TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Costa Rica· Regular Season - 4

Santa Ana vs CS Uruguay

Santa AnaSanta AnaHạng 2 Regular Season · 27đ
3–1
Kết thúc
HT 1-0
CS UruguayCS UruguayHạng 12 Regular Season · 9đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 10Bet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Santa Ana vs CS Uruguay

Santa Ana chấp nửa trái: Santa Ana hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Santa Ana 1.80, CS Uruguay 1.83. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Santa Ana vs CS Uruguay thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Santa Ana thắng 48%, hoà 26%, CS Uruguay thắng 26%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Santa Ana và CS Uruguay

Santa Ana thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. CS Uruguay thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Santa Ana thắng 4, hoà 0, thua 1, trung bình 4.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Santa Ana vs CS Uruguay?

Trận Santa Ana vs CS Uruguay không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

10Bet · cập nhật 00:00
Châu Á
Santa Ana -0.51.80
CS Uruguay +0.51.83
Tài xỉu
Tài 2.501.70
Xỉu 2.501.91
1X2
Santa Ana thắng1.85
Hoà3.40
CS Uruguay thắng3.50

Hỏi đáp kèo Santa Ana vs CS Uruguay

Santa Ana vs CS Uruguay đá lúc mấy giờ?

Santa Ana vs CS Uruguay đã đá lúc 00:00 ngày 24-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Hạng 2 Costa Rica, sân Estadio de Piedades (Santa Ana).

Kèo châu Á Santa Ana vs CS Uruguay chấp bao nhiêu?

Santa Ana chấp nửa trái (Santa Ana -0.5) — giá 1.80 / 1.83 theo 10Bet.

Tài xỉu trận Santa Ana vs CS Uruguay là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.70, Xỉu 1.91). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Santa Ana vs CS Uruguay?

Trận Santa Ana vs CS Uruguay không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Costa Rica
Giờ đá00:00 · 24/08/26
VòngRegular Season - 4
SânEstadio de Piedades, Santa Ana
Hạng Santa Ana2 · 27 điểm / 13 trận
Hạng CS Uruguay12 · 9 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Costa Rica

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Santa Ana 3-1 CS Uruguay — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn