TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Bỉ· Regular Season - 10

Seraing United vs K. Lierse S.K.

Seraing UnitedSeraing UnitedHạng 14 Second Division · 2đ
1–3
Kết thúc
HT 1-1
K. Lierse S.K.K. Lierse S.K.Hạng 8 Second Division · 8đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Seraing United và K. Lierse S.K.

Seraing United thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. K. Lierse S.K. thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Seraing United thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Seraing United vs K. Lierse S.K.?

Trận Seraing United vs K. Lierse S.K. không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Seraing United vs K. Lierse S.K.

Seraing United vs K. Lierse S.K. đá lúc mấy giờ?

Seraing United vs K. Lierse S.K. đã đá lúc 02:45 ngày 08-11 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 Hạng 2 Bỉ.

Tipster chọn kèo gì trận Seraing United vs K. Lierse S.K.?

Trận Seraing United vs K. Lierse S.K. không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Bỉ
Giờ đá02:45 · 08/11/20
VòngRegular Season - 10
Hạng Seraing United14 · 2 điểm / 7 trận
Hạng K. Lierse S.K.8 · 8 điểm / 6 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Bỉ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.