TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Alagoano - 2· Group Stage - 4

Sao Domingos AL vs Aliança AL

Sao Domingos ALSao Domingos AL
2–6
Kết thúc
HT 0-4
Aliança ALAliança ALHạng 6 · 6đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Sao Domingos AL và Aliança AL

Sao Domingos AL thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Aliança AL thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Sao Domingos AL vs Aliança AL?

Trận Sao Domingos AL vs Aliança AL không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Sao Domingos AL.

0-0-1 T-H-BTB 3 bàn

Hỏi đáp kèo Sao Domingos AL vs Aliança AL

Sao Domingos AL vs Aliança AL đá lúc mấy giờ?

Sao Domingos AL vs Aliança AL đã đá lúc 01:00 ngày 27-04 (giờ Việt Nam), Group Stage - 4 Alagoano - 2.

Tipster chọn kèo gì trận Sao Domingos AL vs Aliança AL?

Trận Sao Domingos AL vs Aliança AL không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuAlagoano - 2
Giờ đá01:00 · 27/04/26
VòngGroup Stage - 4
Hạng Aliança AL6 · 6 điểm / 7 trận

Tipster lãi nhất ở Alagoano - 2

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Sao Domingos AL 2-6 Aliança AL — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn