Santos vs Chapecoense-sc
SantosHạng 8 Serie A · 46đ
Chapecoense-scHạng 20 Serie A · 21đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Santos vs Chapecoense-sc
Santos chấp 1 trái 1/4: Santos hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thua nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Santos 1.88, Chapecoense-sc 2.03. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Santos và Chapecoense-sc
Santos thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.7 bàn/trận. Chapecoense-sc thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Santos thắng 3, hoà 0, thua 2, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Santos vs Chapecoense-sc?
Trận Santos vs Chapecoense-sc không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 01:30Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Santos
Chapecoense-sc
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Santos.
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Santos | Chapecoense-sc | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 2.8 | 3 |
| Góc của đối thủ | 2 | 4.8 |
| Tổng góc / trận | 4.8 | 7.8 |
| Trận ≥ 10 góc | 1/5 | 1/4 |
| Thẻ của đội | 1.6 | 0.8 |
| Tổng thẻ / trận | 3.6 | 2.2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 2/5 | 0/4 |
Số trận tính: Santos 5 · Chapecoense-sc 4.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Santos vs Chapecoense-sc
Santos vs Chapecoense-sc đá lúc mấy giờ?
Santos vs Chapecoense-sc đã đá lúc 04:30 ngày 26-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 20 VĐQG Brazil, sân Vila Belmiro (Sao Paulo).
Kèo châu Á Santos vs Chapecoense-sc chấp bao nhiêu?
Santos chấp 1 trái 1/4 (Santos -1.25) — giá 1.88 / 2.03 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Santos vs Chapecoense-sc là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.93, Xỉu 1.95). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Santos vs Chapecoense-sc?
Trận Santos vs Chapecoense-sc không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Brazil
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.