4 Group IV · 23đ

Góc nhìn kèo

Phong độ Siarka Tarnobrzeg và Naprzód

Siarka Tarnobrzeg thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 3/3 trận về Tài, trung bình 4 bàn/trận. Naprzód thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/4, 4/5 trận về Tài, trung bình 4.2 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Siarka Tarnobrzeg thắng 1, hoà 1, thua 0, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Siarka Tarnobrzeg.

1-1-0 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód

Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód đá lúc mấy giờ?

Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód đá lúc 19:00 ngày 31-10 (giờ Việt Nam), Group IV - 15 Hạng 4 Ba Lan.

Tipster chọn kèo gì trận Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Siarka Tarnobrzeg vs Naprzód.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 4 Ba Lan
Giờ đá19:00 · 31/10/26
VòngGroup IV - 15
Hạng Siarka Tarnobrzeg9 · 17 điểm / 13 trận
Hạng Naprzód4 · 23 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Ba Lan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.