TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Jordan· Regular Season - 9

Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a

Shabab Al OrdonShabab Al OrdonHạng 10 League · 3đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
Al Buqa'aAl Buqa'aHạng 4 League · 8đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Shabab Al Ordon và Al Buqa'a

Al Buqa'a thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. Shabab Al Ordon đứng hạng 10 League với 3 điểm sau 5 trận, 5 trận gần nhất: B B H H H. 5 lần gặp gần nhất Shabab Al Ordon thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a?

Trận Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a

Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a đá lúc mấy giờ?

Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a đã đá lúc 21:00 ngày 08-11 (giờ Việt Nam), Regular Season - 9 VĐQG Jordan.

Tipster chọn kèo gì trận Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a?

Trận Shabab Al Ordon vs Al Buqa'a không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Jordan
Giờ đá21:00 · 08/11/18
VòngRegular Season - 9
Hạng Shabab Al Ordon10 · 3 điểm / 5 trận
Hạng Al Buqa'a4 · 8 điểm / 5 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Jordan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.